Maombi yangu binafsi e lowasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi yangu binafsi e lowasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kukumdogo, Jun 28, 2012.

  1. kukumdogo

    kukumdogo JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 80
    Kwakweli napenda kukuomba mimi binafsi na uyatilie mahanani maombi yangu. Tunajua vitu vingi vibaya vimesemwa juu yako lakini mimi naimani kubwa sana na wewe kwamba unauwezo wa kuikomboa hii nchi. Sawa watu wanasema wewe fisadi lakini kila mmoja ameona impact ya maamuzi yako kuwa yalikuwa na manufaa kwa nchi na taifa.

    Maombi yangu kwako, kama inawezekana mtoeni huyo mizenguo pinda hicho kiti ukichukue wewe kwakuwa hakiwezi hata kidogo. La sivyo taifa litaangamia kwakweli.

    Nawakilisha

    kukumdogo jogoo
    mtanzania mwenye uchungu na nchi
     
  2. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,998
    Likes Received: 12,561
    Trophy Points: 280
    Kuku mdogo ni mtetea na sio jogoo, jogoo hata akiwa mdogo anaitwa kijogoo!. Jee wewe bado ni kuku mdogo au ni kijogoo?.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,742
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    naona huyu ni mtetea, asubiri kidogo akomae, avunje ungo kisha atapandwa atage mayai..........
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    kweli weye kuku tena wa kienyeji..........
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Ubongo wa kuku mdogo...
     
  6. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,045
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    CCM hakuna anayefaa, mimi nakushauri kukumdogo aka kijogoo ujiunge na wazalendo kuipigania nchi yako
     
  7. kukumdogo

    kukumdogo JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 80
    Ila el atleast alikuwa na maamuzi magumu. Kwakuwa ccm inamatahaira wengi na waliozidi ni wanawake na wanaojiita wasomi bora el apewe uwaziri mkuu yeye pekee ndio anafaa
     
  8. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 3,006
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa simuoni mtu mwenye uchungu na nchi atokaye ccm.Labda kutoka upinzani kwani kuna watu wanapenda tupate maendeleo
     
  9. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,316
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Jembe haswa hilo
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Alipewa akanyea,never come twice!
     
  11. S

    Snitch Senior Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahisi unawazimu na kichaa wewe,umechoka kula ugali.huyo wa upinzani bora ni nani.wote mabwezubwe tu,kumbuka siasa ni propaganda hamna cha ccm wala chadema wala cuf,heri kubaki bila Chama kulikoni upuuzi huu.fanya kazi kwa bidii ule jasho Lako usitegemee hayo magubegube ya vyama.vita vikitokea hapa Tunakufa si si wao na mitoto Yao wanakimbiilia ulaya kula bata.kuwa na mawazo ya kikubwa.
     
Loading...