Mama Samia ni mgombea mpya kabisa wa CCM 2025 - 2030

Mama Samia ni mgombea mpya kabisa wa CCM 2025 - 2030

CCM kila kunapokatika miaka 10 ya kiongozi yeyote, kunakuwa na mchakato wa wenye nia kuchukua fomu ya kugombea nafasi ya Urais

Kama Samia atakwenda miako 10, wapi mchujo wa ndani ya chama umefanyika?


Kaingizwa hapo kimakosa, na unapokumbuka umefanya makosa kwenye safari yako, basi ni suala la kurekebisha ili safari iendelee

CCM wamekumbuka walipoangukia, wanataka mchakato uanze upya, mbona wateuliwa mnang'aka?
Kaingizwa wapi kwa makosa?
 
Bloody idiot.

Kwani urais tunaouongelea hapa ni urais wa chama?

Kumbe unapiga kelele hapa hata katiba ya Tanzania huijui na hata ukiwekewa vifungu bado hujui alif wala be?

Hiyo ni katiba ya nchi, si ya chama, hivyo inamhusu mtu yeyote si wa CCM tu.

What's next? Utataka kujadili katiba ya chama na ya nchi ipi muhimu zaidi?

KAMA UMESHINDWA KUTUPA KIFUNGU KWENYE KATIBA YA CHAMA KINACHOPINGA MAMA KUPEPERUSHA BENDERA KWA MIAKA KUMI (2025 - 2035)
Kwa nini upo kimbele- mbele kushupaza shingo.ACHA UNAFIKI.

SOMA HISTORIA NDUGU YANGU.Hakuna kipindi kigumu kuivusha nchi Kama kiongozi mkuu kufia kwenye "kiti".

NAWEZA KUSEMA MAMA AMEVUNJA REKODI YA DUNIA KWA KUIWEZESHA NCHI KUWA SALAMA NA AMANI MPAKA SASA.(Ikizingatiwa yeye ni mwanamke).

NDIO MAANA "WAJUMBE" KWA KAULI MOJA WAKAONA HAKUNA MBADALA WAKE KWA SASA NA KUPENDEKEZA AANZE MUHULA WAKE RASMI NDANI YA CHAMA (2025 - 2035).

Tumalizane ndani ya chama kwanza achana na katiba ya nchi.

Lete vifungu...........>
 
KAMA UMESHINDWA KUTUPA KIFUNGU KWENYE KATIBA YA CHAMA KINACHOPINGA MAMA KUPEPERUSHA BENDERA KWA MIAKA KUMI (2025 - 2035)
Kwa nini upo kimbele- mbele kushupaza shingo.ACHA UNAFIKI.

SOMA HISTORIA NDUGU YANGU.Hakuna kipindi kigumu kuivusha nchi Kama kiongozi mkuu kufia kwenye "kiti".

NAWEZA KUSEMA MAMA AMEVUNJA REKODI YA DUNIA KWA KUIWEZESHA NCHI KUWA SALAMA NA AMANI MPAKA SASA.(Ikizingatiwa yeye ni mwanamke).

NDIO MAANA "WAJUMBE" KWA KAULI MOJA WAKAONA HAKUNA MBADALA WAKE KWA SASA NA KUPENDEKEZA AANZE MUHULA WAKE RASMI NDANI YA CHAMA (2025 - 2035).

Tumalizane ndani ya chama kwanza achana na katiba ya nchi.

Lete vifungu...........>
We jamaa huna akili , kifungu unapewa hutaki kukisoma


Kasome ibara ya 37 (5) na ibara ya 40


Sema tena uletewe screenshot
 
KAMA UMESHINDWA KUTUPA KIFUNGU KWENYE KATIBA YA CHAMA KINACHOPINGA MAMA KUPEPERUSHA BENDERA KWA MIAKA KUMI (2025 - 2035)
Kwa nini upo kimbele- mbele kushupaza shingo.ACHA UNAFIKI.

SOMA HISTORIA NDUGU YANGU.Hakuna kipindi kigumu kuivusha nchi Kama kiongozi mkuu kufia kwenye "kiti".

NAWEZA KUSEMA MAMA AMEVUNJA REKODI YA DUNIA KWA KUIWEZESHA NCHI KUWA SALAMA NA AMANI MPAKA SASA.(Ikizingatiwa yeye ni mwanamke).

NDIO MAANA "WAJUMBE" KWA KAULI MOJA WAKAONA HAKUNA MBADALA WAKE KWA SASA NA KUPENDEKEZA AANZE MUHULA WAKE RASMI NDANI YA CHAMA (2025 - 2035).

Tumalizane ndani ya chama kwanza achana na katiba ya nchi.

Lete vifungu...........>
Wewe guluguja ngumbaru huelewi kuwa katiba ya nchi inaongoza katiba za vyama vyote?

Halafu wewe unaruhusiwa kuwa mjinga, ukiwa mjinga utelimishwa, unaruhusiwa kuwa mbishi, ukiwa mbishi inawezekana ukatuelimisha.

Ila kwa nini wewe unakuwa mjinga na mbishi?

Ukiwa mjinga na mbishi hatuwezi kukuelimisha (kwa sababu ni mbishi) wala wewe huwezi kutuelimisha (kwa sababu ni mjinga).
 
Back
Top Bottom