Mambo yanayoniudhi(kera) kwa wana MMU

Mambo yanayoniudhi(kera) kwa wana MMU

nakerwa na members wanaoamini JF hakuna wenye fikra na mawazo mazuri zaidi yao.
 
Wanaudhi wale wanaoleta chai tu ....
Jumatatu anaomba ushauri kuhusu mkewe......

Jumatano anaomba ushauri kuhusu mchumba wake

Alhamisi anaomba ushauri kuhusu mahusiano na wafanyakazi wenzake....

Jumamosi anaulizia boom litatoka lini maana amefulia....

Na wewe unaboa kwa kuchangia kwenye hii thread ya watoto wa shule
 
nimekumisi wee mtu! nakwambia hapa hapa sijifichi wala nini kwani msema kweli mpenzi wa mungu hata magufuli anajua hilo
ah... nitafute napatikana...au wasemaje mahondaw.....? karibu
 
Last edited by a moderator:
Dah nimecheka hadi hapa ofisi kwetu wananishangaa, ngoja niende nlipopaki opa yangu mie niende bugger point make napendaga sana bugger....hivi bugger ni skonzi au? Make nazionaga tu
 
Mimi nakereka na the way wanaume wanavyotongoza, sera za kizamani kama CCM, hawana mvuto, hawaendi na wakati kabisa. Ebu jitahidini mje na mikakati jenga basi kidogo, halafu unaangalia unamtongoza nani, amepita wapi, ana uzoefu kiasi gani. msikurupuke mkajilaumu baadae. Badilikeni
 
Mimi nakereka na the way wanaume wanavyotongoza, sera za kizamani kama CCM, hawana mvuto, hawaendi na wakati kabisa. Ebu jitahidini mje na mikakati jenga basi kidogo, halafu unaangalia unamtongoza nani, amepita wapi, ana uzoefu kiasi gani. msikurupuke mkajilaumu baadae. Badilikeni

Eehe eehe .. Mpya hii, hebu dadavua kidogooo
 
Mimi nakereka na the way wanaume wanavyotongoza, sera za kizamani kama CCM, hawana mvuto, hawaendi na wakati kabisa. Ebu jitahidini mje na mikakati jenga basi kidogo, halafu unaangalia unamtongoza nani, amepita wapi, ana uzoefu kiasi gani. msikurupuke mkajilaumu baadae. Badilikeni

Nani siku hizi anahangaika kutongoza? Kwanza nani anaweza kuwa na binti mwenye mapozi anayetegemea kutongozwa? Hela inaongea...!!!
 
mkuu sina Hata Baiskeli na Kama Huamini Muulize Mkeo BADILI TABIA ananijua in and out

Tuna pesa kuliko nyie siku hizi. What matters is upstairs mpendwa, kama bado unaongea pumba za kuku expect less.
 
Tuna pesa kuliko nyie siku hizi. What matters is upstairs mpendwa, kama bado unaongea pumba za kuku expect less.

Hembu Angalia Hiyo Quote Yako ilikuwa ni Sahihi hapa ama umependa jina langu ukaona uje kivingine? Unapotaka kuquote hakikisha jina la mtu.. Nani kakwambia Anashida na Mwanamke hapa
 
Hembu Angalia Hiyo Quote Yako ilikuwa ni Sahihi hapa ama umependa jina langu ukaona uje kivingine? Unapotaka kuquote hakikisha jina la mtu.. Nani kakwambia Anashida na Mwanamke hapa

Samahani, nilitaka kujibu kwa Asprin.
 
punguza munkari jamani mweleweshe kwa upendo
 
Back
Top Bottom