Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Nyumbu mmenyewa 😂
HSXwwB6XgAAzUZ1.jpg
 
Either wachezaji wanamgomo na kocha au kocha ana mgomo na maboss kwa kufundisha mbinu za kufungwa

Ukiachana na fact ya kuwa nyumbu hakuna team
Kwa jicho la haraka utagundua wachezaji wana mgomo na hari ya uchezaji imeshuka sana. Kwa mtazamo wangu nadhani matajiri wa timu wamechangia na m Carrick pia kachangia.

Ikumbukwe mwaka jana utd ilianza upya kusukwa kwa kununua wachezaji wapya hasa safu ya ushambuliaji na Amorim alifanya kazi kubwa sana ya kuwaondoa wazembe na wachezaji wasio na impact kwenye timu. Ule muunganiko wa Sesko, Mbeumo, Cuhna na Amad ulishafanya kazi vizuri tu na ulielewana. Leo INOES wakaamua kumrudusha Rashford haikuishia hapo Carrick naye kaamua kumuanzisha kikosi cha kwanza huku akiwaweka bench wachezaji waliomopigania msimu uliopita. Kikawaida tu nilazima wachezaji morali yao ishike kwa vyovyote vile.

Hao wachezaji sio wajinga. Ni nani asiyejua kuwa utd ilikuwa inaharibiwa na wachezaji kama Pogba, Martial na Rashford? Hawa wawili walishaondoka akabaki Rashford, alipokuja
Amorim akamhmuondoa eti leo Carrick anakuja kumuanzisha kikosi cha kwanza kila mechi kwa impact ipi aliyonayo?

Binafsi naamini utd hatutashinda mechi yeyote kuanzia sasa na hata tukileta kocha mwingine hatuwezi toboa shida yetu ni Morali ya wachezaji imeshuka sana baada ya baadhi ya wenzao kula bench ili muingereza acheze.

Huu unaweza kuwa msimu mbaya wa utd kuwahi kutokea na huenda tukashuka daraja ikiwa Carrick hata ongea na wachezaji wake na ikiwa hatomuweka Rashford bench. Kwa sababu ili Rashford aanze ni lazima kati Mbeumo, Cuhna au Seski aanzie bench hii inawakatisha tamaa kwa hawa vijana waliopigania timu.
 
Kwa jicho la haraka utagundua wachezaji wana mgomo na hari ya uchezaji imeshuka sana. Kwa mtazamo wangu nadhani matajiri wa timu wamechangia na m Carrick pia kachangia.

Ikumbukwe mwaka jana utd ilianza upya kusukwa kwa kununua wachezaji wapya hasa safu ya ushambuliaji na Amorim alifanya kazi kubwa sana ya kuwaondoa wazembe na wachezaji wasio na impact kwenye timu. Ule muunganiko wa Sesko, Mbeumo, Cuhna na Amad ulishafanya kazi vizuri tu na ulielewana. Leo INOES wakaamua kumrudusha Rashford haikuishia hapo Carrick naye kaamua kumuanzisha kikosi cha kwanza huku akiwaweka bench wachezaji waliomopigania msimu uliopita. Kikawaida tu nilazima wachezaji morali yao ishike kwa vyovyote vile.

Hao wachezaji sio wajinga. Ni nani asiyejua kuwa utd ilikuwa inaharibiwa na wachezaji kama Pogba, Martial na Rashford? Hawa wawili walishaondoka akabaki Rashford, alipokuja
Amorim akamhmuondoa eti leo Carrick anakuja kumuanzisha kikosi cha kwanza kila mechi kwa impact ipi aliyonayo?

Binafsi naamini utd hatutashinda mechi yeyote kuanzia sasa na hata tukileta kocha mwingine hatuwezi toboa shida yetu ni Morali ya wachezaji imeshuka sana baada ya baadhi ya wenzao kula bench ili muingereza acheze.

Huu unaweza kuwa msimu mbaya wa utd kuwahi kutokea na huenda tukashuka daraja ikiwa Carrick hata ongea na wachezaji wake na ikiwa hatomuweka Rashford bench. Kwa sababu ili Rashford aanze ni lazima kati Mbeumo, Cuhna au Seski aanzie bench hii inawakatisha tamaa kwa hawa vijana waliopigania timu.
Unazunguka tatizo badala ya kulisema.

Timu mbovu.

Sesko tangu asajiliwe anakaa benchi haiwezi kuwashangaza leo.

Maino ailkua anawekwa bench siku hizi anaanza kwanini wachezaji wasimpende kocha badala yake mgomo uje kisa Sesko? Ambaye kuanzia benh ni kawaida yake.

Na angalau Carrick anamuanzisha baadhi ya mechi.

Hii timu ni mbovu mkipata matokeo mnasahau ukweli. Kama umeangalia mechi ya jana na hitimisho ni wachezaji wana mgomo basi na mashabiki mnachangia hii timu kutoenda mbele
 
Kile kimsemo kwamba wanasajili wachezaji ambao wana mapenzi na timu ni uongo ila ukweli uko kwenye bei ya wachezaji wanaowaleta. Una LB Dorgu amenunuliwa toka Lecce kwa dola milioni 2 tu unategemea akupe nini upande ule? Una shida kwenye kiungo unamleta Santos ambaye ni drop out ya Chelsea na Tielmann maji ya jioni kabisa waka revive engine ya timu kweli? Bruno ana miaka 32 sasa, anachezeshwa kila mechi na ndiye tegemeo pekee katika ubunifu wa timu.
Msimu huu sidhani hata kama namba yetu pendwa 6 tutaipata

Kinachotuua United kimeendelea kuwepo miaka na miaka, INEOS na fuckin GLAZERS.
Shida yenu mashabiki mna mihemko ya kijinga ndio maana mnashambuliwa na mashabiki wengine niliwaambia humu mna average players na nikasema pamoja na Spurs haifanyi vizuri ila Nina uhakika unamaliza juu yenu ina wachezaji wazuri sema tu kocha anawachelewesha mkanishambulia
 
INEOS hawajui wanachokitaka, Yani wanategemea Carrick awavushe wakati Carrick naye anajifunza kazi so inabidi apewe muda kidogo sasa unapoleta profile za wachezaji wasioeleweka kazi ndio inakuwa ngumu Sana, ni kweli Kocha ana Makosa Yake but makocha wataendelea kutolewa kafara Hadi lini wakati management ipo ipo Tu, Management lazima iwe very clear na sio kutoa matuamini hewa....
Lakini si ni nyinyi wenyewe mlitaka Carrick apewe mkataba mkadai kwamba angeanza na team mwanzoni mwa Ligi mngechukua kombe
 
Exactly huyu Carrick anaendelea kujifunza taratibu, Makosa lazima afanye hakuna namna, kinachohitajika ni kumpa wachezaji wenye profile sahihi na sio kumrundikia mizigo isiyoeleweka...

Tatizo linalokuja INEOS wanampa mzigo wote Carrick wakitegemea maajabu wakati mpira hauko hivyo sasa hivi, ili ushindane lazima uwe na jicho la kuona vipaji na kibunda kiwe mfuko wa shati...
Kumbuka mlimsajili Anthony kwa pound 100m, Pogba 85 shida sio kutoa pesa nyingi unatoa pesa kwa nani? Sisi tumemsajili Palmer kwa Pound 45 tu tena alikuwa benchi maker pale City angalia sasa anavyokiwasha, tumemsajili Mosses Caicedo kwa Pound 100 thamani yake ya Sasa ni zaidi ya hiyo tukimkosa tu unaona Kuna pengo, tukatoa pound mil 60 kwa Joao Pedro wakati kabla yake tumesajili strikers wengi wa Bei kubwa lakini wengi wameflop kama Lukaku kwa 95. Nimekutolea mfano hiyo uone wapo tuliwasajili kwa Bei ndogo na kubwa na wote wakatulipa nyinyi mnachokosa jicho zuri la kuona wachezaji issue hapo sio kutoa pesa nyingi unaweza ukatoa pesa nyingi akawa hafit mfumo wa kocha au akawa mbovu
 
Back
Top Bottom