Mansour Yusuf Himid atangaza kujiunga na CUF

Mansour Yusuf Himid atangaza kujiunga na CUF

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Aliyekuwa Waziri asiyekuwa na Wizara ya Maalum katika awamu ya saba ya uongozi inayongozwa na Dk Ali Mohammed Shein.

Pia aliwahi kuwa Naibu Waziri wa Wizara ya Kilimo kabla ya kuwa Waziri wa Maji Ujenzi, Nishati na Ardhi katika Utawala wa rais Amani Abeid Karume kwenye serekali ya ccm na mbunge wa kiembe samaki znz Mansor Yusuf Himid ametangaza leo rasimi kujinga na CUF

Akitangaza maamuzi hayo Mansor Yusuf Himid ameshangiliwa sana na kuonyesha wazi bado yupo vizuri kisiasa. Pia ametangaza kugombea ubunge kupitia jimbo lile lile la kiembe samaki kupitia chama cha CUF.

Poleni sana ccm mjipange kijana keshajipanga na kaweka kila kitu adharani

Chanzo: ITV Habari

==========================
Video ya Mansour Himid

 
Last edited by a moderator:
Kutoka CCM kuingia upinzani,huyu kaamua kujitoa mhanga na kuna jambo limemkera kupita kiasi.
Wengi wanaishia kunung'unikia uani!!!
 
Huyu jamaa ana msimamo hatari..na anaijua siasa vizuri sana huyu jamaa..ukitaka kumuona fuatilia utube video za kamati ya mariridhiano.. Anavyoichambua mapinduzi, zanzibar na haki za wazanzibar....mimi ningeweza hata kuwashauri cuf wamuweke hata kwenye urais znz kama maalim hatagombea..
 
Kutoka CCM kuingia upinzani,huyu kaamua kujitoa mhanga na kuna jambo limemkera kupita kiasi.
Wengi wanaishia kunung'unikia uani!!!
Huyu mkuu ni kati ya wanasiasa wanaojitambua..na ujue kaacha uwaziri ccm..kitu ambacho wazanzibar wengi wanashidwa..
 
Huyu mkuu ni kati ya wanasiasa wanaojitambua..na ujue kaacha uwaziri ccm..kitu ambacho wazanzibar wengi wanashidwa..

Ccm watajuta kumfukuza jamaa na kikubwa ninachompenda ana msimamo wa kweli hayumbishwi kijinga kabisa.
 
Aliyekuwa Waziri asiekuwa na Wizara ya Maalum katika awamu ya saba ya uongozi inayongozwa na Dk Ali Mohammed Shein. Pia Naibu Waziri wa Wizara ya Kilimo kabla ya kuwa Waziri wa Maji Ujenzi, Nishati na Ardhi katika Utawala wa rais Amani Abeid Karume kwenye serekali ya ccm na mbunge wa kiembe samaki znz Mansor Yusuf Himid ametangaza leo rasimi kujinga na CUF
Akitangaza maamuzi hayo Mansor Yusuf Himid ameshangiliwa sana na kuonyesha wazi bado yupo vizuri kisiasa
Pia ametangaza kugombea ubunge kupitia jimbo lile lile la kiembe samaki kupitia chama cha CUF
Poleni sana ccm mjipange kijana keshajipanga na kaweka kila kitu adharani
Chanzo:Itv habari

Jamaa anakubalika, yuko fiti, anahoja zenye mashiko, anamvuto wa kisiasa...
 
Jamaa anakubalika, yuko fiti, anahoja zenye mashiko, anamvuto wa kisiasa...

Ya nimemfuatilia sana you tube ana nondo za kufa mtu
Hata kule ccm mi naona kama walikuwa wanampotezea muda tu
Watu wenye misimamo kama huyu alitakiwa awe upinzani awatowe jasho kina mwigulu na wenzie
Sasa sipati picha 2015 anarudi mjengoni anakutana na wana ukawa pale Lissu kule Jussa na yeye mwenyewe Himid anamaliza
Hapo kama sipika atakuwa ni huyu mama ataomba kuachia mwenyewe.
 
Hongera sana Mh Mansoor Himidi, huo ndio msimamo wa mwanasiasa anayelenga kujenga heshima na kuutumikia umma..... Aluta continua!!!
 
Hatimaye kweli imemtoa kifungoni na kumuweka huru.
 
Kumbe alifukuzwa! akifuzwa Himid sawa,akifukuzwa Zitto kosa! pambaf.

Hawa watu wa lumumba ni vichaa mkuu wamezoea siasa maji taka
Sasa hizo zishapitwa na wakati ngoja kwanza awageuzie kibao tuone naye watasema si raia wa znz
 
Ya nimemfuatilia sana you tube ana nondo za kufa mtu
Hata kule ccm mi naona kama walikuwa wanampotezea muda tu
Watu wenye misimamo kama huyu alitakiwa awe upinzani awatowe jasho kina mwigulu na wenzie
Sasa sipati picha 2015 anarudi mjengoni anakutana na wana ukawa pale Lissu kule Jussa na yeye mwenyewe Himid anamaliza
Hapo kama sipika atakuwa ni huyu mama ataomba kuachia mwenyewe.

Siasa za "zidumu fikra sahihi" "ndiyo Mzee" zimeiangamiza CCM! Sijui kwanini hakuona hatari ya kumuachia Himid, huyu jamaa ni jembe kweli kweli ...
 
Ya nimemfuatilia sana you tube ana nondo za kufa mtu
Hata kule ccm mi naona kama walikuwa wanampotezea muda tu
Watu wenye misimamo kama huyu alitakiwa awe upinzani awatowe jasho kina mwigulu na wenzie
Sasa sipati picha 2015 anarudi mjengoni anakutana na wana ukawa pale Lissu kule Jussa na yeye mwenyewe Himid anamaliza
Hapo kama sipika atakuwa ni huyu mama ataomba kuachia mwenyewe.

2015 Speaker awe bi kiroboto kupitia CCM ambacho kitakuwa chama cha upinzani.
Kuwa Serious Mkuu.
 
Huyu ni shujaa!Ni ngumu sana kuacha marupurupu makubwa ndani ya CCM na kukubali kufukuzwa bila hata ya kwenda Mahakamani kulinda pukupuku lako!

Lkn Kiembe Samaki nin CCM stronghold and wont be easy for him to defeat CCM's Mahamood Thabit Kombo Jecha kwenye uchaguzi wa 2015!Mansoor baba yake alikuwa kigogo wa SMZ kama ilivyo kwa baba wa Mahomood!
 
2015 Speaker awe bi kiroboto kupitia CCM ambacho kitakuwa chama cha upinzani.
Kuwa Serious Mkuu.

Hahaha...asante mkuu nilipitiwa kidogo
Kumbe hiyo timu niliyo itaja hapo itakuwa inasimamia wizara wakati huo
 
Aliyekuwa waziri katika serikali ya mapinduzi ya Zanzibar na mbunge wa Kiembesamaki Mhe. Mansoor Himid ametangaza rasmi na CUF na kwamba atagombea ubunge katika jimbo hilo katika uchaguzi mkuu ujao!

Hizi ni dalili za kusambaratika kwa CCM visiwani humo kwani kiongozi huyo ana wafuasi lukuki!

Source: Radio One Stereo.
 
Back
Top Bottom