Mapenzi


Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Mapenzi uwanja mpana,
Ya sasa tofauti na ya jana,
Wakati ule mimi kijana,
Vijana wakipendana,

Huishia kuoana.[/SIZE]

Pesa haikuwa kitu cha maana,
Starehe na mapenzi wala havikulandana,
si lazima mrembo awe msichana,
Ili apate bwana,
wala pesa awenazo mvulana,
Mapenzi yapate kufana.

Namkumbuka Rumi Mavlana,
alisema mapenzi si kubaguana,
na wala si nani wa maana,
Hakuana aliye bora sana,
Na ndivyo ilivyo mbinguni kule kwa Bwana.

siku hizi ni kurumbana,
Uvumilivu hakuna,
kubembelezana sio tena,
Ohh!!! Mapenzi hayana maana,
Ndivyo msemavyo vijana.

Namkumbuka mzee Kenyatta na yule mama Ngina,
Nyerere na mama Maria kweli walipendana,
Mlima na mabonde vyote vya ujana,
Mapenzi yakawazidia,ishia rekebishana,
Wakapata elewana, Uzeeni kuzikana.

Siku hivi mwabomoa kila kona,
Nauliuliza sababu, eti kuzinguana,
Mapenzi hamana tena, Eti mnamegana,
Mmeacha kupendana, na sasa mnarumbana,
Mna nini nyie vijana??????


mwinjuma na Asha walishachumbiana,
Uchumba mwaka wa tatu,kila siku wagombana,
Wazazi wanataka ndoa, tena itakayofana,
Majibu wazazi wakawapa, huku wakizozana,
Bado tupo tupo sana, ...................................
Tena tunasomana,....................................

Itaendelea.

By Domokaya lisilo changua neno.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,317
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,317 280
Dunia njema wawili wawili
Hata ndege hukaa wawili

Siukumbuki vizuri huu wimbo nadhani uliimbwa na Dar Jazz au Kilwa Jazz. Ulikuwa unapendwa sana na wasikilizaji wengi wa vipindi mbali mbali vya RTD na baadaye kwenye kipindi cha zilipendwa.
 
N

Namtih58

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
236
Likes
3
Points
35
N

Namtih58

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
236 3 35
Mama Ngina ni wa Kenyata :)
 
K

Kinto

Senior Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
109
Likes
4
Points
35
K

Kinto

Senior Member
Joined Apr 22, 2008
109 4 35
Wakubwa mmenikumbusha mbali, wacha niweke tape zangu za afro70 nizikumbuke
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Mapenzi uwanja mpana,
Ya sasa tofauti na ya jana,
Wakati ule mimi kijana,
Vijana wakipendana,

Huishia kuoana.[/SIZE]

Pesa haikuwa kitu cha maana,
Starehe na mapenzi wala havikulandana,
si lazima mrembo awe msichana,
Ili apate bwana,
wala pesa awenazo mvulana,
Mapenzi yapate kufana.

Namkumbuka Rumi Mavlana,
alisema mapenzi si kubaguana,
na wala si nani wa maana,
Hakuana aliye bora sana,
Na ndivyo ilivyo mbinguni kule kwa Bwana.

siku hizi ni kurumbana,
Uvumilivu hakuna,
kubembelezana sio tena,
Ohh!!! Mapenzi hayana maana,
Ndivyo msemavyo vijana.

Namkumbuka mzee Kenyatta na yule mama Ngina,
Nyerere na mama Maria kweli walipendana,
Mlima na mabonde vyote vya ujana,
Mapenzi yakawazidia,ishia rekebishana,
Wakapata elewana, Uzeeni kuzikana.

Siku hivi mwabomoa kila kona,
Nauliuliza sababu, eti kuzinguana,
Mapenzi hamana tena, Eti mnamegana,
Mmeacha kupendana, na sasa mnarumbana,
Mna nini nyie vijana??????


mwinjuma na Asha walishachumbiana,
Uchumba mwaka wa tatu,kila siku wagombana,
Wazazi wanataka ndoa, tena itakayofana,
Majibu wazazi wakawapa, huku wakizozana,
Bado tupo tupo sana, ...................................
Tena tunasomana,....................................

Itaendelea.
By Domokaya lisilo changua neno.



........Inaonekana kama haya mapenzi yanaendelea bado DOMO lete vitu.........
Naona umejaribu kuleta yaliyopita na kizazi kipya pamoja Bravo.
Kama kijana yule wa Clauds FM na kpindi chake cha top 20 ananikumbusha wakati ule wa RTD na MISAKATO (kama sikosei) nyimbo zinatengeneza stori nzuri ya kupendeza,mjanja sana kijana lkn ni nzuri kutukumbusha tulipotoka
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
........Inaonekana kama haya mapenzi yanaendelea bado DOMO lete vitu.........
Naona umejaribu kuleta yaliyopita na kizazi kipya pamoja Bravo.
Kama kijana yule wa Clauds FM na kpindi chake cha top 20 ananikumbusha wakati ule wa RTD na MISAKATO (kama sikosei) nyimbo zinatengeneza stori nzuri ya kupendeza,mjanja sana kijana lkn ni nzuri kutukumbusha tulipotoka
nimefanya H\W yangu nilikosea hapo kwenye hilo jina la kipindi baada ya Misakato ni HISIA KATIKA MUZIKI na bado kipo hewani mpaka leo kwenye TBC TAIFA kina rudiwa kila siku ya jumanne asubuhi nadhani kuanzia saa nne mpaka saa tano kamili asubuhi.

Na kwako ndugu DOMO KAYA mbona utamu umeukatisha hiyo ni hadithi nzuri ya mapenzi embu lete vitu..................
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Mwaka watatu mwasomana,mapenzi mnatia doa.
Elimu kwenu ilishindikana,masomo yaliwaboa.
Sasa mna tatizana,hakuna mnacho jua.
Mapenzi kuyafanya somo,huo kweli ni ujuha.

Labda yawe hisabati,mapenzi kuya kokotoa.
Mapenzi yana majedwari,kujumlisha na kutoa.
Sufwa namba witiri,kipenyo kuyatafutia.
Mabanoni mtayari,hakuna wa kuwafungua.

Mapenzi yana thamani,hata kwenye Biologia.
Hutoa viumbe hai,na vile msivyo vijua.
Kushavishana mimeani,ndege wana totoa.
Ni kuutafuta muhari,mapenzi kuyasomea.

Mapenzi yana ukweli,hata kwenye fizikia.
Myapime kwenye mizani,majibu yata wajia.
Umeme ule mapenzini,wala hauku somewa.
Ford,Newton wametii,hawa kuweza vumbua.

Kemia imesha feli,majibu haita toa.
Nyekundu kua kijani,ndio kazi jaliwa.
Nyie mwaleta utani,madawa mwachanganyia.
Wala si maabarani,au mganga kilingeni.

Mapenzi hayana ramani,kuyawakea mipaka.
Milimani na mabondini,huko kote yamefika.
Angani na aridhini,nusu kwa nusu kama ikweta.
Hiyo wote mnajua………………….
Jogolafia……………………



Itaendelea…………………………

Nakaribisha maoni
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
mwakwetu na wewe umo.....safi sana .
Bravo.
lete utamu zaidi
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
Mwaka watatu mwasomana,mapenzi mnatia doa.
Elimu kwenu ilishindikana,masomo yaliwaboa.
Sasa mna tatizana,hakuna mnacho jua.
Mapenzi kuyafanya somo,huo kweli ni ujuha.

Labda yawe hisabati,mapenzi kuya kokotoa.
Mapenzi yana majedwari,kujumlisha na kutoa.
Sufwa namba witiri,kipenyo kuyatafutia.
Mabanoni mtayari,hakuna wa kuwafungua.

Mapenzi yana thamani,hata kwenye Biologia.
Hutoa viumbe hai,na vile msivyo vijua.
Kushavishana mimeani,ndege wana totoa.
Ni kuutafuta muhari,mapenzi kuyasomea.

Mapenzi yana ukweli,hata kwenye fizikia.
Myapime kwenye mizani,majibu yata wajia.
Umeme ule mapenzini,wala hauku somewa.
Ford,Newton wametii,hawa kuweza vumbua.

Kemia imesha feli,majibu haita toa.
Nyekundu kua kijani,ndio kazi jaliwa.
Nyie mwaleta utani,madawa mwachanganyia.
Wala si maabarani,au mganga kilingeni.

Mapenzi hayana ramani,kuyawakea mipaka.
Milimani na mabondini,huko kote yamefika.
Angani na aridhini,nusu kwa nusu kama ikweta.
Hiyo wote mnajua………………….
Jogolafia……………………



Itaendelea…………………………

Nakaribisha maoni
Mmmmhhh sio utani...hii imetulia sana mkuu..........mwaga uhondo zaidi mwanawane
 
S

sikazi

New Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
4
Likes
0
Points
0
S

sikazi

New Member
Joined Aug 15, 2008
4 0 0
Mwaka watatu mwasomana,mapenzi mnatia doa.
Elimu kwenu ilishindikana,masomo yaliwaboa.
Sasa mna tatizana,hakuna mnacho jua.
Mapenzi kuyafanya somo,huo kweli ni ujuha.

Labda yawe hisabati,mapenzi kuya kokotoa.
Mapenzi yana majedwari,kujumlisha na kutoa.
Sufwa namba witiri,kipenyo kuyatafutia.
Mabanoni mtayari,hakuna wa kuwafungua.

Mapenzi yana thamani,hata kwenye Biologia.
Hutoa viumbe hai,na vile msivyo vijua.
Kushavishana mimeani,ndege wana totoa.
Ni kuutafuta muhari,mapenzi kuyasomea.

Mapenzi yana ukweli,hata kwenye fizikia.
Myapime kwenye mizani,majibu yata wajia.
Umeme ule mapenzini,wala hauku somewa.
Ford,Newton wametii,hawa kuweza vumbua.

Kemia imesha feli,majibu haita toa.
Nyekundu kua kijani,ndio kazi jaliwa.
Nyie mwaleta utani,madawa mwachanganyia.
Wala si maabarani,au mganga kilingeni.

Mapenzi hayana ramani,kuyawakea mipaka.
Milimani na mabondini,huko kote yamefika.
Angani na aridhini,nusu kwa nusu kama ikweta.
Hiyo wote mnajua………………….
Jogolafia……………………



Itaendelea…………………………

Nakaribisha maoni
Uko kamili ...
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Mkuu DK,

ndio mwisho wa utamu hapa?mbona hamna hapo.............kiswahili,civics, sayansi kimu(kwa sisi tuliyo soma muda kidogo) nasikia sikuizi linaitwa MAARIFA YA JAMII NA MENGINEYOO?

LETE VITU............MKUU
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
DK,haya mapenzi yako hayawezi kumjibu Mchongoma!?
Naona nayeye pia anatatizwa na haya mapenzi jaribu kumjibu kwa utenzi maridhawa tuone malingo yako..........
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
asante kwa tenzi nzuri za kuburudisha akili na hisia.
 
S

swahili state

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2014
Messages
257
Likes
97
Points
45
S

swahili state

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2014
257 97 45
........Inaonekana kama haya mapenzi yanaendelea bado DOMO lete vitu.........
Naona umejaribu kuleta yaliyopita na kizazi kipya pamoja Bravo.
Kama kijana yule wa Clauds FM na kpindi chake cha top 20 ananikumbusha wakati ule wa RTD na MISAKATO (kama sikosei) nyimbo zinatengeneza stori nzuri ya kupendeza,mjanja sana kijana lkn ni nzuri kutukumbusha tulipotoka
Umeona eeh
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,464
Likes
2,760
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,464 2,760 280
Sanda matuta katika ubora wake
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,475