Nkundwe Sr
JF-Expert Member
- Nov 30, 2014
- 6,302
- 9,812
Pole kwa kuchezewa hisia zako
Mkijua mnapendwa basi tabu tupuHuyo mdada mmoja asituharibie wote tafadhali [emoji38]
Fi.ra bruh maana mbunye hazikomeshwiUnaanzisha mahusiano na demu wa masela unategemea nini
Wanawake ni vyombo vya starehe
Piga pumb* mpaka mbunye iwake moto then endelea na shughuli zako
Mkuu hawa viumbe wasikie tu, nilikuwa nakaza fuvu tu ila omba tu yasikukute kabisa nimepigwa nyundo ya utosi kweli waliyokua wanatumia magunia ya mkaa sio wa kulaumu hata kidogoSifa za mke wa kumuoa mbona zipo wazi nyie mnafeli wapi??
Unamuona mdada kasuka nywel za 30 elfu, pamba kali + kujishebedua. Halafu eti unamuomba mahusiano.
Are you serious!???
Mke wa kumuoa bwana ambaye hata mm hiyo mbinu nimeitumia imeprove positive ni hii,
1. Chukua mdada ambaye hajasuka, yeye ananyoa tu kwa kinyoz.!
2. Amepiga pamba za mtumba hazizid elfu 15 juu mpaka chini.
3. Sura na shepu iwe ya kawaida ila inauelekeo unaweza kuiboresha baada ya muda.
4. Awe na imani katika Mungu wa kweli au awé anaenda kusali.
FULL STOP.
Sasa nyinyi endeleeni kuchukua waliopendezeshwa tayr mara nyingi huwa yupo mikononi mwa mtu au ametoka kuachik hao huwa siwawez.
Kuku wa kienyeji ni bora kiliko kuku wa kisasa.!
Hata ushauri tu mkuu mtu unaweza fanya maamuzi ya kipuuzi ukajutiaSasa tukusaidie nini mie hata sijakuelewa
Asante mkuu mapambano yanaendeleaPole sana kamanda,
Yalianza hivo hivo kukaza kwangu fuvu leo naliaHuyo mdada mmoja asituharibie wote tafadhali [emoji38]
Hawa viumbe ni complicated mno mkuu, yaani nguvu zote nlizopoteza kumpa mahitaji na kumwaga manii yangu spiritually imenifanya nimekua weak, anyway ngoja ninywe maji nitarudi.Usingekubali kufanya nae mapenzi hadi umuoe, ona sasa amekuvua boksa amekuchezea halafu kakuacha.
Nasema uongo ndugu zangu!!?
Asante mkuu watashindana ila hawatashindaPole sana kwa yaliyokukuta
Shukrani Mkuu, unajua unaweza kujikuta unakuwa mkatili tu na mlipa visasi kisa matendo ya hawa viumbe.Usijali braza binadamu mara nyingi tunajifunza the hard way. Hapa wakina mzabzab tukiwaambia ukweli kuwa breki pumbuz sio mnabksha haya sasa ndio muyaone.
Wee katulie kule badoo na tinder not long utapata demu anagegeda kila mtu anaendelea na life lake.
Hamna sababu ya kuwa mkatili braza. La msingi ni kwamba tambua kuwa mwanamke ni chombo cha starehe tuu. Wako ukiwa unamgegeda akishaondoka mali ya wote.Shukrani Mkuu unajua unaweza kujikuta unakua mkatili tu na mlipa visasi kisa matendo ya hawa viumbe
Naumia tu mkuu, bahati mbaya matukio yamekuja mfululizo as if yameambiana nahitaji kifua i believe ntashinda tu ngoja nilale mkuu huenda nkaamka na akili ingineHamna sababu yakuwa mkatili braza. La msingi ni kwamba tambua kuwa mwanamke ni chombo cha starehe tuu. Wako ukiwa unamgegeda akishaondoka mali ya wote.
Siku hizi kuwa loyal ni sign kwao kuwa huna option mkuu.Anyway how uwe loyal kwa mtu kumbe yeye anakuzoom tu anakutumia tu kutimiza haja zake.
Imagine tu unakutana na wazuri kumzidi but unamthamini kumbe yeye hana hata muda na wewe anyway that's lifeMkijua mnapendwa basi tabu tupu