Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya Guest Houses

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Richbest, Aug 22, 2012.

  1. R

    Richbest Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habar wandugu, nimepata taarifa eti wahudum wa nyumba za wagen huwa wanachukua shahawa wanazokuta mara baada ya wateja kutoka na kufanyia mambo inayosababisha mwanaume kushindwa kusimamisha uume je ni kuna ukwel kuhusu hilo swala asanteni
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Uongo mtupu.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nilidhani utasema wanaziuza!
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,691
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Na Magonjwa haya?
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,820
    Likes Received: 6,565
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Uoga ni mbaya sana!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    Vipi?? Washakutenda? Ni kweli kabisa.

    Mie walichukua mate yangu, saa hivi ulimi hauyumbi yumbi tena, upo kama chatu aliyemeza mbuzi.
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,983
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hamna kitu kama hicho..
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Mnakula mivyakula ya mafuta na mijuke food matokeo yake mnashindwa kusimamisha Mashine vizuri na kuwa na ufanisi unaanza kusingizia wafanyakazi wa Guest!!

    Anza kula ugaali wa dona samaki wakavu, wabichi, mboga za majani, na asali ya nyuki wakali wakali na usisahau mazoezi huone kama kuna mtoto wa kike atakusema vibaya.
     
  9. N

    Neylu JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,644
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa.... Dunia ina mambo jamani...!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,495
    Trophy Points: 280
    na wewe uliwahi ona haya guest?
     
  11. N

    Neylu JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,644
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Niyaone wapi ndugu yangu, ndio kwanza nayapata humu JF ndio maana nashangaa kweli!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,495
    Trophy Points: 280
    natamani watangaze uchawi wa kukusanya mkojo wa mtu hata kwenye mchanga
    ili watu waache kojoa ovyo ovyo
     
  13. N

    Neylu JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,644
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dah.. Hiyo itakuwa poa sana maana utakuta mwanaume yuko smart lakini anakojoa barabarani hata aibu hana... Aaah... Hiyo ingewakomesha sana na miji yetu ingekuwa safii!
     
  14. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,399
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwikwikwikwi
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,495
    Trophy Points: 280
    kwa jinsi miji inavyo chafuliwa na mikojo
    jiulize kama wanaume wangekuwa wana bleed....lol
    ingekuwaje?
     
  16. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wazichukue tu hamna shida................
     
  17. N

    Neylu JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,644
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa.... Hivi wewe The Boss huwa unawazaga mambo gani?? Mmmh... Wangekuwa wanableed mji wote ungekuwa rangi ya REEEEEEEDOOOOOOOOOO!!!
     
  18. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu kama ni kweli huwa wanafanya ivyo kwanzia leo nitakuwa namwaga ndani FULL STOP

    ngoja nipate one 4 the road
     
  19. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hivi haya mambo mnatoa wapi?
     
  20. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Watu wamepanic baada ya kusoma hii thread, maana wengi wamejikuta ngoma hazisimami wakakumbuka safari zao za kwenda guest!
     
Loading...