Maoni: Dr. Slaa ahutubie taifa mwisho wa mwaka

Maoni: Dr. Slaa ahutubie taifa mwisho wa mwaka

mkuu mbona liko waz ndo slaa alishnda 2010 ccm mkafanya hujuma safari hii mtakiona cha mtema kuni

kumbe nyie ndiyo mlimdanganya mmasai kuwa ameshinda akaanza kubwabwaja mara nchi haitatawalika, mara simtabui kikwete kama rais, mara anaonekana ikulu anapiga juice, full kujibaragua, jiandaeni 2015 anakaa tena na ndoto zake za urais zitakuwa zimeishia hapo na mshumbusi atanyang'anywa
 
Dr. Slaa yupo neutral, so anafaa kuhutubia taifa, JK you ki ccm zaidi. hanajipya
 
Ukawa watoe general evaluation ya mambo yafuatayo. Hii inaweza kufanyika kwa kuaddress kupitia njia tofauti tofauti ya upashaji habari:

1/ uchaguzi wa serikali za mitaa 2014
2/ uboreshaji wa daftari la kupiga kura kabla ya kupiga kura ya maoni ya katiba pendekezwa
3/ upigaji kura ya maoni juu ya katiba pendekezwa
4/ 2015 ukawa work plan for 2015 general election
5/ utekelezaji wa maazimio ya bunge dhidi ya tegeta escrow
 
Haya ni maoni yangu usijenge chuki.

Pamoja na mambo lukuki yalitokea 2014 yakionyesha taifa kukosa mwelekeo nashauri Dr. Slaa ahutubie taifa mwishoni mwa mwaka ku-adress mambo muhimu.

Hatujui hatima ya katiba mpya, kuna suala la Escrow tunahitaji msimamo,kingine ni kuhusu Uchaguzi, nadhani tumeona dalili za umwagaji damu katika uchaguzi wa serikali za mitaa
Dr.Slaa ahutubie kama nani rais kivuli au nani?
 
mkuu umesahau mwaka 2010 kikwete alimkimbia dr slaa kwenye mdahalo

nakumbuka alimtuma kinana yeye akawa anafuatilia kwenye itv akiwa magogoni!!
_usibishane na watoto wa juzi mkuu
 
  • Thanks
Reactions: jme
CHADEMA ni nwazembe ilisha semwa sana, kuwa awe anhutubia kila mwezi baada ya Mzee wa Tezi Dume kuhutubia na yeey aje achambue na kuongezea maswali magumu, au angeamua kuhutubia Katikati ya mwezi kwa maaana awe anajibu HOJA za Tezi dume za mwezi uliopita na kuset agenda za hotuba inayofuata.
hakika wangekuwa mbali sana saa hziz.
 
size ya SLAA alikuwa YUSUFU MAKAMBA, acha kumdhalilisha rais Kikwete

acha kujitia ujinga na kujitoa ufahamu na kufikiri watu wamesahau nini kilichotokea 2010. unakumbuka namna Yusufu makamba a.k.a. Baba january alivyuofyata pale dr Slaa alipomtaka awaaambie watanzania ni kitu gani kilichomfanya afukuzwe ualimu Kigoma ama la sivyo (yeye Dr Slaa) ataawaambia watanzaniia. Alimpa wiki mbili tu aseme. tukajuakuwa Makamba alimbaka mwanafunzi na kumpa mimba. Toka hapo Makamba alikuwa kimya hakumgusa Dr Slaa, akaendelea na mradi wa kumtumia Mshumbusi (ambao nao ulishindwa kwa aibu) kumchafua Dr wa Ukweli.
 
Back
Top Bottom