Smart911
Platinum Member
- Jan 3, 2014
- 177,460
- 195,270
Mimi nawe tupo kila siku, tupo kila saa sweetheart...Msitufokee
Mimi nawe tupo kila siku, tupo kila saa sweetheart...Msitufokee
Kabiiiiiiisa love!Mimi nawe tupo kila siku, tupo kila saa sweetheart...
😀😀Huyu ni mke wangu kabsa, usku hulal kwa usumbufu mara naogopa tukae macho mara ww unalalaje mm sijalala mara unawekewa mguu wa kifuan mara unawekewa titi karibu na mdomo
Kumbe yote hayo anawinda kamshahara kangu
Time ipo nying sema hapa manjonjo yanakua ya hypersonic missile😀😀
Dah! Ila katikati ya mwezi hana time na wewe..
Dah miaka haijafika huko bwana labda miwiliAsante kipenzi. Nimefurahi pia kukuona maana imepita miaka kama mitatu kama sio minne ulitukimbia humu.