Mansour Yusuf Himid atangaza kujiunga na CUF

Mansour Yusuf Himid atangaza kujiunga na CUF

Kwani wewe ndo umenibatiza jina la buku saba, na wewe buku ngapi ? Buku moja?
Tatizo lenu Zanzibar mnayoifahamu ni ya kuhadithiwa tu, hata likizo hamsafiri mpaka mufadhiliwe.

Even your Avatar shows your character.
Your place is mental hospital, have you seen what Oman has in a small town to compare with one of Tanganyikan district let alone Zanzibar.
Oman exports 2 million barels of crude per day, Oman exports 20 million cu ft of Natural Gas per day. What does Oman need in Zanzibar?

Go back to school.
 
Stupid mind what does Oman has to do with your dirty politics. Ask JK why he went there in the first place? You are the kind of people who does not respect even your own president!

DO YOU WANT TO TELL US WHY THERE WAS NO OMAN EMBASSY ALL THOSE YEARS ESP DURING Mwalimu period AND WHY JK DID IT? WHAT HISTORY OF KIVUKONI?
You are the stupidier Singh, who wears a womans head scarf for no plausible reason.
Try to be a man enough and you'll probably learn that only Punjabis can understand you!
 
Even your Avatar shows your character.
Your place is mental hospital, have you seen what Oman has in a small town to compare with one of Tanganyikan district let alone Zanzibar.
Oman exports 2 million barels of crude per day, Oman exports 20 million cu ft of Natural Gas per day. What does Oman need in Zanzibar?

Go back to school.
You are the stupid mind, we are not talking of Oman here, hells paradise.
And if you have nothing better to do, go to Oman, you global sucker!
And if you ask me, Oman rests somwhere between your ass!
 
You are stupid mind, we are not talking of Oman here, hells paradise.
And if you have nothing better to do, go to Oman, you global sucker!
And if you ask me, Oman rests somwhere between your ass!

Eeh We Mnyamwezi, kumbe bado upo unaendeleza fitna zako za kitoto, nona ulikimbia ghafla au ndio ulienda Lumumba, kurejea kwenye vile vitabu vyenu vya kasumba na propaganda..?
 
Huyu mkuu ni kati ya wanasiasa wanaojitambua..na ujue kaacha uwaziri ccm..kitu ambacho wazanzibar wengi wanashidwa..

Acha Kidanganya watu... Mansoor hakuhama.. alifukuzwa na CCM.. hana lolote zaidi ya Kubebwa na Shemeji yake Amaan abeid karume. Ana kashfa kibao za kuuza majengo ya mji mkongwe wakati akiwa waziri.. Shein alipoingia na kumuona mzigo ndipo akampa wizara isiyo maalum ndipo akaanza kutoridhika na kuongea hovyo hovyo na kuisema serikali na CCM. Waulizeni wazanzibari watakuambieni juu ya kesi zake za mji mkongwe
 
Mbona ndiyo chama chake ambacho amekuwa anakifanyia kazi,tofauti ni kwamba zamani alikuwa anaitumikia cuf bila kutangaza sasa ameamua kuweka wazi.

mimi kitu ambacho huwa najiuliza kwanini chama kingine kikifukuza sisimu mnangaka...
 
Acha Kidanganya watu... Mansoor hakuhama.. alifukuzwa na CCM.. hana lolote zaidi ya Kubebwa na Shemeji yake Amaan abeid karume. Ana kashfa kibao za kuuza majengo ya mji mkongwe wakati akiwa waziri.. Shein alipoingia na kumuona mzigo ndipo akampa wizara isiyo maalum ndipo akaanza kutoridhika na kuongea hovyo hovyo na kuisema serikali na CCM. Waulizeni wazanzibari watakuambieni juu ya kesi zake za mji mkongwe

Bado mzimu wa Mansoor utaendelea kuwatafuna, kwa kila mwenye akili tumamu hawezi kukubali viroja hivyo, Mansoor alikuwa ni Waziri tu anayetumwa na CCM, ndio maana kama ni ubadhirifu aliofanya CCM kama chama ilishindwa kukemea na kwa maana hiyo waliridhia, sasa kwanin leo wapige matarumbeta....kimewakaaaaa!!!!

Lakini inaonekanwa pia huijui wala hujaitambua serikali ya Shein, anyway tujaalie hivyo ulivyosema bali kama Dr Shein alimuona ni Mzigo hata Baraza la Mapinduzi asingemuingiza haswaa.....
 
Acha Kidanganya watu... Mansoor hakuhama.. alifukuzwa na CCM.. hana lolote zaidi ya Kubebwa na Shemeji yake Amaan abeid karume. Ana kashfa kibao za kuuza majengo ya mji mkongwe wakati akiwa waziri.. Shein alipoingia na kumuona mzigo ndipo akampa wizara isiyo maalum ndipo akaanza kutoridhika na kuongea hovyo hovyo na kuisema serikali na CCM. Waulizeni wazanzibari watakuambieni juu ya kesi zake za mji mkongwe
Fuaatilia historia yake vzr..unajua waziri aliyekataa mfuta yasingie kwenye muungano enzi hizo..vijana tujifunze kuweka propaganda pembeni na kufuatilia mambo kwa undani
 
alifukuzwa kwa sababu ya kuisimamia kweli anayoiamini,na kweli aliyokuwa anaiamini ikawa kinyume na ccm. Mtu anayejiamini na mkweli ccm sio mahali salama
mkuu ongezea na chadema hapo. kwa maana isomeke ''Mtu anayejiamini na mkweli ccm na chadema sio mahali salama kabisa'' vivid eg Dr. Kitila, Zito Mwigamba.
 
Even your Avatar shows your character. Your place is mental hospital, have you seen what Oman has in a small town to compare with one of Tanganyikan district let alone Zanzibar. Oman exports 2 million barels of crude per day, Oman exports 20 million cu ft of Natural Gas per day. What does Oman need in Zanzibar? Go back to school.
Amerika has more oil and other solid oil,coal and natural gases that Saudi Arabia...but they are busy in Canada and all over the world...Russia too..why Oman restore its pride,get a place for harem and of course a sniff of Oil to extend her reservoirs life.
 
hizi ndizo habari tunazohitaji kuziona hapa jf sio ooh nape mara ooh kinana watu waliofilisika roho mpaka mwili wanatuchefua na kutuharibia siku.
Safi sana hongereni sana wapinzani, karibu sana UKAWA
 
Huu ujinga wa ubaguzi wa waziwazi unaoendelea kwa sasa kutoka kwa hawa wagalatia mimi siwalaumu wao maana ndio dini yao inavyohubiri "kama kweli ni dini"

Na ndio maana hata viongozi wao Wa juu wako kuhubiri chuki hizi hizi ndani ya majumba yao wanayoabudu, na mfano mmoja ni "LUKUVI"

Kilio changu nakielekeza kwa hawa mbwa wetu kutoka chama cha majahili ZNZ! Kuendekeza kwao njaa ndio kunakosababisha hawa Magalatia yasiokuwa na akili kutukashifu na kutuzarau!

ZNZ iliyokuwa hadhi yake na utamaduni wake Leo hii sio ya kusimangwa na hawa MAGOVI! Magovi ambayo hayafikiri wapi yalipotoka, wapi yalipo na wapi yanapokwenda! Wao pombe, pombe na wao.

Mansor himid awe kauza mashamba, kauza bahari, kauza majengo ya serikali sasa kwanini hawampeleki mahakamani ikiwa ushahidi wanao!

Ikiwa kaenda kwa hizbu mwenzake Seif sharifu jee kina ubaya gani? Kama kaona hizbu ndio chama cha warabu wenzake na nyinyi tafuteni chama cha watwana wenzenu mujiunge nacho! Shida iko wapi? Acheni upumbavu na ujinga.

Nyinyi hamchukii hizbu wala waarabu Bali mnauchukia uislam maana ndio kanisa linavyowafundisha, Na hili lilisibitika siku ZNZ walipojiunga na OIC "jumuiya ya kiislam" makanisa yote Tanganyika yakiongozwa na Galatia nyerere yalikuja JUU na kudhirisha chuki zao.

Na ndio hawa hawa walikuja wakawauwa watu zaidi ya 20,000 kwa kisingizio cha mapinduzi
 
you are the stupid mind, we are not talking of oman here, hells paradise.
And if you have nothing better to do, go to oman, you global sucker!
And if you ask me, oman rests somwhere between your ass!


mr punjab: " they can't answer you the only thing you may be stoned with their a stupid words"

what i can say you have already said: " the place for him is a mental hospital"

and the hell fire is for those who have jeuri and kibri over others.

May god grant us understandings. "amin"
 
Aliyekuwa waziri katika serikali ya mapinduzi ya Zanzibar na mbunge wa Kiembesamaki Mhe. Mansoor Himid ametangaza rasmi na CUF na kwamba atagombea ubunge katika jimbo hilo katika uchaguzi mkuu ujao!

Hizi ni dalili za kusambaratika kwa CCM visiwani humo kwani kiongozi huyo ana wafuasi lukuki!

Source: Radio One Stereo.

Hongera Mansour ,ccm wasibeze anawatu pale,kwa kawaida waliokupigia kura,mwanzo huwa hawabadiliki!, ccm2015 jipangeni !
 
Kwanza nitoe pole kwa nyote mnaomshabikia Mansour, tena kwa kumsifu na kumpa uzalendo kwasababu ya video za youtube....Acheni kukurupuka bila shaka wengi wenu hamuijui siasa wala wanasiasa ndio maana mnarubuniwa na video za youtube mmesahau kuwa msema pweke hushinda... Labda niwape assignment ya kumsoma mansour alianza wapi na baada ya kubebwa na shemegi yake(Karume) kwa kumpa uwaziri amewafanyia nini wazanzibar anaojifanya kuwa ana uchungu nao sasa?!! zaidi mtakuta dhulma na unyonyaji mkubwa dhidi ya wazanzibar....Hongera TAJIRI Mansour kwa kurudi kwenye chama chako baada ya UFISADI mkubwa ulioufanya kwa wazanzibar...ama kweli weye ni SHUJAA
 
Kuna watu kama ninyi kuwafundisha ni kazi bure , kama hujanielewa jibu la awali basi huna uwezo wa kujipanua mawazo.
Jibu unalo.

Inabidi uwe na roho ngumu kama ya mwenda wazimu kujaribu kubishana na mtu kama wewe. Jibu hoja kwa nini unahubiri ubaguzi? Acha kukimbilia kusema jibu ninalo, ninalo liko wapi?

Tiba
 
Inabidi uwe na roho ngumu kama ya mwenda wazimu kujaribu kubishana na mtu kama wewe. Jibu hoja kwa nini unahubiri ubaguzi? Acha kukimbilia kusema jibu ninalo, ninalo liko wapi?

Tiba
Thick skinned?
Yes I am!
Na nimesema jibu unalo kwa sababu mna macho lakini hamuoni, mna masikio lakini hamsikii, sasa mtu kama wewe sijui nikuiteje!!
Ubaguzi upo Unguja, wenyewe wanaita ati ni jadi, mswahili mweusi kama wewe kule utaitwa mnyamwezi ,fuatilia posts za dullyhami .
Tatizo la watu kama niyi mnaisoma Zanzibar kwenye magazeti, hamajafika na kukaa huko.
Nimemuuliza huyo dullyhami , mnyamwezi ni nani huko Zenj, na wewe nisaidie kumjibu.
Kuna clear categories kule za mabwana na watwana, na kwa akili yako jaribu kumfit mnyamwezi.
 
Last edited by a moderator:
Eeh We Mnyamwezi, kumbe bado upo unaendeleza fitna zako za kitoto, nona ulikimbia ghafla au ndio ulienda Lumumba, kurejea kwenye vile vitabu vyenu vya kasumba na propaganda..?
Umenisaidia sana kulieleza suala la ubaguzi uliojificha chini tu ya ngozi yako, sasa wajitokeza.
Mkuu hebu nijibu kiufasaha, Mnyamwezi huko kwenu ni mtu wa aina gani?
Naona post yangu ya awali MODS wameitoa, niandike kivingine, kati ya viongozi wako wa juu kabisa mnyamwezi ni yupi na muungwana ni yupi?
 
mr punjab: " they can't answer you the only thing you may be stoned with their a stupid words"

what i can say you have already said: " the place for him is a mental hospital"

and the hell fire is for those who have jeuri and kibri over others.

May god grant us understandings. "amin"
Watu wajinga sana ninyi.
Nenda Punjab, India na uone kama utashabikiwa na hilo domo wazi!!!
Utaitwa golo.
 
Back
Top Bottom