Mambo ya valentine europe


Glucky

Glucky

Senior Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
124
Likes
23
Points
35
Glucky

Glucky

Senior Member
Joined Dec 16, 2009
124 23 35
Mgahawa wa Mildred's Temple Kitchen wa mjini Toronto nchini Kanada umeibuka na staili ya ajabu ya kuwavutia watu kwenye mgahawa huo kusherehekea siku ya wapendanao (februari 14).

Mgahawa huo unawaalika wateja kufanya mapenzi kwenye vyoo vya mgahawa huo.

Meneja wa mgahawa huo, Rory Gallagher, alisema kuwa katika kusherekea siku ya wapendanao, kuanzia februari 12 hadi februari 15 watu wataruhusiwa kufanya mapenzi kwenye vyoo vya mgahawa huo.

Gallagher aliendelea kusema kuwa ili kufanya mambo yote yaende sawa, mgahawa huo umeandaa wafanyakazi ambao watakuwa na jukumu la kuviweka safi vyoo hivyo wakati wote.

Akiongea na gazeti la The Toronto Star, mmoja wa wamiliki wa mgahawa huo, Donna Dooher, alisema "Watu wamekuwa wakifanya mapenzi kwa siri kwenye vyoo vyetu, tunataka siku ya wapendanao iwe ya kipekee".

Hata hivyo mmiliki huyo alisema kuwa wateja watatakiwa kuja na kondomu zao wenyewe.

Katika hali ya kushangaza zaidi, Ofisi ya masuala ya afya ya jamii ya Toronto imeuruhusu mgahawa huo kuendelea na mipango yake hiyo huku ikitoa taarifa kuwa mgahawa huo hauvunji sheria yoyote kwakuwa vitendo vya kujamiiana havitafanyika jikoni, vitafanyika kwenye vyoo ambavyo vitawekwa safi wakati wote.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,674
Likes
669
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,674 669 280
hii ni hatari sasa naona watu wamechanganyikiwa na maisha
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
22
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 22 0
Kumbe mji wa Toronto nchini Kanada ni Europe, this is news to me, asante mwanzisha thread.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,084
Likes
678
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,084 678 280
DAh kweli hii ni hatari sana, tutaiga kila kitu, Valentine imeanza kuingia BONGo miaka ya 1994-95 nadhani na kuendelea, Redio One waliitangaza sana na kuwafanya wadanganyika waige haya mambo, kabla ya hapo hakukuwa na vitu kama hivi na maisha yaliendelea vizuri tu, siku hizi vibinti/vivulana na hata watu wazima maskini wanateseka sana hii siku, heartbreak kibao zinakuwepo siku hii, kwa kweli sioni umuhimu wa hii siku kwani unashindwa kumtunuku mpenzi wako siku hizi nyingine mpaka ifike hiyo siku? kama si kuhalalisha NGONO zisizo na mpango? siku hiyo ikifika saa mbili hupati chumba kwenye gesti zote zinakuwa zimejaa, UZINZI MTUPU!!!
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
safi sana, maana hata wasingetoa ruhusa bado watu wangefanya tu.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180

Wahi mchuma mzee! Mwaliko huo,... Mungu akupe nini? Nadhani wewe ndo unatakiwa kupewa first priority!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
hii ni hatari sasa naona watu wamechanganyikiwa na maisha

Hiyo ndiyo dunia. Binadamu siku zote anatafuta kitu tofauti ili kimpatie uzoefu wa kukumbukia ingawa wakati mwingine huishia kuchefua. Ni busara tu inahitajika, vinginevyo hawa jamaa waweke na vitanda kabisa halafu walipishe VAT!!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Mgahawa wa Mildred's Temple Kitchen wa mjini Toronto nchini Kanada umeibuka na staili ya ajabu ya kuwavutia watu kwenye mgahawa huo kusherehekea siku ya wapendanao (februari 14).

Mgahawa huo unawaalika wateja kufanya mapenzi kwenye vyoo vya mgahawa huo.

Meneja wa mgahawa huo, Rory Gallagher, alisema kuwa katika kusherekea siku ya wapendanao, kuanzia februari 12 hadi februari 15 watu wataruhusiwa kufanya mapenzi kwenye vyoo vya mgahawa huo.

Gallagher aliendelea kusema kuwa ili kufanya mambo yote yaende sawa, mgahawa huo umeandaa wafanyakazi ambao watakuwa na jukumu la kuviweka safi vyoo hivyo wakati wote.

Akiongea na gazeti la The Toronto Star, mmoja wa wamiliki wa mgahawa huo, Donna Dooher, alisema "Watu wamekuwa wakifanya mapenzi kwa siri kwenye vyoo vyetu, tunataka siku ya wapendanao iwe ya kipekee".

Hata hivyo mmiliki huyo alisema kuwa wateja watatakiwa kuja na kondomu zao wenyewe.

Katika hali ya kushangaza zaidi, Ofisi ya masuala ya afya ya jamii ya Toronto imeuruhusu mgahawa huo kuendelea na mipango yake hiyo huku ikitoa taarifa kuwa mgahawa huo hauvunji sheria yoyote kwakuwa vitendo vya kujamiiana havitafanyika jikoni, vitafanyika kwenye vyoo ambavyo vitawekwa safi wakati wote.
Avatar yako mmmmhhh, inatutega....
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,558
Likes
176
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,558 176 145
^^
Glucky hili bado linaendelea?
^^
 
Last edited by a moderator:
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
7,180
Likes
1,218
Points
280
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
7,180 1,218 280
hiv valentines day ni mwezi juni au july?
 

Forum statistics

Threads 1,213,228
Members 462,001
Posts 28,470,518