Mambo yanayoleta laana

Mambo yanayoleta laana

Lotus 123

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2021
Posts
3,172
Reaction score
5,562
Laana ni nguvu ya kiroho inayoandama maisha ya mtu asifanikiwe kwenye maisha na kuwa na maisha magumu kupititiza.Kuna vyanzo mbali mbali vinavyoleta laana kwenyeaisha ya watu duniani,nitaorodhesha hapa chini kama ifuatavyo.

1.Kumwasi Mungu.Na kutumikia miungu mingine kwenye maisha yako ili upate fedha mali ,hili huleta maisha yenye manuto kwa watu wengi kwenye maisha.

2.ngono.uzinzi/ ulawiti au kulawitiwa kunaleta laana kubwa kwenye vizazi vya wanaotenda hivyo.Kama umewahi kulawiti au kulawitiwa jiandae kuwa na mtoto shoga.Jiandae kuwa na mtoto bahasha pia.pia mitala na michepuko huleta laana kwenye familia nyingi.ukiona mambo hayaendi kwenye maisha mpo pale pale kaeni chini chunguza ni wapi ulikosea.

3.kutambika kwenye mizimu na kwenda kwa waganga.familia za watu wa hivi hukumbwa na watu wanaochanginyikiwa na misiba kwao haikomi.

4.kupata utajiri kwa waganga kwa kafara .watu wanatoa watoto wao au sehemu ya mwili au kupewa sharti la kulawiti au kulawitiwa ili awe tajiri.ni kweli unakuwa tajiri kwa muda mfupi ila mwishoni ni majuto.

5.kudharau wazazi na kuwajibu hovyo.ukiona mzazi amekasirika kaa mbali naye,hutofanikiwa.Kama umekuwa mtuzima usikae karibu na wazaz.

6.kumwibia mtu mali zake.

7.kumwaga damu pasipo na hatia.kwa kifupi damu ya mtu mwenye haki ikimwagika huwa inadai kwa Mungu haki kutendeka mpaka siku ya hukumu.kwahiyo kichazi chako chote kinakuwa juu ya laana.

8.kudhum mali ya yatima na mjane./masikini.Hapa unakazi kubwa sana.

9.Kutukana na kudharau mtumishi wa Mungu anapokuonya.

10.Kuiba vitu vitakatifu ,vilivyowekwa wakfu mfano sadaka,ama kutumia sadaka vibaya.wakfu ni pamoja na watumushi wa Mungu na majengo ya ibada.

11.kuchepuka kwenye ndoa.Ndoa ni takatifu sana mbele za Mungu ,mnaopitiliza keenye michepuko na kudharau familia zenu mjitafakari.

12.Laana za kichawi.hizi huletwa na mashirikina kwenye maisha ya mtu.

Dalili za mtu/familia yenye laana .
1.kuachika kwenye ndoa.
2.maisha mafupi pamoja na vifo vya kufanana.
3.kutokufanikiwa kwenye mambo yoyote unayoanzishA iwe biashara kazi nak.
4.kuchukiwa bila sababu na watu,kukosa mvuto.
5.Kuchanganyikiwa ,
6.kuishi maisha magumu na hela unayo.
7.magonjwa yasiyoeleweka.
8.kusingiziwa mambo mazito.
9.kukutana na mambo magum hasa kipindi unakaribia kufanikiwa.siku unaenda interviw ndio unagongwa na boda.
10.kusumbiwa sana na nguvu za giza
11.umasikini na madeni.
12.migogoro kwenye familia isiyokoma.
13.kulawitiwa/kubakwa/kubaka.
14.watu kutokuwa na mwelekeo wowote kwenye familia wote pombe ,bangi ,kudanga.
15.ulevi na uraibu wa madawa,ukahaba.
16.kutokumaliza chuo,/shule kwa kufukuzwa au kuchangangikiwa.
17.kutafuta kwa bidii lakini bado upo kama mwanzo.
18.watoto wenye mapungufu au ulemavu.
19.ukipata hela na matatizo na misiba ndio inamuandama.
20.kudhumiwa mara kwa mara.
21.kama unawaza kujiua .
22.kukimbia nyumbani.
23.kutengwa na watu .
24.kuitwa mchawi.
25.kupigwa na chizi.
26.kuota upo uchi/unafanya ngono.
27.kukosa amani kwenye maisha.
Wewe mwenyewe unafahamu maisha yako ni wapi ulikosea kama nimekugusa nitafute.
 
Mimi naamini maisha ya hapa duniani yana formula zake ukizikosea hata kama unalala kanisani au msikitini24 hours haiwezi saidia kitu chochote utabaki kusingizia hizo laana na uchawi
 
spiritual blockage. mengi ni ukweli na halisi ila wachache hawatosadiki au kutotaka kuukabili ukweli wa vyanzo vya matatizo au mwisho wao kwa walio kwenye izo harakati maishani.
 
Laana inatolewa pale mtoto anapomwasi Mzazi wake tu, katika mazingira hayo mzazi anaweza akatamka laana na ikakuingia

Ndiyo maana kwenye amri 10 za Mungu imeandikwa "Waheshimu baba yako na mama yako" “upate baraka na uishi siku nyingi duniani"

Hakuna laana inaletwa usipomuheshimu huyo mtumishi sijui wa Mungu, hawa matapeli tapeli 🙌
 
Hakuna kitu kinaitwa laana hizo ni akili za kijinga

Maisha yanategemea nguvu ya nje na sio NDANI

Yaani ukiwa na akili nyingi ila hauzitumii katika vitendo basi MTU kilaza ila anatumia akili yake atakuwa na matokeo kukuzidi
Mkuu ,laana ipo na inafanya Kaz .
 
Laana inatolewa pale mtoto anapomwasi Mzazi wake tu, katika mazingira hayo mzazi anaweza akatamka laana na ikakuingia

Ndiyo maana kwenye amri 10 za Mungu imeandikwa "Waheshimu baba yako na mama yako" “upate baraka na uishi siku nyingi duniani"

Hakuna laana inaletwa usipomuheshimu huyo mtumishi sijui wa Mungu, hawa matapeli tapeli 🙌
Damu isiyo na hatia ,?
 
Damu isiyo na hatia ,?
Yapo mengine ni sahihi kama hilo la kumwaga damu, ila mengine sio sahihi

Inasemekana ukimwaga damu sasa, hata baada ya kufa kwako hiyo laana inaweza kuja kumrudia hata kitukuu chako Cha 3 ama 5, utashangaa naye anauawa hivyo hivyo

Ndiyo maana Biblia iliwahi kuandikwa Auae kwa upanga, atakufa kwa upanga

Na Maji hufuata mkondo
 
Laana ni nguvu ya kiroho inayoandama maisha ya mtu asifanikiwe kwenye maisha na kuwa na maisha magumu kupititiza.Kuna vyanzo mbali mbali vinavyoleta laana kwenyeaisha ya watu duniani,nitaorodhesha hapa chini kama ifuatavyo.

1.Kumwasi Mungu.Na kutumikia miungu mingine kwenye maisha yako ili upate fedha mali ,hili huleta maisha yenye manuto kwa watu wengi kwenye maisha.

2.ngono.uzinzi/ ulawiti au kulawitiwa kunaleta laana kubwa kwenye vizazi vya wanaotenda hivyo.Kama umewahi kulawiti au kulawitiwa jiandae kuwa na mtoto shoga.Jiandae kuwa na mtoto bahasha pia.pia mitala na michepuko huleta laana kwenye familia nyingi.ukiona mambo hayaendi kwenye maisha mpo pale pale kaeni chini chunguza ni wapi ulikosea.

3.kutambika kwenye mizimu na kwenda kwa waganga.familia za watu wa hivi hukumbwa na watu wanaochanginyikiwa na misiba kwao haikomi.

4.kupata utajiri kwa waganga kwa kafara .watu wanatoa watoto wao au sehemu ya mwili au kupewa sharti la kulawiti au kulawitiwa ili awe tajiri.ni kweli unakuwa tajiri kwa muda mfupi ila mwishoni ni majuto.

5.kudharau wazazi na kuwajibu hovyo.ukiona mzazi amekasirika kaa mbali naye,hutofanikiwa.Kama umekuwa mtuzima usikae karibu na wazaz.

6.kumwibia mtu mali zake.

7.kumwaga damu pasipo na hatia.kwa kifupi damu ya mtu mwenye haki ikimwagika huwa inadai kwa Mungu haki kutendeka mpaka siku ya hukumu.kwahiyo kichazi chako chote kinakuwa juu ya laana.

8.kudhum mali ya yatima na mjane./masikini.Hapa unakazi kubwa sana.

9.Kutukana na kudharau mtumishi wa Mungu anapokuonya.

10.Kuiba vitu vitakatifu ,vilivyowekwa wakfu mfano sadaka,ama kutumia sadaka vibaya.wakfu ni pamoja na watumushi wa Mungu na majengo ya ibada.

11.kuchepuka kwenye ndoa.Ndoa ni takatifu sana mbele za Mungu ,mnaopitiliza keenye michepuko na kudharau familia zenu mjitafakari.

12.Laana za kichawi.hizi huletwa na mashirikina kwenye maisha ya mtu.

Dalili za mtu/familia yenye laana .
1.kuachika kwenye ndoa.
2.maisha mafupi pamoja na vifo vya kufanana.
3.kutokufanikiwa kwenye mambo yoyote unayoanzishA iwe biashara kazi nak.
4.kuchukiwa bila sababu na watu,kukosa mvuto.
5.Kuchanganyikiwa ,
6.kuishi maisha magumu na hela unayo.
7.magonjwa yasiyoeleweka.
8.kusingiziwa mambo mazito.
9.kukutana na mambo magum hasa kipindi unakaribia kufanikiwa.siku unaenda interviw ndio unagongwa na boda.
10.kusumbiwa sana na nguvu za giza
11.umasikini na madeni.
12.migogoro kwenye familia isiyokoma.
13.kulawitiwa/kubakwa/kubaka.
14.watu kutokuwa na mwelekeo wowote kwenye familia wote pombe ,bangi ,kudanga.
15.ulevi na uraibu wa madawa,ukahaba.
16.kutokumaliza chuo,/shule kwa kufukuzwa au kuchangangikiwa.
17.kutafuta kwa bidii lakini bado upo kama mwanzo.
18.watoto wenye mapungufu au ulemavu.
19.ukipata hela na matatizo na misiba ndio inamuandama.
20.kudhumiwa mara kwa mara.
21.kama unawaza kujiua .
22.kukimbia nyumbani.
23.kutengwa na watu .
24.kuitwa mchawi.
25.kupigwa na chizi.
26.kuota upo uchi/unafanya ngono.
27.kukosa amani kwenye maisha.
Wewe mwenyewe unafahamu maisha yako ni wapi ulikosea kama nimekugusa nitafute.
Kwa hiyo mjomba haya yote uliyotuandikia hapa hayakuhusu kwa namna yoyote ile! Huna madeni, huna mgogoro wowote ule, hujawahi kuchukiwa, hujawahi kuzini/kuchepuka, nk.

Kama ni hivyo basi hongera.
 
Kwa hiyo mjomba haya yote uliyotuandikia hapa hayakuhusu kwa namna yoyote ile! Huna madeni, huna mgogoro wowote ule, hujawahi kuchukiwa, hujawahi kuzini/kuchepuka, nk.

Kama ni hivyo basi hongera.
Anamanisha ,hayo aliyoyasema utayafanya to much.
 
Laana ni nguvu ya kiroho inayoandama maisha ya mtu asifanikiwe kwenye maisha na kuwa na maisha magumu kupititiza.Kuna vyanzo mbali mbali vinavyoleta laana kwenyeaisha ya watu duniani,nitaorodhesha hapa chini kama ifuatavyo.

1.Kumwasi Mungu.Na kutumikia miungu mingine kwenye maisha yako ili upate fedha mali ,hili huleta maisha yenye manuto kwa watu wengi kwenye maisha.

2.ngono.uzinzi/ ulawiti au kulawitiwa kunaleta laana kubwa kwenye vizazi vya wanaotenda hivyo.Kama umewahi kulawiti au kulawitiwa jiandae kuwa na mtoto shoga.Jiandae kuwa na mtoto bahasha pia.pia mitala na michepuko huleta laana kwenye familia nyingi.ukiona mambo hayaendi kwenye maisha mpo pale pale kaeni chini chunguza ni wapi ulikosea.

3.kutambika kwenye mizimu na kwenda kwa waganga.familia za watu wa hivi hukumbwa na watu wanaochanginyikiwa na misiba kwao haikomi.

4.kupata utajiri kwa waganga kwa kafara .watu wanatoa watoto wao au sehemu ya mwili au kupewa sharti la kulawiti au kulawitiwa ili awe tajiri.ni kweli unakuwa tajiri kwa muda mfupi ila mwishoni ni majuto.

5.kudharau wazazi na kuwajibu hovyo.ukiona mzazi amekasirika kaa mbali naye,hutofanikiwa.Kama umekuwa mtuzima usikae karibu na wazaz.

6.kumwibia mtu mali zake.

7.kumwaga damu pasipo na hatia.kwa kifupi damu ya mtu mwenye haki ikimwagika huwa inadai kwa Mungu haki kutendeka mpaka siku ya hukumu.kwahiyo kichazi chako chote kinakuwa juu ya laana.

8.kudhum mali ya yatima na mjane./masikini.Hapa unakazi kubwa sana.

9.Kutukana na kudharau mtumishi wa Mungu anapokuonya.

10.Kuiba vitu vitakatifu ,vilivyowekwa wakfu mfano sadaka,ama kutumia sadaka vibaya.wakfu ni pamoja na watumushi wa Mungu na majengo ya ibada.

11.kuchepuka kwenye ndoa.Ndoa ni takatifu sana mbele za Mungu ,mnaopitiliza keenye michepuko na kudharau familia zenu mjitafakari.

12.Laana za kichawi.hizi huletwa na mashirikina kwenye maisha ya mtu.

Dalili za mtu/familia yenye laana .
1.kuachika kwenye ndoa.
2.maisha mafupi pamoja na vifo vya kufanana.
3.kutokufanikiwa kwenye mambo yoyote unayoanzishA iwe biashara kazi nak.
4.kuchukiwa bila sababu na watu,kukosa mvuto.
5.Kuchanganyikiwa ,
6.kuishi maisha magumu na hela unayo.
7.magonjwa yasiyoeleweka.
8.kusingiziwa mambo mazito.
9.kukutana na mambo magum hasa kipindi unakaribia kufanikiwa.siku unaenda interviw ndio unagongwa na boda.
10.kusumbiwa sana na nguvu za giza
11.umasikini na madeni.
12.migogoro kwenye familia isiyokoma.
13.kulawitiwa/kubakwa/kubaka.
14.watu kutokuwa na mwelekeo wowote kwenye familia wote pombe ,bangi ,kudanga.
15.ulevi na uraibu wa madawa,ukahaba.
16.kutokumaliza chuo,/shule kwa kufukuzwa au kuchangangikiwa.
17.kutafuta kwa bidii lakini bado upo kama mwanzo.
18.watoto wenye mapungufu au ulemavu.
19.ukipata hela na matatizo na misiba ndio inamuandama.
20.kudhumiwa mara kwa mara.
21.kama unawaza kujiua .
22.kukimbia nyumbani.
23.kutengwa na watu .
24.kuitwa mchawi.
25.kupigwa na chizi.
26.kuota upo uchi/unafanya ngono.
27.kukosa amani kwenye maisha.
Wewe mwenyewe unafahamu maisha yako ni wapi ulikosea kama nimekugusa nitafute.
Umesahau kuweka namba ya kutuma sadaka
 
Kama mzazi wako alikutamukia Maneno mabaya na hukuomba msamaha au damu ya watu pia. Hayo yote yaliorodheshwa juu yanawezakukupata .
*Ndyo maana wazee WETU utasikia usioe Ile familia Ina laana ,unadhani walikuwa wanadanganya
Umefanya utafit(research) ukapata watu walioathirika na hizo laana? Au unatunywesha chai kwa nguvu.
 
Back
Top Bottom