maneno katika t-shirt tunazovaa....


NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
....um a pregnant woman!!...kavaa mwana kaka mmoja...na jinsi yake fresh yuko zake mitaa ya mwenge!!
tusaidiane katika hili, sio kila mtumba unaokuja huku ni wa kununua tu,..nguo zingine zilikuwa zinatumika hospital za vichaa, na za kawaida...nguo zingine zilikuwa uniform katika masoko makubwa huko ulaya...sasa wabongo tunokota tu.
najua na ww umeona kadhaa!!...
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Kuna mshika nilikutana nae juzi area za Mbezi.
Amevaa iliyoandikwa
"A VIRGINITY GIRL"
 
DIRVARITO

DIRVARITO

New Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
DIRVARITO

DIRVARITO

New Member
Joined Sep 28, 2011
3 0 0
:becky: kuna kaka mmoja mtaan kwe2 anayo imeandikwa PORN STAR anaivaaga mara kibao 2 hahahah!
 
M

maliyamungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
488
Likes
111
Points
60
Age
42
M

maliyamungu

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
488 111 60
Mi nimeona fukc me cause am drunk
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
'i'm a proof that my parents love sex' .
Kuna katoto kalikuwa kamevalishwa.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Mimi nina t-shirt yangu imeandikwa ''S.T.F.U BECAUSE I.D.G.A.F''

ninaipenda sana, naivaa nikiwa napita maeneo ambayo kuna maadui zangu au kama kuna watu wanapenda kuangalia ya watu.
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
duh..kumbe mm niliona madogo...XXXL mmekuja nazo wadau...uwiiiii!!!
 
J Rated

J Rated

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
272
Likes
0
Points
0
J Rated

J Rated

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
272 0 0
mi ninayo imeandikwa "i dont date barcelona fans"
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,028
Likes
185
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,028 185 160
mi nimeona moja imeandikwa.. I smell masaburi...lol
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,876
Likes
75
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,876 75 145
kuna moja niliona imeandikwa Suck My Dick!
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,550
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,550 280
si nyie mliosema kuwa elimu ni kwa ajili ya kutafutia kazi tu!? ...na bado
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Nilikutana na mmoja amevaa Tee imeandikwa, "Your mum comes to college", halafu picha ikawa hiyo avatar yako Ng'ada!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
"HEY GIRL......YOUR BOYFRIEND WANTS ME!" Ilinifurahisha sana hii, kuna mdada alikuwa ameivaa alafu ameongozana na mama yake!
 
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Likes
1
Points
35
Age
33
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 1 35
Du ujue watu wa ulaya hawana mana kabisa mana utamaduni wao wanatuma sish leo nimekutana na jama kava t.shirt yake imeandikwa i like prositution
 

Forum statistics

Threads 1,215,462
Members 463,210
Posts 28,549,649