Mapenzi vs Mali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi vs Mali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Aug 26, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,042
    Trophy Points: 280
    Mkeo mahari umemlipia laki tatu, gari yako umenunua milioni 200.
    Rafiki zako wakikuazima gari unawapa, vipi ikitokea mmoja akuazime mkeo kwa dakika moja tu?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    hata kwa sekunde hakuna kitu kama hicho
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    wanaume bwana wewe huwa unajiazimisha masaa mangapi kwa wanawake wengine na hujalipiwa chochote?
     
  4. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bujibuji inategemea ananiazima mke kwa ajili gani??? tatizo letu watanzania tunajua tukiazimwa mke ni ghono tuuu....tuelimike jamani..
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Sio swala la kufikiria ngono
    Nikikuazima gari bila shaka unaenda kulitumia kwa ajili ya issue fulani
    Nikija kwako kama nahitaji mke wako anisindikize au awe mshenga wangu unajua wazo hilo kabisa kuwa mke anaenda kjwa ajili ya issue fulani
    Swala la kumuazima mke yaani nakuja kwako kabisa nakuambia aise namuazima mke wako aje kwangu bila maelezo yoyote mkuu hapo huwezi fikiria zaidi ya kuwa kuna kitu kinaenda kufanyika
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,030
    Likes Received: 2,632
    Trophy Points: 280
    Nipo tayari tuazimane, yaani na mimi niazime mke wako,ili iwe ime- balance
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    acha wivu umepewa bure azimisha kwa roho nyeupe.
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mke wangu ni halali yangu. VIPO VYA KUSHARE LIFE SIO MAPENZI teh!
     
Loading...