Mapenzi gani haya kutoana upepo kila siku

Mapenzi gani haya kutoana upepo kila siku

na we ulikubali hizo mbinu zikitumiwa unatoa mzigo bila kuongwa!??

Wapo wanaopenda money na wapo wanaopenda love,ila hata huyo anaependa money wewe kama kidume unayejiamini unaweza ukammiliki na ukashangaa yeye ndo anakuhonga wewe.
 
Tatizo Lipo Kwenye Mizinga:..Mbna Hajamtaja Hata Jina Yy Analalamika Mizinga Imezidi Tu kuna Ubaya Kwan?

Ndiyo hajataja yeye angeomba ushauri tu bila kutaja walikutana wapi na wamefanya nini.

Mizinga ni nyie wenyewe ndo mnataka siku ya kwanza mnajishaua shaua weee kama nini,ukiingia kwa kuhonga utachunwa hadi ngozi yako...Man wa ukweli hana haja ya kuhonga honga....
 
Wapo wanaopenda money na wapo wanaopenda love,ila hata huyo anaependa money wewe kama kidume unayejiamini unaweza ukammiliki na ukashangaa yeye ndo anakuhonga wewe.

we upo upande upi hapo... money or love!?? siku hizi wanawake kuhonga ishakuwa kawaida, hata haishangazi.... ni nguvu kidogo tu anakuachia hadi ist yake
 
ah yule mwenyew kakimbia, sijui ndo wajanja wameniwai!!! nafanya mpango wa kuamia Irnga lol!!!

Iringa kuna ukimwi hahahaaaaa au hujajua takwimu inavyosema yan tutakupoteza mapema
 
we upo upande upi hapo... money or love!?? siku hizi wanawake kuhonga ishakuwa kawaida, hata haishangazi.... ni nguvu kidogo tu anakuachia hadi ist yake

Mahaba nigalagaze...mahaba nihabue...mahaba niuweeee....ndo maana nimeamua nitulizwe kabisa nijilie vyangu...
 
Huu utoto sasa kunipa visenti vyako unanianika huku? Mbona unalalamika hata elfu 50 ijafika
 
Mahaba nigalagaze...mahaba nihabue...mahaba niuweeee....ndo maana nimeamua nitulizwe kabisa nijilie vyangu...

mmmh haya banah... ila mahaba bila hela sawa na gari bila matairi!!! na we uwe unamuonga hubby ata mara moja moja
 
Achana nae mwanamke akiwa anapenda pesa mwanzoni hana upendo anataka achukue haraka haraka ukishtuka tayari anasalio zuri sana
 
siku hizi ukijichanganya tu Unaanzishiwa uzi nawaogopa watu wa humu kama tumbo la kuhara

kama nina shida bora nife na tai shingoni...

by the way umeombwa shingapi???

sio cheka time ya jero kweli
NINA WASIWASI
hahahah namshukuru Mungu i can manage my life,eat what i want,wear what i want
WANAUME MMEKUAJE JAMANI LOOOOH

mpaka umtangaze zamani sisi wanawake ndo tulikuwa tunatangazana sasa naona KIJITI MMEPOKEA NYINYI

Bora Umenena Maana Zamani Nyie Madada Mlikuwa Mnatutangaza Vibaya Humu Kwenye Majukwaa Tukiwatongoza Kwasasa Imekula Kwenu Maana Jf Imeleta Watu Wapya Wameleta Mambo Mapya
 
Muite huyo mchuchu aje atoe sababu za kukupiga mizinga bila hata short break
 
Kwa wadau waliopo makini mnakumbuka niliposti kuwa natafuta mchumba wiki chache zilizopita duuuuhh yaliyonitokea uwezi amini nimepata mtoto mrembo mashallah kani PM tukakutana kujuana ila dogo anapiga vizinga kuanzia that day tuliyokutana mpaka leo hii usipime.. Sijui ni kunikomoa...
Angekupiga pancha siungevua NGUO thx to ur God
 
Wapo wanaopenda money na wapo wanaopenda love,ila hata huyo anaependa money wewe kama kidume unayejiamini unaweza ukammiliki na ukashangaa yeye ndo anakuhonga wewe.

Never happen in Tanganyika....wakula kisamvu wa kisamvu tu akibadilisha mboga mapupu na mabandama....we chezea mademu wanachuna hao uchelewi kuambiwa...baby..baby...mi nkila ugali haupiti kooni...hila nkiwa nakula kila siku chips kuku mzima nalala nakuota...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom