Manjagata
JF-Expert Member
- Mar 7, 2012
- 17,358
- 20,173
Siku hizi anajisemeshasemesha kama taahira!Siku hizi kigogo ni kama sisi
Taarifa za kesho zimeminywa
Huyu mama nahisi majina anatembea nayo kwenye mkoba wake.
Siku hizi anajisemeshasemesha kama taahira!Siku hizi kigogo ni kama sisi
Taarifa za kesho zimeminywa
Huyu mama nahisi majina anatembea nayo kwenye mkoba wake.
Ameshaondoka yule ndio kwisha tena imebaki story tuWengine yetu macho..
Mkuu kama haujangundua mama, hame base sana upande wa jk
Na ndo kiungo mchezaji hapo. Mama hana lolote zaidi ya fikra za mkwere
Sefu msaliti ,kasome kitabu cha mwinyi