Mambo 11 usiyoyajua kuhusu msanii Diamond sukari ya warembo


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180


1. Ana utajiri unaozidi shilingi bilioni 1.

2. Yupo kwenye mazungumzo na promoter wa Rwanda kufanya show moja ya uwanjani ambayo anaweza kulipwa dola 120,000 ambazo ni zaidi ya shilingi milioni 190.

3. Malipo ambayo hupokea kwa show zake nyingi za nje ya nchi hayashuki chini ya dola 25,000.

4. Tangia mwaka 2011 mwishoni akaunti yake haijawahi kushuka chini ya shilingi milioni 100.

5. Anamiliki nyumba kadhaa alizopangisha.

6. Wimbo Mawazo alimwandikia Jacqueline Wolper ambaye alikuwa mpenzi wake.

7. Kamwambie na Mbagala alimwambia mpenzi wake aitwaye Sarah aliyemkataa (Diamond) sababu hakuwa na uwezo.

8. Ukimwona alimwandikia Wema Sepetu baada ya kumsaliti.

9. Ili kuvunja mkataba na aliyekuwa meneja wake Papa Misifa, ilibidi amlipe shilingi milioni 18.

10. Ana timu (anayoilipa mshahara) ya watu zaidi ya 12 wakiwemo dancers, mtu wa mavazi, msaidizi wake, wapiga picha wawili nk
11. Ana mkataba mnono na Coca cola wenye thamani ya zaidi ya shilingi milioni mia kwa mwaka
 

Attachments:

Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
tunashukuru kwa taarifa........,
dah naona anatumia visa vyake vya kimapenzi effectively
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
umesahau moja kuwa ni mbeba sembe mzuri ndio umuingizia hela nyingi sana.
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
Im sooooo proud of Diamond.
I cant wait siku moja kumuona akipokea tuzo za mtv music award sambamba na akina justin Bieber.
Inawezekana.
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
Im sooooo proud of Diamond.
I cant wait siku moja kumuona akipokea tuzo za mtv music award sambamba na akina justin Bieber.
Inawezekana.
ni kweli kabisa,there is nothing impossible under the sun! queenkami
 
Last edited by a moderator:
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,390
Likes
1,568
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,390 1,568 280
Ningeambiwa Nichague nchi au chama, basi ningemchagua Diamond @ Revocatus Kashaga
Naomba badilisha Signature yako na isomeke hivyo!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,677
Likes
2,791
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,677 2,791 280
Umesahau sifa moja:
Ana mama mzuri sana ambae anaget along with all his galfriends.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
miwivu dot com slash jealous folks never win
nshawin tiari sitaki mengi zaidi im satistified with what i have ila ata siku moja huwezi kuniona magogoni kwenda kuchukua hela za kubeba sembe USA under umbrellar of ccm, simplest and narrow minded.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,712
Likes
17,340
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,712 17,340 280
<u>Kama ni Kweli Hongera kwa kujiwezesha na kujituma vijana wengi tumelala</u>
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
poa yaishe kwani mi naenda shortcall nikiwa nimesimama.
poa yameisha kwani hata mimi naenda pia nikiwa nimesimama sometimes lol.
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,141
Likes
103
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,141 103 145
hehe hivi mbona tra wanawakomalia wafanyabiashara wengine kwa kuona million 100 tu bank unaanza kuulizwa umetoa wapi na kivipi na unapigwa kodi ya mamilion! kibongobongo naona ngumu sana kuweka mamilion benk huku hii mijamaa ya tra inaangalia tu. Diamond atakua analipa kodi kubwa sana! anyways wacha afanye kitu yake bana! Kamua tu kijana!
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
dah mkuu umetisha na umenivunja mbavu sana.
nilikua natania tu mkuu.
Unajua sisi wana diplomasia tukishafanikiwa kuleta amani mahali lazima tumalizie kwa kautani kidogo lol
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,288
Likes
3,490
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,288 3,490 280
umesahau moja kuwa ni mbeba sembe mzuri ndio umuingizia hela nyingi sana.
Yaani kuna watu kwao good news ni sawa na mauti, saa zote wanataka kusikia habari mbaya tuuu.......
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,288
Likes
3,490
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,288 3,490 280
Big up diamond, Wasanii wenzake wana mengi ya kujifunza kutoka kwa huyu dogo......
 
K

keynesian

Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
43
K

keynesian

Member
Joined Apr 7, 2013
6 0 0
domo kakurupuka!!! na huyo aliyemhoji nae ana miwasha washa ya umbea..
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,414
Likes
984
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,414 984 280
sukari ya warembo ni zaidi ya umjuavyo
 

Forum statistics

Threads 1,273,083
Members 490,268
Posts 30,470,607