Marafiki wa Hisabati Tanzania/Tanzania Friends of Mathematics


S

SolarPower

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
226
Likes
2
Points
0
Age
58
S

SolarPower

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
226 2 0
Wakuu,

Mimi na watu wengine watatu mwaka jana tulianza juhudi za kuanzisha taasisi itakayoitwa Tanzania Friends of Mathematics/Marafiki wa Hisabati Tanzania. Kwa wale ambao watapenda kuwa wanachama waanzilishi wa taasisi hii naomba wanitumie email zao kwa SMS kwenye namba yangu ya simu 0654 467758 ili niweze kuwatumia rasimu ya katiba (ili wachangie katika kuiboresha) na minutes za vikao vya mwanzo. Pia wanaweza kuwasiliana nami kwa email josephatsanda@yahoo.com

Nawasilisha

Josephat S. Sanda
READ & WIN INVESTMENTS
KEREGE, BAGAMOYO
0654 467758
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,154
Likes
6,560
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,154 6,560 280
mkuu naona sasa unakuja na suluisho zuri la kuweza kupunguza hili "tatizo la kitaifa" maana tukisubiria mpaka srikari ianzishe wazo hili yaeza kufikia 2050. Hii yaweza pia kuwapa moyo walimu zaidi ili kupunguza 'woga na chuki' kwa hesabu mashuleni.
Nawatakia kila la kheri
 
S

SolarPower

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
226
Likes
2
Points
0
Age
58
S

SolarPower

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
226 2 0
mkuu naona sasa unakuja na suluisho zuri la kuweza kupunguza hili "tatizo la kitaifa" maana tukisubiria mpaka srikari ianzishe wazo hili yaeza kufikia 2050. Hii yaweza pia kuwapa moyo walimu zaidi ili kupunguza 'woga na chuki' kwa hesabu mashuleni.
Nawatakia kila la kheri
Asante Lukindo kwa kututia moyo. Hali inatisha sana. Si ngazi ya shule za Msingi wala Sekondari ambako unaweza kusema kuwa kuna nafuu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,267
Members 481,278
Posts 29,726,252