Mapenzi ya kufanya mambo pamoja yanazidi kupungua

Mapenzi ya kufanya mambo pamoja yanazidi kupungua

Wanajamvi yale Mapenzi ya kihindi ya kuchat na kuongea muda wote,kuishi pamoja, kusaidiana pamoja,kutembea pamoja,kula pamoja,kuoga pamoja,kunya pamoja na kutawazana yanapotea kwa kasi sana.

Mapenzi ya kupeana namba siku hiyohiyo,kutongozana siku hiyohiyo,kuombana hela siku hiyohiyo mara ingine kupeana mzigo siku hiyohiyo na kuachana siku hiyohiyo yanakuja kwa kasi sana na tusipoangalia yanaweza kuyapoteza kabisa kwenye Ramani Mapenzi ya kunya pamoja.

Nini tatizo?Nini kifanyike?Tuokoe Mapenzi ya kunya pamoja?
Dah kila kukicha kuna thread za wanawake wapenda hela, wapiga mizinga ila Tunasahau hata sisi tukipata namba zao hata hatutongozi tunakimbilia kuomba mbunye......Sasa day one ww unaomba mbunye atakupaje bila kuigharamia sasa😎😶

Ni vyema thread zikajikita kwenye maendeleo ya Jamii na ustawi wa vijana
 
Wanajamvi yale Mapenzi ya kihindi ya kuchat na kuongea muda wote,kuishi pamoja, kusaidiana pamoja,kutembea pamoja,kula pamoja,kuoga pamoja,kunya pamoja na kutawazana yanapotea kwa kasi sana.

Mapenzi ya kupeana namba siku hiyohiyo,kutongozana siku hiyohiyo,kuombana hela siku hiyohiyo mara ingine kupeana mzigo siku hiyohiyo na kuachana siku hiyohiyo yanakuja kwa kasi sana na tusipoangalia yanaweza kuyapoteza kabisa kwenye Ramani Mapenzi ya kunya pamoja.

Nini tatizo?Nini kifanyike?Tuokoe Mapenzi ya kunya pamoja?
hahahaaaaaa ila watu, maswala ya kunya pamoja tena, ....kah
 
Ke mmoja alinipendaga kwa dhati sana katika ya miaka 16 - 28 na alikuwa anataka nimuoe ila umaskini wangu uliniponza mjanja mwenye mapene aliniwahi kumuoa.

Ila sasa hivi ndiyo naelewa maana ya Mke Mwema maana nafurahia amani ya mapenzi kuliko hata Ke wa awali.
Huyo mke mwema ulimpata wapi ndugu yangu? [emoji15][emoji15][emoji15]
 
Wanajamvi yale Mapenzi ya kihindi ya kuchat na kuongea muda wote,kuishi pamoja, kusaidiana pamoja,kutembea pamoja,kula pamoja,kuoga pamoja,kunya pamoja na kutawazana yanapotea kwa kasi sana.

Mapenzi ya kupeana namba siku hiyohiyo,kutongozana siku hiyohiyo,kuombana hela siku hiyohiyo mara ingine kupeana mzigo siku hiyohiyo na kuachana siku hiyohiyo yanakuja kwa kasi sana na tusipoangalia yanaweza kuyapoteza kabisa kwenye Ramani Mapenzi ya kunya pamoja.

Nini tatizo?Nini kifanyike?Tuokoe Mapenzi ya kunya pamoja?
Kunya pamoja huwa wanafanyaje?
 
Wanajamvi yale Mapenzi ya kihindi ya kuchat na kuongea muda wote,kuishi pamoja, kusaidiana pamoja,kutembea pamoja,kula pamoja,kuoga pamoja,kunya pamoja na kutawazana yanapotea kwa kasi sana.

Mapenzi ya kupeana namba siku hiyohiyo,kutongozana siku hiyohiyo,kuombana hela siku hiyohiyo mara ingine kupeana mzigo siku hiyohiyo na kuachana siku hiyohiyo yanakuja kwa kasi sana na tusipoangalia yanaweza kuyapoteza kabisa kwenye Ramani Mapenzi ya kunya pamoja.

Nini tatizo?Nini kifanyike?Tuokoe Mapenzi ya kunya pamoja?
Kwa hiyo wewe umetokea kwenye maana ya kujisaidia ukajua kusaidiana pamoja ndio kufanya pamoja hiyo kitu ya ujinga umesema hapo juu, kijana huna adabu wewe.
 
Wanajamvi yale Mapenzi ya kihindi ya kuchat na kuongea muda wote,kuishi pamoja, kusaidiana pamoja,kutembea pamoja,kula pamoja,kuoga pamoja,kunya pamoja na kutawazana yanapotea kwa kasi sana.

Mapenzi ya kupeana namba siku hiyohiyo,kutongozana siku hiyohiyo,kuombana hela siku hiyohiyo mara ingine kupeana mzigo siku hiyohiyo na kuachana siku hiyohiyo yanakuja kwa kasi sana na tusipoangalia yanaweza kuyapoteza kabisa kwenye Ramani Mapenzi ya kunya pamoja.

Nini tatizo?Nini kifanyike?Tuokoe Mapenzi ya kunya pamoja?
IMG-20220414-WA0143.jpg
 
kunya pamoja na kutawazana yanapotea kwa kasi sana.


Wewe huoni namna hiyo ndio njia rahisi ya kuambukizana kipindupindu na Typhoid nk, watu wa siku hizi ni Civilized hawawezi kuendekeza primitivity kunya na kushika n'nya ya mwenzako, nyie ndio huwa mnaingiaga Chumvini.
 
Back
Top Bottom