[emoji15] [emoji15]niligh'atwa na vampire sitasahau
Makosa n kwenda kumtangaziaHuyu dada aliyeniweka Lovebite kweny Pwumbou Mungu anamuona..
-Mond-
Nimewahi kuwekwa several times but it didn't work allhujawahi kumweka mtu au kuwekwa?
Hahaha , hii ya kufinya na kiparura sijui tunaiweka kundi gani.
Makosa n kwenda kumtangazia
Shida zako
Upongo lkn mkubwaa
hahaha wewe miss natafuta anakufaa,atakuweka tuu na jamii itashuhudia kama umewekwa [emoji23]Mi ngozi yangu ni ya giza tena giza haswaaa hata uweke hyo milove bites haiwezi kuonekana, ila nilipata mtoto mkalee mweupe hatareee kila siku alikuwa anaondoka na mialama ya shingo.