Mambo ya Kuzingatia Unaponunua Simu janja (Smartphone)

Mambo ya Kuzingatia Unaponunua Simu janja (Smartphone)

Xiaomi redmi 9
Ndo mpango mzima kua unique na uone samani ya pesa yko
Nilinunua Simu Aina ya Tecno Povouir Air 2.. hii Simu niliangalia camera na Inavyong'ara kwa nje napenda rangi ya blue..ndo ilinivutua kununua hii simu.

Sina ujuzi wa Mambo ya Simu.

Lakini Ni Simu nimeichukia Sana ..YouTube Siwezi kusoma comments..inatumia YouTube Go.

Camera Yake mtoto ali uninstall...camera za kudownload ziko slow hazina quality na zimejaa matangazo.

Japo Ina kaa na charge..hili Ni positive
Namengine mengi sijayapenda..

Je, kwenye kununua smartphone vitu vya kuangalia Ni vipi ili nipate Simu ya ubora...budget laki3... Sina uwezo zaidi ya Huo.
 
Watu mnaulizwa swal mnazungukaaa....hamjamjib mtoa mada

Mtoa mada...bibie

Well.ukitaka nunua simu angali yafuatayo ambayo mim huwa naangali

1.Ram...hapa sim ya ram kuanzia 4 kwenda juu huwa inakua nzur sana..hapa ndo pa muhimu kuliko chochote ..

2.batery...angalau ianzie 4000 Amp...kwenda juu..zingatia hapa..wale wanaolalamika ooh sim yangu haikai ma chaj. Hapo ndo suluhisho..sim nzur zna 4000..au 5000 na kuendelea

3.camera..hapo sasa angalau sim camera ya mbele iwe kuanzia 15mp or 20 or 30
etc..camera ya nyuma ndio iwe kubwa zaid

4.storage .Rom..hapo ndo utachagua mwenyew...weng mnaangalia hapa simu iwe na uwezo gan wa ku store vitu..mi kwangu si muhim sana compared na hvyo vya juu

Huo ndo uwr mwongozo wako
 
ukitaka kununua usisite kuja dukani kwetu kariakoo mtaa wa aggrey. Tutakupa punguzo la bei na kukuingizia app zote unazotaka bure kabisa

A50, A50s, A51 na A70 bei zikoje mkuu.
 
Wakuu kwema

Je, unapotafuta simu ni kitu gani cha kwanza unazingatia.

Binaafsi nimepunguza sana matumizi ya simu kwa maana ya kujaza apps au kucheza games nk......... nimebaki naperuzi sana social media labda na kudownload movies/ series usiku.

Vipaumbele vyangu ni hivi. Cha kwanza kabisa simu LAZIMA iwe inasapoti fast charge, mambo ya kuchaji simu masaa 6 simu haijajaa hapana aisee. Nusu saa tu kitu kinakaribia kujaa

Cha pili RAM na ROM. Hakuna kitu nachukia kama simu kukwama kwama au app ku crash sababu imezidiwa. Storage ni muhimu sababu nadownload sana ma series yana ma gb mengi kabla sijahamishia kwenye Flash.

Kamera

Napenda sana kuchukua picha za kumbukumbu na kufanya documentary. Simu nyingi zinapiga picha nzuri mchana kweupe lakini ukiwa ndani mwanga ahafifu kidogo tu au jua likizana inakua majanga. Wakati mwingine hata kuscan code kama huna kamera nzuri ni mtihani.

Mwisho ni BRAND
Tusidanganyane brand ni muhimu sana labda kipato kiwe changamoto. Ni kazi sana kuwa na simu bora zaidi ya makampuni makubwa wanaotumia mabilioni ya usd kufanya utafiti kupata kitu bora. Na ndio maana basi kutokana na kakipato kangu duni nimekomaa na ka iphone 8 mini maana kananishibisha haja ya moyo wangu.

Ni nini vipaumbele vyako, shuka tupate elimu zaidi.

Maana wengine mambo ya aina za Ram na vioo tunaona mapichapicha tu.
 
Smart za sasa zina vigezo vyote tena zinazidi.
Hapo ele yako tuu itaamua.
 
Back
Top Bottom