Mapenzi na nyimbo

mama yu

Senior Member
Apr 24, 2012
143
195
Habari wanajopo.Hebu tukumbushane nyimbo ambazo tunazikumbuka tulipokutana n wapenzi wetu.Mimi nakumbuka nyimbo za Shania Twain.Yaani wee a cha tu.
 

Mandingo

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
4,147
2,000
Mimi kelele wanazopigaga ni nyimbo tosha mandingooo ooouups yaaalaaah tamuuuu k..maeee usitoeee...
 

ashuu6

Senior Member
May 10, 2014
132
0
Mimi daima na milele nitakuwa nawe maisha yangu yote wa marlow,huwa nakumbuka mengi sana!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom