G
guest-1790917349
Guest
harufu ambayo haitambuliki (mpya haijalishi uturu au kikwapa) ajiandae maelezo ila wanawake mna kazi, kutwa kunusa waume zenu khaaaa......
tena umenikumbusha zamani za kale (usiseme kuwa sikuwepo) kipindi nimeajiriwa sehemu fulani, bosi alokuwepo alikula samaki akanawa mikono na sabuni (nadhani sabuni ilikuwa kali) akarudi ofsn kwake, bahati mbaya au nzuri akapauka mikono, akaja kuwaomba wadada kama kuna mafuta ya mgando apake...kila mdada akamwambia hana mafuta ya mgando ila wana lotion, wakimpa ananusa anakataa akidai zina harufu mkewe atamuuliza.....
those days sikuwa nimeolewa nikashangaa na kuona maajabu....
kumbe kuna vidume wananuswa eeeeh?????????????
hii thread imeprove loh
Huwa wanaanza hivyo2 mwanzoni,'ooh,naogopa mke wangu atackia harufu,baada ya muda wakishakua wamekubuhu hawajali tena'...wanaume bwana dah!