Marehemu Roy alikuwa anajua sana


elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Producer Roy ambaye ni mdogo wake Bukuku pamoja na Enika alikuwa producer mkali sana.
Ukasikiliza sound za maproducer wengi kama Manecky, KGT, Bob Jr na wengine wengi ni sound ya mziki alikuwa anautengeneza Roy.
Kumbuka ngoma kama mapozi ya Mr Blu ambayo KGT alikuja kusample akatengeneza ngoma ya ukiniona - Alikiba.
Jamaa amefundisha u producer wengi na aliacha vipaji vingi sema ndiyo hivyo maisha hayana guarantee kama utaiona kesho.
Blu akimkumbuka Roy uwa anatoa chozi anasema hakuishi kula jasho lake.
Rip Roy...
Bila kumsahau prod Complex na mpenziwe Tilya
38182bd99bde3a44cf1318daf59ae7c6.jpg
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,845
Likes
9,344
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,845 9,344 280
First to reply.
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,774
Likes
1,396
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,774 1,396 280
Hivi Complex mpenziwe si alikuwa ni Vivian ama! au Tilya ni jina lake pia?

Roy RIP alitisha sana na G2 yake enzi hizo...yaani kina Tonya Mbili kipindi hiko walibamba sana kupitia mkono wa huyu jamaa. Kila nikisikiliza "Siamini" ya Matonya lazima inijie taswira ya huyu jamaa aise.
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Hivi Complex mpenziwe si alikuwa ni Vivian ama! au Tilya ni jina lake pia?

Roy RIP alitisha sana na G2 yake enzi hizo...yaani kina Tonya Mbili kipindi hiko walibamba sana kupitia mkono wa huyu jamaa. Kila nikisikiliza "Siamini" ya Matonya lazima inijie taswira ya huyu jamaa aise.
YH vivian tilya.
Unakumbuka ngoma kama siamini macho yangu ya matonya.
Nilikuwa naikubari mpaka basi
Chungwa ya sumalee
Mwache aende zake ya sumalee
Mimi wewe abby skills na mr blu. Hii ngoma blu alimpa abby skills baada ya kutaka mpa mapozi akaghairi akaimba yeye ndipo akampa mimi wewe.
 
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,596
Likes
1,524
Points
280
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,596 1,524 280
Roy alikuwa mkaree. Ice cream ya Noorah alitengeneza na watu kibao.
Complex man,alikufa kwa ajali na mpenzi wake. It was sad man.
Mwenyezi Mungu mwingi wa rehema aziweke roho za watz hawa wenye vipaji pahala pema peponi.
 
ipyax

ipyax

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,469
Likes
1,323
Points
280
ipyax

ipyax

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,469 1,323 280
Jamaa alikua mkali sana halafu kaondoka akiwa bado kijana sana .
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Jamaa alikua mkali sana halafu kaondoka akiwa bado kijana sana .
Hivi nini kilimtoa uhai Roy?
The man was talented na alipofariki naona mdogo wake enika naye mziki aliupa kisogo.
Yule dada anajua sana nikikumbuka ngoma yake ya baridi kama hii, nimekubamba sijakubamba, wimbo wa makamoa aliomshirikiaha enika wa baby please, nako2nako- hawatuwezi
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Roy alikuwa mkaree. Ice cream ya Noorah alitengeneza na watu kibao.
Complex man,alikufa kwa ajali na mpenzi wake. It was sad man.
Mwenyezi Mungu mwingi wa rehema aziweke roho za watz hawa wenye vipaji pahala pema peponi.
Complex- nyamaza
Raha kamili - ay
Changa la macho dah mziki wa zaman mtamu sana.
Rip legendaries, thou we are apart but we are still a team. Amen
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,726
Likes
2,760
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,726 2,760 280
Hivi nini kilimtoa uhai Roy?
The man was talented na alipofariki naona mdogo wake enika naye mziki aliupa kisogo.
Yule dada anajua sana nikikumbuka ngoma yake ya baridi kama hii, nimekubamba sijakubamba, wimbo wa makamoa aliomshirikiaha enika wa baby please, nako2nako- hawatuwezi
Enika naona ameamua kujikita kwenye matangazo tu now..hope yatakua yanamlipa.. angeendelea kung'ang'ania kuimba bila bro wake Roy pengine angekua anachezewa tu saa hizi na vitoto vyenye studio uchwara
 
Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
1,893
Likes
3,928
Points
280
Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
1,893 3,928 280
alikuwa talented sana lakini zile fununu za u mende hadi kwa wasanii fulanifulani zilikuwa zinasikitisha na kuwatisha wengi
 

Forum statistics

Threads 1,237,857
Members 475,675
Posts 29,303,701