Mapenzi wakati wa hedhi


Inog01

Inog01

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
1,230
Likes
1,836
Points
280
Inog01

Inog01

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
1,230 1,836 280
Wanajamvi hivi kuna madhara yoyote ambayo mwanaume/mwanamke anaweza kupata endapo watafanya mapenzi mwanamke akiwa kwenye hedhi?.Naomba kuwasilisha.
 
JembePoli

JembePoli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
1,307
Likes
814
Points
280
JembePoli

JembePoli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
1,307 814 280
Ngoja waje wataaramu wa masuala ya mahusiano,na mimi nijue hili.....
Naona mzee unahamu ya kugegeda na demu kakugomea sababu ya hedhi,kama nakuonaaaaa jinsi ulivyonuna asubuhi ya sikukuu
 
iJamii

iJamii

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2015
Messages
1,892
Likes
1,236
Points
280
iJamii

iJamii

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2015
1,892 1,236 280
Wanajamvi hivi kuna madhara yoyote ambayo mwanaume/mwanamke anaweza kupata endapo watafanya mapenzi mwanamke akiwa kwenye hedhi?.Naomba kuwasilisha.
Kwa mujibu wa wadau hakuna shida yeyote kama utatumia zana ila ni uchafu hicho kitendo kukifanya kwa wakati huo
 
Nestrlooy

Nestrlooy

Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
42
Likes
14
Points
15
Age
29
Nestrlooy

Nestrlooy

Member
Joined Jun 28, 2016
42 14 15
Hamna tatzo mkuu unapga tuu labda uwe na kinyaa lakn no problem
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,011
Likes
19,625
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,011 19,625 280
Siyo vizuri... adhari zipo kama vile mambukizo kwenye mirija ya kupitishia haja ndogo...
 
Inog01

Inog01

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
1,230
Likes
1,836
Points
280
Inog01

Inog01

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
1,230 1,836 280
Ngoja waje wataaramu wa masuala ya mahusiano,na mimi nijue hili.....
Naona mzee unahamu ya kugegeda na demu kakugomea sababu ya hedhi,kama nakuonaaaaa jinsi ulivyonuna asubuhi ya sikukuu
wamekuja mkuu,yamenikuta na staki kuchepuka mkuu ndo maana
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,791
Likes
46,204
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,791 46,204 280
It's nasty as hell but lots of people do it anyway!
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,913
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,913 280
Eti kuna Kungwi mmoja anawaambia watu Wavae Kondomu mana ile damu ya bleed ni nomaa bora Ya Bikra haina shida
 
Inog01

Inog01

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
1,230
Likes
1,836
Points
280
Inog01

Inog01

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
1,230 1,836 280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,104
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,104 280
je nikitumia kinga kwa leo athari hiyo nitaipata bado???
UTUMIE AKILI KIJANA UNAWEZAJE KUMTOMB*A MWANAMKE MGONJWA SUBIRI APONE KWANZA
 
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,800
Likes
1,484
Points
280
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,800 1,484 280
wamekuja mkuu,yamenikuta na staki kuchepuka mkuu ndo maana
Mwambie akupigishe punyeto.kama ni mtaalamu yaani ni taaam kuliko kugegeda.
Ndo vile tunafanyaga man
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,109
Likes
23,148
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,109 23,148 280
Ile elimu ya janda unyago ni muhimu saana
 

Forum statistics

Threads 1,235,878
Members 474,779
Posts 29,239,300