maneno katika t-shirt tunazovaa....

NG'ADA

Senior Member
Sep 2, 2011
152
15
....um a pregnant woman!!...kavaa mwana kaka mmoja...na jinsi yake fresh yuko zake mitaa ya mwenge!!
tusaidiane katika hili, sio kila mtumba unaokuja huku ni wa kununua tu,..nguo zingine zilikuwa zinatumika hospital za vichaa, na za kawaida...nguo zingine zilikuwa uniform katika masoko makubwa huko ulaya...sasa wabongo tunokota tu.
najua na ww umeona kadhaa!!...
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,536
5,642
Kuna mshika nilikutana nae juzi area za Mbezi.
Amevaa iliyoandikwa
"A VIRGINITY GIRL"
 

Apollo

JF-Expert Member
May 26, 2011
4,902
3,079
Mimi nina t-shirt yangu imeandikwa ''S.T.F.U BECAUSE I.D.G.A.F''

ninaipenda sana, naivaa nikiwa napita maeneo ambayo kuna maadui zangu au kama kuna watu wanapenda kuangalia ya watu.
 

NG'ADA

Senior Member
Sep 2, 2011
152
15
duh..kumbe mm niliona madogo...XXXL mmekuja nazo wadau...uwiiiii!!!
 

lukindo

JF-Expert Member
Mar 20, 2010
8,470
9,013
si nyie mliosema kuwa elimu ni kwa ajili ya kutafutia kazi tu!? ...na bado
 

Makindi N

JF-Expert Member
Mar 14, 2008
1,067
172
Nilikutana na mmoja amevaa Tee imeandikwa, "Your mum comes to college", halafu picha ikawa hiyo avatar yako Ng'ada!
 

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,735
5,613
"HEY GIRL......YOUR BOYFRIEND WANTS ME!" Ilinifurahisha sana hii, kuna mdada alikuwa ameivaa alafu ameongozana na mama yake!
 

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Aug 10, 2011
567
55
Du ujue watu wa ulaya hawana mana kabisa mana utamaduni wao wanatuma sish leo nimekutana na jama kava t.shirt yake imeandikwa i like prositution
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom