Maprofesa waliostaafu (60+) waliokuwa wanaendelea kufundisha kwa mikataba pale UDSM wamenyimwa kuongezewa mikataba, na wameanza kupigwa chini kama mchezo vile ha ha ha!!! hebu fikiria unamuona Prof. pamoja na manjonjo yake yote anatoa mchozi kwa kunyimwa mkataba utafikiri ilikuwa haki yake, JIPANGE PROF mbwembwe nyiiingi kumbe ulikuwa hujajiandaa kustaafu. Kazi kufuga minywele na midevu bila mpangilio, achien nafasi hizo vijana kina Dr. Mkumbo, Dr. Shule, Dr. Mbamba, Dr. Mutembei wakamate vitengo hivyo. Safi Sana UTUMISHI kuwanyima hawa mikataba maana hawa ndo walikuwa wanakamata watu bila mpangilio pale UDSM nilisoma Law daah utafikiri jiwe miaka minne ya Taaabu utafikiri unasomea uchawi!!! kumbe sheria tu daa bora mkapumzike labda wadogo zenu kama si wanetu watapumua sasa.
Maprofesa waliostaafu (60+) waliokuwa wanaendelea kufundisha kwa mikataba pale UDSM wamenyimwa kuongezewa mikataba, na wameanza kupigwa chini kama mchezo vile ha ha ha!!! hebu fikiria unamuona Prof. pamoja na manjonjo yake yote anatoa mchozi kwa kunyimwa mkataba utafikiri ilikuwa haki yake, JIPANGE PROF mbwembwe nyiiingi kumbe ulikuwa hujajiandaa kustaafu. Kazi kufuga minywele na midevu bila mpangilio, achien nafasi hizo vijana kina Dr. Mkumbo, Dr. Shule, Dr. Mbamba, Dr. Mutembei wakamate vitengo hivyo. Safi Sana UTUMISHI kuwanyima hawa mikataba maana hawa ndo walikuwa wanakamata watu bila mpangilio pale UDSM nilisoma Law daah utafikiri jiwe miaka minne ya Taaabu utafikiri unasomea uchawi!!! kumbe sheria tu daa bora mkapumzike labda wadogo zenu kama si wanetu watapumua sasa.
Acheni kutetea ujinga. Hao maprofesa wa UD, wamepeana huo uprofesa kwa urafiki. Mngelikuwa mnaongelea maprofesa wa ulaya au marekani ningewaelewa. Angalieni vigezo vinavyotumika kutoa uprofesa hapa UD ndio mtaelewa. Wanapeana uprofesa kwa urafiki na kujuana. Kama mkandara ni rafiki yako, hata kesho unapata uprofesa kwa kuandika makala hapa JF. Kwa kifupi, hawana machapisho yanayoeleweka katika majarida ya kimataifa, halafu nyie bado mnawaita maprofesa. Waende kuendesha baa zao na kufuga kuku.
Liar!! Hakuna chuo Tanzania hii kiko makini kwa kupandisha wahadhiri madaraja kama UDSM! Hakuna prof. aliyepata uprof kinyemela UDSM, ila kuna waliokuja na Uprof toka majuu wakawa demoted kwa sababu ya kutokidhi viwango vya UDSM!
kwa hiyo kabla ya mkandara hapakuwa na maprofesa!hebu nipe mfano wa aliyeandika JF akaukwaa uprofesa!
[/TD]
Elimu haina UZEE; America pamoja na kuwa na WASOMI kibao VYUO VYAO VIKUU HAVINA AGE LIMITATION kwa WAALIMU WAO... as long as unaweza kufungua huo MDOMO wanahitaji hiyo KNOWLEDGE yako... SISI tunataka UZIMIKE ukiwa KIJANA wa MIAKA 65 ati kutoa nafasi kwa VIJANA... wako wapi? wengi wao wako kwenye SIASA...
Badala ya kuwanyenyekea HAO WAZEE na kufanya HAYO MADARASA HUKO CHUO KIKUU yasiwe MAKUBWA na kujazana kama DALADALA tanawakomoa kuwanyima AJIRA na Pesa zipo; ni bora hizo pesa tuzitumia kuajiri WAPIGA PICHA 3 wa RAIS kwa MANUFAA ya SERIKALI; DINI; URAFIKI...
Kweli tutafika??? Yaani wewe ni kutaka VIJANA washike HIVYO VITENGO? nadhani Kama ni CHUO KIKUU DAR wana system ya kurotate na wanapokezana VIZURI kwahiyo sio kweli Wazee ndio wanashikilia HIVYO VITENGO; Mfano mzuri ni VICE CHANCELLOR... alikuwa kijana alipokuwa DEAN pale POLITICAL SCIENCE and PUBLIC ADMIN ilikuwa kama 20yrs ago...
NCHI NYINGI wanatreasure OLD GUARDS; SISI TUNATUPA... OH Hatujali ELIMU anyways... tunajali MIKOPO!!!
mkuu Mwanamalundi ungeweka na publication za huyo Bana uliyemtumia kama mfano ili niwe na uwigo mpana wa kuwalinganisha!Kaka ninaposema JF, sina maana hiyo. Hebu chungulia CV ya Benson Banna ambaye anakaribia kuukwaa uprofesa anytime soon na huyu mama wa department of political science, Yale University. Linganisha, halafu utakuja kutetea hao maprofesa wako wa hapo UD, political science.Professor Benhabib has written extensively in her area of expertise.
She is the author of a number of books, including...
She has most recently edited, together with Judith Resnik, Migrations and Mobilities: Gender, Borders and Citizenship (NYU Press, 2009; named by Choice one of the outstanding academic books of the year), and also, Politics in Dark Times. Encounters with Hannah Arendt (Cambridge: Cambridge University Press, 2010).
[TD="width: 92%"] Critique, Norm and Utopia. A Study of the Normative Foundations of Critical Theory (1986; German, Kritik, Norm und Utopie, Fischer Verlag, 1992)[/TD]
Her work has been translated into German, Spanish, French, Italian, Turkish, Swedish, Russian, Serbo-Croatian, Hebrew, Japanese and Chinese and she has also edited and coedited 10 volumes on topics ranging from democracy and difference to feminism as critique; the communicative ethics controversy and identities, allegiances and affinities.
mkuu Mwanamalundi ungeweka na publication za huyo Bana uliyemtumia kama mfano ili niwe na uwigo mpana wa kuwalinganisha!
Huyu jamaa aliyea andika ni kilaza proper, anafurahia elimu ishuke kwa ujumla wake. A professor is just a professor! Nakwambia, akikosa hapa anapata next door, sidhani kama prof anaweza eti akalia? Not really!
mkuu Mwanamalundi ungeweka na publication za huyo Bana uliyemtumia kama mfano ili niwe na uwigo mpana wa kuwalinganisha!
Maprofesa waliostaafu (60+) waliokuwa wanaendelea kufundisha kwa mikataba pale UDSM wamenyimwa kuongezewa mikataba, na wameanza kupigwa chini kama mchezo vile ha ha ha!!! hebu fikiria unamuona Prof. pamoja na manjonjo yake yote anatoa mchozi kwa kunyimwa mkataba utafikiri ilikuwa haki yake, JIPANGE PROF mbwembwe nyiiingi kumbe ulikuwa hujajiandaa kustaafu. Kazi kufuga minywele na midevu bila mpangilio, achien nafasi hizo vijana kina Dr. Mkumbo, Dr. Shule, Dr. Mbamba, Dr. Mutembei wakamate vitengo hivyo. Safi Sana UTUMISHI kuwanyima hawa mikataba maana hawa ndo walikuwa wanakamata watu bila mpangilio pale UDSM nilisoma Law daah utafikiri jiwe miaka minne ya Taaabu utafikiri unasomea uchawi!!! kumbe sheria tu daa bora mkapumzike labda wadogo zenu kama si wanetu watapumua sasa.
habari za kwenye ghahawa na wahubiri wanaotaka popularity tu,waliojikatia tamaa ndio husema habari zakuwatisha wumini namna hiyoMkijua alicho ambiwa yule mwanga alie ingie kwenye lile shimo kule bagamoyo mtaokoka
Ha ha ha ha ha!!! Haya kaka umeshinda!!! Nimesoma hapo mlimani, na nimebahatika kusoma vyuo vya nje!!! Nawashukuru ya UD kwa kuweza kunipa nafasi hiyo ya kuchungulia nje ya dunia hii ya tanzania. Trust me, hao unaoita maprofesa hapo UD, waliopanda kwa vigezo "vikali", wakitia mguu kwenye vyuo kama yale, princenton, stanford, California Berkely, oxford, etc etc, hawawezi kupewa hata rank ya assistant lecturer!!!
Tanzania inaweza kuwa nchi ya kwanza kuwanyima Maprofesa wastaafu mikataba ya kuendelea na kazi. Mimi nimeona hata nchi zilizoendelea profesa akistaafu anapewa uhuru wa ama kuendelea na kazi au kupumzika. Labda uwe ni Dr tu unaweza ukanyimwa mkataba, lakini profesa anabembelezwa. Ni aibu kwa tanzania, nchi maskini ambayo vyuo vikuu vimejaza matutorial assistants halafu inawanyima mikataba maprofessor. Ni ujinga uliopindukia.
Huna shukurani dogo hata kama ni lawyer hawa ndio waliokutoa huko kwenye ujinga akawa kama ulivyo, na hakuna elemu rahisi lazima usotee walitimiza wajibu wao!!! Kuhusu ajira huo ni utaratibu tuu, tukija kukosa walimu kisa eti tunawanyima Maprof mikataba tunatengeneza taifa la wajinga, we kaa uangalie mwanawane!!!!Maprofesa waliostaafu (60+) waliokuwa wanaendelea kufundisha kwa mikataba pale UDSM wamenyimwa kuongezewa mikataba, na wameanza kupigwa chini kama mchezo vile ha ha ha!!! hebu fikiria unamuona Prof. pamoja na manjonjo yake yote anatoa mchozi kwa kunyimwa mkataba utafikiri ilikuwa haki yake, JIPANGE PROF mbwembwe nyiiingi kumbe ulikuwa hujajiandaa kustaafu. Kazi kufuga minywele na midevu bila mpangilio, achien nafasi hizo vijana kina Dr. Mkumbo, Dr. Shule, Dr. Mbamba, Dr. Mutembei wakamate vitengo hivyo. Safi Sana UTUMISHI kuwanyima hawa mikataba maana hawa ndo walikuwa wanakamata watu bila mpangilio pale UDSM nilisoma Law daah utafikiri jiwe miaka minne ya Taaabu utafikiri unasomea uchawi!!! kumbe sheria tu daa bora mkapumzike labda wadogo zenu kama si wanetu watapumua sasa.