Mamlaka ya hali ya hewa yatahadharisha ujio wa mvua kubwa kuanzia 31 Oktoba


Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,240
Likes
22,221
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,240 22,221 280
Aisee kuweni makini this time
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
7,951
Likes
12,930
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
7,951 12,930 280
hakuna ushauri wowote kwa wakulima au lengo la tangazo ni taadhari zaidi.
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,137
Likes
1,049
Points
280
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,137 1,049 280
Mamalaka inajilinda kwa kutoa taarifa about ushauri ni wewe mwenyewe tafakari baada ya taarifa yao.

Wakikupa ushauri utaanza kudai upewe kiwanja au msaada uondoke bondeni.

mitale na midimu
 
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,837
Likes
2,616
Points
280
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,837 2,616 280
Hii Idara haijawahi kuwa na uhakika wa tabiri zake kufikia kiwango cha kuaminiwa...!

Sijui wanatumia vifaa gani ku-calculate hali ya mambo....

La msingi, wote wanaoishi maeneo hatarishi, ni vyema wakachukua tahadhari mapema.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
28,091
Likes
14,495
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
28,091 14,495 280
hakuna ushauri wowote kwa wakulima au lengo la tangazo ni taadhari zaidi.
Serikali Haina ubavu wa kupambana na janga hilo ndomana Wameona Acha ije n'a sisi raia Tupambane n'a hali hiyo,
Madaraja yatazidi kungokaaa na lile la mbezi beach liliyongoka ambapo wametengeza kwa kuweka kifusi kifusi kitaondoka chote ....pale udart jangwani patageukaaa kisiwaaaa n'a Magari yote yageuka mitumbwi....

Ova
 
wamaukweli

wamaukweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
898
Likes
1,019
Points
180
wamaukweli

wamaukweli

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
898 1,019 180
Hii Idara haijawahi kuwa na uhakika wa tabiri zake kufikia kiwango cha kuaminiwa...!

Sijui wanatumia vifaa gani ku-calculate hali ya mambo....

La msingi, wote wanaoishi maeneo hatarishi, ni vyema wakachukua tahadhari mapema.
Utabiri hewa wa hali ya hewa
 
4G LTE

4G LTE

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2015
Messages
2,960
Likes
3,978
Points
280
4G LTE

4G LTE

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2015
2,960 3,978 280
Nitarudi tena hapa tar 3
 
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
4,521
Likes
4,452
Points
280
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
4,521 4,452 280
Kama nawaona wanavoombea inyeshe utabiri wao utimie. DSM mpaka saa moja hii ya usubuhi jua kama kawa.
ha ha ha mkuu ndio kinachoendelea
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,726
Likes
3,528
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,726 3,528 280
Utabiri wao wa Jana wamechemka,jua la kufa mtu,walidanganyika walivyoona mawingu Jana.
 
Kibongo one

Kibongo one

Senior Member
Joined
Dec 17, 2016
Messages
100
Likes
91
Points
45
Age
39
Kibongo one

Kibongo one

Senior Member
Joined Dec 17, 2016
100 91 45
Ndiyo maana mnaambiwa ni utabiri......
 
Mgambilwa ni mntu

Mgambilwa ni mntu

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
2,396
Likes
2,416
Points
280
Mgambilwa ni mntu

Mgambilwa ni mntu

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
2,396 2,416 280
Utabiri wao wa Jana wamechemka,jua la kufa mtu,walidanganyika walivyoona mawingu Jana.
Hiki ni kipimo cha elimu vichwani mwetu. Utabiri wa hali ya hewa ni ubashiri wa kisayansi ambao siyo lazima utokee nyumbani kwako na kwenye nyumba yako. Nchi hii ni kubwa, so mvua inaweza isinyeshe Dar but ikanyesha mikoa mingine ya ukanda wa pwani. Kwa taarifa yenu, uwezekano wa mvua kunyesha Dar es Salaam huwa ni mdogo sana kulinganisha na a Mkoa wa Tanga, vivyo hivyo ilivyo nguvu mvua kunyesha Tanga kulinganisha na Visiwa vya Unguja na Pemba.
Tusipoamini utalaam tutaamini nini sasa wakati mambo mengine ndiyo ngumu kuyaamini? Na mkumbuke na wao wameweka hata asilimia za utabiri wao ambao licha ya kuwa kiwango cha juu zaidi bado umechezea asilimia 80% pekee.
 
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
10,849
Likes
15,238
Points
280
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
10,849 15,238 280
Alhamisi tarehe tatu?
 

Forum statistics

Threads 1,215,094
Members 463,036
Posts 28,535,511