Mambo Matano aliyoyakubali Tido Mhando baada ya kusomewa maelezo

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
2,248
Points
2,000

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
2,248 2,000
Kwahiyo bajeti haipitishwi na bunge tena kupitia mawaziri wake kupeleka muswada bungeni?? Au siku hizi mawaziri hawawezi kuagizwa na rais kupeleka bajeti yenye manunuzi ya bombardier??

Duh kama wwe ni mwana CCM naelewa kwanini viwanda tunaviskia redioni tu
uko sahihi mkuu,,,
 

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,183
Points
2,000

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,183 2,000
Kwahiyo bajeti haipitishwi na bunge tena kupitia mawaziri wake kupeleka muswada bungeni?? Au siku hizi mawaziri hawawezi kuagizwa na rais kupeleka bajeti yenye manunuzi ya bombardier??

Duh kama wwe ni mwana CCM naelewa kwanini viwanda tunaviskia redioni tu
Soma katiba uelewe mamlaka ya raisi kabla hujabwabwaja. Raisi hajavunja katiba wala sheri. Nyie bavicha ni wavivu wa kusoma mnasubili tu mange aseme ndo mrukie
 

zitto junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
11,072
Points
2,000

zitto junior

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2013
11,072 2,000
Soma katiba uelewe mamlaka ya raisi kabla hujabwabwaja. Raisi hajavunja katiba wala sheri. Nyie bavicha ni wavivu wa kusoma mnasubili tu mange aseme ndo mrukie
Soma katiba uelewe mamlaka ya raisi kabla hujabwabwaja. Raisi hajavunja katiba wala sheri. Nyie bavicha ni wavivu wa kusoma mnasubili tu mange aseme ndo mrukie
Nmeshakwambia bajeti ya serikali kuu huwa inapitishwa bungeni pekee sasa unapofanya manunuzi ya mabillion yote yale bila idhini ya bunge huoni bunge linakuwa halina maana kuwepo??

Hamtasema anavunja sheria sababu mnamuona malaika ila angefanya hivo meya wa upinzani ndio angevuliwa kiti kisa kutumia madaraka vibaya!!
 

bababikko

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
2,376
Points
2,000

bababikko

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
2,376 2,000
Hivi tukiipoteza Bombardier iliyozuiwa Canada, Raisi Magufuli atakuwa ameisababishia serikali hasara ya kiasi gani?

Na kati ya Tido na Magufuli nani atakuwa amefanya madudu zaidi?
kwanza alisababisha tushtakiwe,halafu akalipa cash bombadier na kadri siku zinavyopita riba inazidi ongezeka
 

Kashishi yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2014
Messages
2,360
Points
2,000

Kashishi yetu

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2014
2,360 2,000
Hata hivyo kesi za wakubwa hazinaga kifungo kirefu. Rejea kesi ya Amatus Liyumba aliishia kifungo cha miaka 2!
Rejea kesi ya Basil pesambili Mramba na mwenzake Daniel Yona waliishia kifungo cha nje kwa kwenda kusafisha hospital ya sinza Palestrina kama sijakosea.

Kifupi sijasikia kigogo kahukumiwa miaka 7 au 15 au 30. Kama yupo nitajieni mnisahihishe na nakubali kusahihishwa katika hili.
 

Kashishi yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2014
Messages
2,360
Points
2,000

Kashishi yetu

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2014
2,360 2,000
Ifike mahala sheria zetu zifanyiwe marekebisho, Mtendaji Wa serikali yeyote at analysis a babushka hasara serikali kutokana na yeye mwenyewe kutozingatia sheria na kuisababishia hasara serikali , Basi Mali zote za Mtendaji huyo Wa serikali zitaifishwe na serikali ili zirudishwe serikali ni. Kisha ndio aende jela.
 

goju

Senior Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
175
Points
250

goju

Senior Member
Joined Sep 7, 2017
175 250
Tukutane 2604. Hatushindwiiii. Ni lazima tupambanie Uhuru wetu. Tukutane barabarani. Mtapiga risasi tutapiga mayowe.
 

goju

Senior Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
175
Points
250

goju

Senior Member
Joined Sep 7, 2017
175 250
Tukutane 2604. Hatushindwiiii. Ni lazima tupambanie Uhuru wetu. Tukutane barabarani. Mtapiga risasi tutapiga mayowe.
 

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,183
Points
2,000

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,183 2,000
Nmeshakwambia bajeti ya serikali kuu huwa inapitishwa bungeni pekee sasa unapofanya manunuzi ya mabillion yote yale bila idhini ya bunge huoni bunge linakuwa halina maana kuwepo??

Hamtasema anavunja sheria sababu mnamuona malaika ila angefanya hivo meya wa upinzani ndio angevuliwa kiti kisa kutumia madaraka vibaya!!
Nipe kifungu cha sheria alichovunja usiseme usiseme kutoka hewani. Raisi ana uwezo wa kukataa budjeti zilizopangwa na bunge kutokana na pesa kutokuwepo au amezipangia kwingine. Soma ibara ya 45(i)
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
9,235
Points
2,000

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
9,235 2,000
Pia alikubali kuwa alikuwa msimamizi katika shughuli za TBC lakini sio kwa shughuli zote.
Sasa shughuli nyingine zilisimamiwa na nani? Na huyo 'asiyejulikana wazi', kwa nini hajafikishwa mahakamani? Au hata hakimu kumba huyo mwingine au wengine nao wafike mahakamani? Au shughuli walizosimamia hao/ huyo mwingine/ wengine hazihusiani na hiyo hasara?
 

Jorojik

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,792
Points
2,000

Jorojik

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,792 2,000
Kwahiyo bajeti haipitishwi na bunge tena kupitia mawaziri wake kupeleka muswada bungeni?? Au siku hizi mawaziri hawawezi kuagizwa na rais kupeleka bajeti yenye manunuzi ya bombardier??

Duh kama wwe ni mwana CCM naelewa kwanini viwanda tunaviskia redioni tu
Correction: Bajeti ya serikali hupelekwa bungeni kama randama siyo kama mswada
 

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,873
Points
2,000

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,873 2,000
Yule Dereva wa RPC/Arusha atafikishwa mahakamani kuisababishia serikali hasara kwa over speed na kusababisha gari kuharibika?
Reckless driving na boss akiwepo.
Ashitakiwe
 

Forum statistics

Threads 1,391,312
Members 528,392
Posts 34,077,860
Top