Mapenzi Herbalist Clinic

Mapenzi Herbalist Clinic

Wallah nikiipata hiyo ya kumfanya akienda kungine isidise nitatoa hata 10mil. Boflo fanyia utafiti hiyo aliyopropose HorsePower uone utakavyotajirika! LOL

Hii ingekuwa tamu sana kama siku ya ndoa mume na mke mnapigwa hiyo dawa, ukitaka kudo nje ya ndoa, kila kitu kinaenda off, aisee ingekuwa imetulia sana, LOL! Yaani ukisafiri huna pressure, mke/mume akichelewa kurudi huna pressure ya kuibiwa, wabakaji nao wasingeweza kufanikiwa! yaani, lol!
 
kuliko kuwekeana tego la kunasana na kuaibishana (maana wote mwenye mke/mume aliyenaswa na hao walionaswa wote mnaaibika), kwa nini wasimodify hiyo dawa ili wale walio kwenye ndoa au mahusiano yanayotambulika kindugu au kufamilia au kwa namna yeyote ya wazi wadhibitiwe vifaa vyao visiweze kufanya kazi nje ya ndoa/mahusiano? Hakuna utundu wa namna hii kuliko utaratibu huu wa kutiana aibu?

Hamuoni kuwa ikiwa hivi dhana ya usaliti wa ndoa itatoweke kabisa? Migogoro ya mahusiano na mapenzi na kufumaniana hayatakuwapo tena na familia zitaishi kwa amani na upendo? Najaribu kufikiria kipuuuzi tu yaani tukifika huko hata jukwaa la mmu linawezwa kufungwa maana kutakuwa hakuna mambo ya kujadiliana? Naifikiria jinsi dunia itakavyokuwa na amani, lol! nivea, kaunga, snowhite, snowball na wengineo mnalionaje hili?
hii makitu on other hand because i realy dont know what is behind all those power and the energy tight them together kwa kweli other wise nimejua nitaunga hoja
 
kweli binafsi ningefurahi sana huku kunasana ni aibu kwa sana jamani lol

Mdogo wangu hili la kunasana hata mimi siungi mkono hoja, yaani hata kama wifi yako (mama HP Junior) angekuwa ndo kanitendea hivyo, siwezi kumnasisha, ningeheshimu muda tulioishi naye na watoto alionizalia then angeambulia talaka aondoke kwa amani akaishi kwa ampandaye zaidi .... lakini siyo kumfanyia hivi, NO!
 
hii makitu on other hand because i realy dont know what is behind all those power and the energy tight them together kwa kweli other wise nimejua nitaunga hoja


Inaweza kuwa ushirikina?????
 
mi staki hata kusikia bana maswala ya kuanasisha mume wangu!kwani sabuni ile banaa kuwa inaisha !ah
 
Mdogo wangu hili la kunasana hata mimi siungi mkono hoja, yaani hata kama wifi yako (mama HP Junior) angekuwa ndo kanitendea hivyo, siwezi kumnasisha, ningeheshimu muda tulioishi naye na watoto alionizalia then angeambulia talaka aondoke kwa amani akaishi kwa ampandaye zaidi .... lakini siyo kumfanyia hivi, NO!
DU ISIKUTE NI YALE YA BABU WA LOLIONDO KUZIMA HOJA YA ZITO BUNGENI YA MABILIONI YA USWISS MAANA KILA KONA YA JIJI NA NJE YA JIJI NDIO HOJA KUU ATI
SI UNAJUA TENA kuwa mtanzania nayo ni moja ya maajabu ya dunia!!!!
 
DU ISIKUTE NI YALE YA BABU WA LOLIONDO KUZIMA HOJA YA ZITO BUNGENI YA MABILIONI YA USWISS MAANA KILA KONA YA JIJI NA NJE YA JIJI NDIO HOJA KUU ATI
SI UNAJUA TENA kuwa mtanzania nayo ni moja ya maajabu ya dunia!!!!

Inawezekana kabisa, who knows?!
 
Wagoni hali zao leo vipi? Hakuna update Boflo? Basi jana kila mtu anauliza Boflo yu wapi katika thread bomba kama ile ya kunasiana!!! Ha ha ha!!
 
Hii ingekuwa tamu sana kama siku ya ndoa mume na mke mnapigwa hiyo dawa, ukitaka kudo nje ya ndoa, kila kitu kinaenda off, aisee ingekuwa imetulia sana, LOL! Yaani ukisafiri huna pressure, mke/mume akichelewa kurudi huna pressure ya kuibiwa, wabakaji nao wasingeweza kufanikiwa! yaani, lol!

Ila pamoja na hayo, ingependeza zaidi kama moyo au upendo wake kwako ukawa hiyo dawa. Ni kitu twaweza sema cha kufikirika kwa nyakati hizi lakini inalipa zaidi. Kuwa huyu mpenzi wangu hawezi kukitembeza coz ananipenda mimi na hakuna mwingine kama mimi, nami siwezi kukimanua kungine coz mwenye uwezo wa kunituliza ni huyu ninaye mpenda tu naye yuko peke yake duniani; what do you think?
 
Ila pamoja na hayo, ingependeza zaidi kama moyo au upendo wake kwako ukawa hiyo dawa. Ni kitu twaweza sema cha kufikirika kwa nyakati hizi lakini inalipa zaidi. Kuwa huyu mpenzi wangu hawezi kukitembeza coz ananipenda mimi na hakuna mwingine kama mimi, nami siwezi kukimanua kungine coz mwenye uwezo wa kunituliza ni huyu ninaye mpenda tu naye yuko peke yake duniani; what do you think?

Du hili nalo ni wazo zuri sana Kaunga, na ishu inakuwa si upendo tu, hata akipitiwa na shetani bahati mbaya au amekamatwa analazimishwa au kubakwa kila kitu kinakuwa kwenda doroooo!
Yaani kama ingewezekana tungeweza kupropose 'model' au 'framework' ya haya mambo then tunaifanyia majaribio na kuuza idea kwa wenye mitaji ili kuiweka sokoni na kujitengenezea mamilioni! :becky:

Kwa mambo kama haya si tungeweza kutokomeza UKIMWI? Idea hii tungewapa TACAIDS au WHO si tungeonekana wa maana sana? Najaribu kufikiria kipuuzi!!!!:smile:
 
Last edited by a moderator:
...mie natoa dawa ya kunasua hiyo kitu...sema..."Tawire"
 
Acha hiyo dada yangu. Sasa ukifa kabla yake, si utamwachia SHEMEJI matatizo mazito sana?

Na wewe Boflo, hiyo dawa naona imekuathiri hadi wewe kwani UMENASA kwenye TUNDU la Umasikini. Huko ndani kiuno unakinyonga hadi umekuwa Choka mbaya. Ona pichani ulivyo hoi. Halafu naona kale kajani kanaitwa NZIEMU kama vile unakavuta sana hadi unaokana MJAMAICA.....
Wallah nikiipata hiyo ya kumfanya akienda kungine isidise nitatoa hata 10mil. Boflo fanyia utafiti hiyo aliyopropose HorsePower uone utakavyotajirika! LOL
 
Wewe, bado unaweza kuibiwa sana tu. Kwani ulimi nao hautakuwepo?

charmi-hot-ice-cream-4.jpg

Hii ingekuwa tamu sana kama siku ya ndoa mume na mke mnapigwa hiyo dawa, ukitaka kudo nje ya ndoa, kila kitu kinaenda off, aisee ingekuwa imetulia sana, LOL! Yaani ukisafiri huna pressure, mke/mume akichelewa kurudi huna pressure ya kuibiwa, wabakaji nao wasingeweza kufanikiwa! yaani, lol!
 
Boflo unatishaa. Ungetafuta TEGO la wanaowaumiza wapenzi wao ningekuwa mteja wako wa kwanza.
 
Back
Top Bottom