Mamndenyi na likes zake....

Mamndenyi na likes zake....

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Posts
9,548
Reaction score
11,539
Labda ni macho yangu tu.......Lakini huyu Member maarufu sana kwenye Jukwaa hili na Mahusiano..hana uchoyo kabisa linapofika suala la kugonga likes.

Tembelea tembelea thread za watu kama atakuwa yupo hewani kwenye post lazima utaona amegongea watu "like". Hata mimi ndiye mtu anayeongoza kwa kunigongea like.

Congratualtion Mamndenyi kwa roho ya kitajiri.
 
Last edited by a moderator:
yupo juu kwa kweli, kama avatar yangu! aje huku nimgongee za kutosha! au nikupe kwa niaba?
 
Thank you Mamdenyi leo out of nowhere nimepata like yake kweli kutoa ni raha sana kwa wanaojua maana
 
Last edited by a moderator:
Naunga mkono hoja..... Mamdenyi anastahili pongezi.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom