Mapunda Apindukia Simba -Picha


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
KIPA namba moja wa Tanzania, Ivo Philip Mapunda, usiku huu amesaini Mkataba wa mwaka mmoja na nusu kujiunga na klabu ya Simba SC ya Dar es Salaam, akitokea Gor Mahia ya Kenya.
Ivo anasaini Simba SC, baada ya kung’ara akiwa na kikosi cha Tanzania Bara ‘Kilimanjaro Stars’ katika michuano ya Kombe la Mataifa ya Afrika Mashariki na Kati, CECAFA Challenge mwaka huu.[TABLE="class: tr-caption-container"]
[TR]
[TD="align: center"]
1.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: left"]Kipa Ivo Mapunda akitia dole gumba kwenye fomu za usajili za Simba SC baada ya kusaini usiku huu pembeni ya Katibu wa Simba SC, Wakili Evodius Mtawala kulia[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
oooooooooooooooppss ni Mapunda sio Maounda
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
mzimu wa Kaseja unatutumbukia nyongo, tumekazania makipa tu
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
Ivo anamaliza Mkataba wake Gor Mahia Desemba 16, mwaka huu na ataidakia kwa mara ya mwisho klabu hiyo katika mechi ya Kombe la DSTV Desemba 14 dhidi ya Tusker FC na baada ya hapo atapakia kila kilicho chake na kuja kuanza maisha mapya Msimbazi.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
Ivo tayari amemwaga wino kuichezea Simba akitokea Gor Mahia ambayo alichangia kuipa ubingwa msimu uliopita ingawa zaidi alikuwa kipa namna mbili.
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,169
Likes
294
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,169 294 180
Msimu uliopita: Dharia. Dirisha dogo:Berko. Kadirisha kadogo: Mapunda. Msimu ujao: Buffon?
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,924
Likes
5,277
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,924 5,277 280
Msimu uliopita: Dharia. Dirisha dogo:Berko. Kadirisha kadogo: Mapunda. Msimu ujao: Buffon?
Halafu ndio walikuwa wanasema eti Yanga wanasajili kuwakomoa Simba,kamati ya Fundi/Usajili Simba ni magarasa tupu angalia walivyochemsha kwenye usajili kwa karibu misimu 4
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,366
Likes
5,378
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,366 5,378 280
Simba mmh!
Mapunda tena acha tuone itakuwaje na huyo
Mr Tematema.
 
M

Mavotah

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
277
Likes
7
Points
33
M

Mavotah

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
277 7 33
Simba mmh!
Mapunda tena acha tuone itakuwaje na huyo
Mr Tematema.
Hahaha wamechukua galasa, Nyiyonzma atakuwa anapiga mashuti ya mbali alafu Kavumbagu na Kiiza wanamalizia
 
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,454
Likes
515
Points
280
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,454 515 280
katika vitu ambavyo mapunda amekosea maishani mwake ni kurudi tena kwenye hivi virabu vilivyomtema kuwa kaisha ,na sasa safari yake ya maisha ya soka inaelekea mwisho
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,780
Likes
1,462
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,780 1,462 280
Hamna kitu hapo,bora kama wamekosa kipa adake Mwombeki
Usajili wa kuigana,Yanga kachukua wa Simba na Simba kachukua wa Yanga kuwapoza mashabiki.........
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,169
Likes
294
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,169 294 180
Halafu ndio walikuwa wanasema eti Yanga wanasajili kuwakomoa Simba,kamati ya Fundi/Usajili Simba ni magarasa tupu angalia walivyochemsha kwenye usajili kwa karibu misimu 4
Wanaweza kuwa sahihi, kwamba wamelazimika kuchemka hivi baada ya kukomolewa na Yanga. Lakini hata ingekuwa hivyo, kupotea ni wakati wa kwenda tu, iweje wapotee hata wakati wa kurudi?
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,380
Likes
2,859
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,380 2,859 280
katika vitu ambavyo mapunda amekosea maishani mwake ni kurudi tena kwenye hivi virabu vilivyomtema kuwa kaisha ,na sasa safari yake ya maisha ya soka inaelekea mwisho
Hata hivyo umri umeshaenda sana, ni bora aje "kustaafia" nyumbani tu!
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
464
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 464 180
Nahisi 5-0 zitarudi kipindi hiki cha Berko na Mapunda. Simba watasingizia kuwa hawa makipa ni Yanga damu, kwa kuanzia tunawashona 4-0 kwenye mechi ya 'Nani Mtani Jembe'.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,273
Likes
3,608
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,273 3,608 280
Halafu ndio walikuwa wanasema eti Yanga wanasajili kuwakomoa Simba,kamati ya Fundi/Usajili Simba ni magarasa tupu angalia walivyochemsha kwenye usajili kwa karibu misimu 4
Yanga imesajili vizuri miaka minne iliyopita, imepata mafanikio gani Afrika?
 
M

MANGEREFU

Member
Joined
May 27, 2009
Messages
10
Likes
0
Points
3
M

MANGEREFU

Member
Joined May 27, 2009
10 0 3
Nahisi 5-0 zitarudi kipindi hiki cha Berko na Mapunda. Simba watasingizia kuwa hawa makipa ni Yanga damu, kwa kuanzia tunawashona 4-0 kwenye mechi ya 'Nani Mtani Jembe'.


Ndoto za mchana!
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
464
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 464 180
Yanga imesajili vizuri miaka minne iliyopita, imepata mafanikio gani Afrika?
Ni ukweli usiopingika, Yanga haikufanya vizuri lakini Simba ilikung'utwa vibaya na lile li timu lenye jina baya linaloanza na kumalizia na herufi L....O mtawalia.
 

Forum statistics

Threads 1,238,361
Members 475,924
Posts 29,318,215