Tajiri Kichwa
JF-Expert Member
- Apr 2, 2017
- 9,020
- 22,096
Halafu tako laini [emoji39][emoji39][emoji39]kama supu ya mapupu[emoji108][emoji39]
Hutoki salama mkuu ..na wanajua lengesha kwenye mstari
Halafu tako laini [emoji39][emoji39][emoji39]kama supu ya mapupu[emoji108][emoji39]
freebasics hiyo.2.comment...mbona sioni kitu
Mbona vigodoro ni zaidi ya hiyo
Mshana Jr mbona hii mila ipo kinyume kabisa?!!! Yaan hapo akisimamisha ndio amefeli au sikufaham? Mi naona kama hajasimamisha iwe ndio hafai
Huku ndo kuwa msukule wa hiari..
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mambo ya Cameron haya
Mimi nilifikiri yule waziri mkuu wa zamani wa Uingereza kabla ya kusoma content.
- Thread starterMshana Jr
- Start dateTuesday at 12:10 PM
Kwani Hapo ni wapi mkuuHaya mambo kumbe hayako ka wazaramo pekee