Mambo ya kikuku kinaashiria nini??


Joined
Oct 25, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0

Mitimingi

Member
Joined Oct 25, 2010
13 0 0
Kwa zamani ilikuwa inategemea ipo mguu gani .....na mostly hiyo illikuwa zamani siku hizi ni urembo zaidi....Hence usiende huko kwenye kwenye dunia ya leo ukamvaa binti na wazo hilo la tigo etc....
 
Joined
Jan 6, 2010
Messages
71
Likes
0
Points
0

sister sista

Member
Joined Jan 6, 2010
71 0 0
.........wanaseme eti TIGO ruksa.
hakuna kitu kama hicho huu ni urembo tu na kama ukifuatilia mila na tamaduni mbalimbali wanavaa ni design tu zimepishana na ni urembo zaidi lakini miaka ya kati hapo wajuaji wa tanzania wakaanza kumaanisha hivyo sisi ni maarufu wa kuharibu asili ya vitu.na kwanini watu wengi wamejawa na fikra za kizinzi tu muda wote>?kwanini usifikirie labda hii ni mila ya kabila gani au originality?i hope mtoa thread hakumaanisha huku watu wanakojibu:A S angry:
 

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
hakuna kitu kama hicho huu ni urembo tu na kama ukifuatilia mila na tamaduni mbalimbali wanavaa ni design tu zimepishana na ni urembo zaidi lakini miaka ya kati hapo wajuaji wa tanzania wakaanza kumaanisha hivyo sisi ni maarufu wa kuharibu asili ya vitu.na kwanini watu wengi wamejawa na fikra za kizinzi tu muda wote>?kwanini usifikirie labda hii ni mila ya kabila gani au originality?i hope mtoa thread hakumaanisha huku watu wanakojibu:A S angry:
Lisemwalo lipo ................... ??????
Pole kwa usumbufu bibie.....
 

Forum statistics

Threads 1,204,491
Members 457,348
Posts 28,160,765