welding1682
JF-Expert Member
- Aug 20, 2019
- 2,229
- 4,838
Kwa sasa mpe lita ya mafuta ya kula atashukuru Sana.Aise! Umenikumbusha miaka ya 2010 kushuka chini, ulikuwa unampa ua anashukuru.
Kwa sasa mpe lita ya mafuta ya kula atashukuru Sana.Aise! Umenikumbusha miaka ya 2010 kushuka chini, ulikuwa unampa ua anashukuru.
Mnakunyaje pamoja .....Wanajamvi yale Mapenzi ya kihindi ya kuchat na kuongea muda wote,kuishi pamoja, kusaidiana pamoja,kutembea pamoja,kula pamoja,kuoga pamoja,kunya pamoja na kutawazana yanapotea kwa kasi sana.
Mapenzi ya kupeana namba siku hiyohiyo,kutongozana siku hiyohiyo,kuombana hela siku hiyohiyo mara ingine kupeana mzigo siku hiyohiyo na kuachana siku hiyohiyo yanakuja kwa kasi sana na tusipoangalia yanaweza kuyapoteza kabisa kwenye Ramani Mapenzi ya kunya pamoja.
Nini tatizo?Nini kifanyike?Tuokoe Mapenzi ya kunya pamoja?
Jamani ...mi nataka kujua wanakunyaje pamoja jamani ....Nikajua nmemaliza kila kitu dunia hii
Wew sio mtu ??Duh watu na mapenzi yao
Yahh! Yani mtu anakunya we uko kwenye shower, akitoka we waenda. Thenn!!!!!!!????Kunya pamoja!no way...
We hupendi kutawazwa!Kwann mnye pamoja? Tuanzie hapo kwanza
Nimeshangaa au walikuwa hawana akili timamKwann mnye pamoja? Tuanzie hapo kwanza
Hahahaaa. Lol.Kwani bado kuna watu wanapendana?
Arrrrrgh nilikuwa nakula wali hapa aiii kidogo nitapike
😀😀 Kwa kweeli.Duh watu na mapenzi yao