Mambo ya Wikilink


The Planner

The Planner

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
355
Likes
33
Points
45
The Planner

The Planner

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
355 33 45
Najaribu kufikiria sakata zima la wikilink jinsi linavyoendeshwa and then nalinganisha na mfumo wetu wa dola ulivyo hapa kwetu and then najaribu kulink na demokrasia. Assange ambaye ni mmiliki wa huo mtandao pamoja na kudaiwa kumiliki kinyume cha sheria classified documents za USA, Bado anakula GOOD time pale UK, polisi wanataarifa za mahali alipo lakini hawawezi kumkamata bila Arrest Warant kutoka kwao, Sio Mchezo! Huyu jamaa laiti kama angalikuwa TZ, mida hii angekuwa Segerea anauguza maumivu ya virungu vya FFU, Hebu tujadili demokrasia na utendaji wa vyombo vyetu vya usalama hapa
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,895
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,895 280
Kuna mambo makubwa,tuna mfumo dhaifu wa kiintelijensia.Nimeangalia wasifu wa wanadiplomasia wa Marekani TZ pamoja na Balozi wa Marekani hapa,but still kuna kazi special amepewa kuja kuifanya TZ....nashangaa viongozi wetu hawshtuki tu muda wote.Wajiulize kwa nini Hugo Chavez alikataa kupokea credential Letter ya baloz wa marekani Carcas,Venezuela!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,231
Likes
7,044
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,231 7,044 280
Ni WIKILEAKS mkuu...rekebisha title
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,937
Likes
527
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,937 527 280
Najaribu kufikiria sakata zima la wikilink jinsi linavyoendeshwa and then nalinganisha na mfumo wetu wa dola ulivyo hapa kwetu and then najaribu kulink na demokrasia. Assange ambaye ni mmiliki wa huo mtandao pamoja na kudaiwa kumiliki kinyume cha sheria classified documents za USA, Bado anakula GOOD time pale UK, polisi wanataarifa za mahali alipo lakini hawawezi kumkamata bila Arrest Warant kutoka kwao, Sio Mchezo! Huyu jamaa laiti kama angalikuwa TZ, mida hii angekuwa Segerea anauguza maumivu ya virungu vya FFU, Hebu tujadili demokrasia na utendaji wa vyombo vyetu vya usalama hapa
Habari nzuri lakini jaribu ku-proofread kabla ya kuposti...
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Mimi sishangai sana

hivi hujui kuwa mitandao ya Net KWA BONGO ndiyo iliyofumua masuala ya EPA,RICHMOND NK

Ila tatizo ni kuwa mtandao huo umefumua mambo ya wakubwa wa dunia(USA) hivyo lazima tuone kioja

Sisi tanzania tulianza zamani
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
Najaribu kufikiria sakata zima la wikilink jinsi linavyoendeshwa and then nalinganisha na mfumo wetu wa dola ulivyo hapa kwetu and then najaribu kulink na demokrasia. Assange ambaye ni mmiliki wa huo mtandao pamoja na kudaiwa kumiliki kinyume cha sheria classified documents za USA, Bado anakula GOOD time pale UK, polisi wanataarifa za mahali alipo lakini hawawezi kumkamata bila Arrest Warant kutoka kwao, Sio Mchezo! Huyu jamaa laiti kama angalikuwa TZ, mida hii angekuwa Segerea anauguza maumivu ya virungu vya FFU, Hebu tujadili demokrasia na utendaji wa vyombo vyetu vya usalama hapa
Mkuu Demokrasia kwa nchi nyingi za Afrika sio Tanzania tu, ipo kwa kiwango kidogo sana tena labda kwa kulazimishwa na Mataifa makubwa. Afrika ni sehemu ambayo mwenye pesa au madaraka/mamlaka anaweza fanya chochote anachotaka kwa maskini/asiye na madaraka. Hii ni kwa sababu wengi wa viongozi waliopo madarakani barani Afrika wapo kwa ajili ya maslahi yao tu! hakuna kingine! (ubinafsi uliokithiri!) kwa hiyo wapo tayari kufanya lolote kulinda maslahi yao. Si umecheki mwenyewe nn kinaendelea Ivory Coast!. THIS IS AFRIKA!
 
B

Batale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,071
Likes
447
Points
180
B

Batale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,071 447 180
Ni kweli mkuu angekuwa Mtanzania angekuwa kashafutiliwa mbali. Mkumbuke Mtz aliyedaiwa kumiliki ZE UTAMU ilisemekana alikamatwa lakini mpaka kesho hakuna taarifa sahihi na yuko wapi washamfuta labda, ambapo mtaalamu kama huyo alipaswa atumike na watu wetu wa intelligencia kwa manufaa ya taifa lakini wao nafikiri walinyongelea mbali ilihari hawana wataalamu kama jamaa.

Najaribu kufikiria sakata zima la wikilink jinsi linavyoendeshwa and then nalinganisha na mfumo wetu wa dola ulivyo hapa kwetu and then najaribu kulink na demokrasia. Assange ambaye ni mmiliki wa huo mtandao pamoja na kudaiwa kumiliki kinyume cha sheria classified documents za USA, Bado anakula GOOD time pale UK, polisi wanataarifa za mahali alipo lakini hawawezi kumkamata bila Arrest Warant kutoka kwao, Sio Mchezo! Huyu jamaa laiti kama angalikuwa TZ, mida hii angekuwa Segerea anauguza maumivu ya virungu vya FFU, Hebu tujadili demokrasia na utendaji wa vyombo vyetu vya usalama hapa
 

Forum statistics

Threads 1,239,203
Members 476,441
Posts 29,345,577