Mambo Matano aliyoyakubali Tido Mhando baada ya kusomewa maelezo

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
5,511
Points
2,000

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
5,511 2,000
Hii sheria ya kusaini ukiwa nje ya nchi ni kwa ajiri ya mhando au wote hata walio wahi kuwa mawaziri? au wale walifata maagizo hivyo ni ngumu kuwa pata...

namkumbuka mwenye macho ya makengeza ane ona pesa tu, aliwahi kusema alie kutuma wewe kuuza nyumba ndio aliye nituma mimi...

Hahahahahahaa... Natamani kusomesha watoto wangu uwana sheria ili waje wajipigie hili shamba la bibi yao...
 

Kalesya

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2014
Messages
635
Points
1,000

Kalesya

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2014
635 1,000
Unajua mamlaka aliyonayo rais wewe au unaropoka tu. Jpm kawashika pabaya mmebaki kuwayawaya tu
Kasome shule wewe, mnakimbia elimu ya juu mnaishia kuandika pumba mitandaoni!!

Rais hayupo juu ya Sheria wala Katiba, hana absolute powers kama wajinga wanavyoamini kuwa rais kwao ni kama Mungu.

Ingekuwa hivyo asingeomba kura 2015 na wala asingeapa kuilinda Katiba ya nchi.

Wakati wa kampeni alisema atakua Rais wa wote bila kujali chama, leo anajiona kawa Mungu hana mipaka.
 

Lukaku Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
843
Points
1,000

Lukaku Tanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
843 1,000
Kuhusu kusign hlo mbona kawaida tu hata km ni mm ningesign si alkuwa msimamiaji? Kwa nn yeye asiwe na mamlaka kama anaona matokeo chanya!? Sirikali hii itaishia muhula mmoja
 

cmp

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,365
Points
2,000

cmp

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,365 2,000
Tukutane 26/04/2018.

Tushachoka.

Polisi, ogopeni mtu anayetamani kujiua akabahatika kukutana na muuaji.
Nawewe umo kwenye maandamano uchwara yanayoratibiwa na da mange?Yaani upinzani wote mwenye akili na shujaa ameonekana ni mange.
 

zitto junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
11,104
Points
2,000

zitto junior

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2013
11,104 2,000
Nipe kifungu cha sheria alichovunja usiseme usiseme kutoka hewani. Raisi ana uwezo wa kukataa budjeti zilizopangwa na bunge kutokana na pesa kutokuwepo au amezipangia kwingine. Soma ibara ya 45(i)
Hivi unapotosha kwa faida ya nani

136.-(1) Fedha hazitatolewa kutoka Mfuko Mkuu wa Hazina
ya Serikali kwa ajili ya matumizi ila kwa mujibu wa masharti
yafuatayo:-
(a) fedha hizo ziwe kwa ajili ya matumizi ambayo
yameidhinishwa yatokane na fedha zilizomo katika
Mfuko Mkuu wa Hazina ya Serikali na idhini hiyo iwe
imetolewa na Katiba hii au sheria nyingine yoyote;
(b) fedha hizo ziwe kwa ajili ya matumizi ambayo
yameidhinishwa ama na sheria ya Matumizi ya
Serikali iliyotungwa mahsusi na Bunge au sheria
iliyotungwa kwa mujibu wa masharti ya ibara ya 140
ya Katiba hii.
(2) Fedha zilizomo katika mfuko maalum wowote wa serikali,
ukiachilia mbali Mfuko Mkuu wa Hazina ya Serikali, hazitatolewa
kutoka mfuko huo kwa ajili ya matumizi ila mpaka matumizi
hayo yawe yameidhinishwa na sheria.
(3) Fedha zilizomo katika Mfuko Mkuu wa Hazina ya Serikali
hazitatolewa kutoka Mfuko huo kwa ajili ya matumizi ila mpaka
matumizi hayo yawe yameidhinishwa na Mdhibiti na Mkaguzi
Mkuu wa Hesabu za Serikali na pia kwa sharti kwamba fedha
hizo ziwe zimetolewa kwa kufuata utaratibu uliowekwa kwa ajili
hiyo kwa mujibu wa sheria iliyotungwa na Bunge.


NB: hivi wapu hapo imeandikwa kwa idhini ya. Rais?? Hivi mnatetea uhuni kwa faida ya nani??
 

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
7,545
Points
2,000

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
7,545 2,000
Coverage ya maelezo ya TL akiwa Nairobi, imegeuka kuwa uhasama dhidi ya mkurugenzi. Upuuzi mkubwa!
 

Forum statistics

Threads 1,392,889
Members 528,740
Posts 34,121,413
Top