Mama Mkwe wangu simuelewi!!!

Mama Mkwe wangu simuelewi!!!

Sasa ndio unaelewa shida alizozipitia mchumba wako mikononi mwa 'mama' mlezi wake!!! Ukawe faraja kwake.

Pia ukiona hivyo inawezekana sana anapenda sana huyo mchumba wako asiondoke hapo nyumbani, so definitely mchumba wako ni lulu fulani!!!

Just the other side of the coin!!:madgrin:
 
We naweeee!!!!!!!!!! HUJAWAJUA TU MAMA WAKWE??? WOTE BABA YAO MMOJA MAMA YAO MMOJA!!!!!!!!!!! Mi hakuna hata ndugu yangu mmoja kaolewa huku mama yake karidhika na uchaguzi wa binti yake! NO MAN IS EVER GOOD ENOUGH TO THE BRIDES MUM!!!!!!! JST LEARN TO BE STEVE WONDER TO THE HER BULLSHIT!!!!!!!!! Isikusumbue kichwa kabisaaa.

Wala usimwambie chochote, ukithubutu utaonekana wewe ndie mkorofi humuheshimu mtu mzima! Tena itakuwa umempa topic ya kuongelea!!!! JST IGNORE HER! She will learn to accept you in time!!

Mimi sitaki kumdisapoint Mama Lara 1 akisema he is not good enough baaaaaass tunaenda kwa next victim, hivo hivo mpaka aridhike!!! LOL! ( I spare the groom from World War III)
 
Mvumilie tu ili mambo yaende kama yalivyopangwa.Baada ya hapo ndo unaweza kumwambia ukweli
 
Chukua chako mapema mkuu kabla mambo hayajaharibika.Ndoa ni makubaliano ya watu wawili mume na mke mbele ya mashahidi ,Bomani,Kanisani au msikitini.Usisubiri eti upate michango kwa ajili ya kupiga ceremony ya nguvu,Wapambe nuksi kweli!
 
Kuna mwanajamvi mmoja mamsubiri akupe ushauri ambao naamini hautofautiani na wa kwangu ila yeye ana maneno matamu zaidi kuliko ya kwangu. Najua atakwambia umshirikishe MUNGU katika hili. Ni kweli mshirikishe MUNGU kwani mambo haya huwa ni magumu sana! Husitarajie kuungwa mkono na kila mtu katika kuliendea jambo lililo jema maishani mwako. Japo hujasema lakini si ajabu hata kwa upande wako kuna ambao hawamtaki mchumba wako. Ni jambo la kawaida sana sana hilo. Wewe kuwa na msimamo wako na mchumba wako na MUNGU awe mbele yenu, mtafika!
 
Binafsi ningependa kujua baba wa binti na ndugu wengine wanakuchukuliaje?
Wanakuheshimu kama mume mtarajiwa wa binti yao au?
Mama mkwe mtarajiwa sidhani kama anaweza akawa kikwazo, mwisho wa siku atakufa na kijiba cha roho tu na dada huyo ataolewa

Kitu nilichonote ni kuwa upande wa baba(mashangazi etc) wanamfahamu huyu mama na wanamkwepa sana. Ana tabia za kuongea ongea mambo ya familia, wivu, chuki na ushindani.

Ndugu zote wananiheshimu sana na nilipata taarifa kuwa huyo mama ananiogopa. Akisema maneno mabaya mchumba wangu akakasirika(mara nyingi baba uwa anampoza na kumpa maneno ya busara asikasirike), yule mama anamuomba kabisa binti asiniambie. Na binti alishawahi kumwambia huyo mama kuwa mimi sipendi kuwa karibu yake sababu ya tabia zake.
 
We naweeee!!!!!!!!!! HUJAWAJUA TU MAMA WAKWE??? WOTE BABA YAO MMOJA MAMA YAO MMOJA!!!!!!!!!!! Mi hakuna hata ndugu yangu mmoja kaolewa huku mama yake karidhika na uchaguzi wa binti yake! NO MAN IS EVER GOOD ENOUGH TO THE BRIDES MUM!!!!!!! JST LEARN TO BE STEVE WONDER TO THE HER BULLSHIT!!!!!!!!! Isikusumbue kichwa kabisaaa.

Wala usimwambie chochote, ukithubutu utaonekana wewe ndie mkorofi humuheshimu mtu mzima! Tena itakuwa umempa topic ya kuongelea!!!! JST IGNORE HER! She will learn to accept you in time!!

Mimi sitaki kumdisapoint Mama Lara 1 akisema he is not good enough baaaaaass tunaenda kwa next victim, hivo hivo mpaka aridhike!!! LOL! ( I spare the groom from World War III)

Kwanza naomba niseme nimefurahi sana Lara 1 kuchangia na kunipa ushauri. Nimefurahi mno.

Pili huyu mama ni headache aisee. Muda wote nimejaribu kustay away from her lakini anazidi kuleta ***** ***** mno. Kila siku ni visababu vya kusema mchumba wangu yuko hivi, mara ana jeuri siku hizi, kila kitu akiambiwa lazima aseme "subiri mimi nimesema hivi". Kwani mimi ni nani? maneno kibao...

Sasa najiuliza. Hivi kama mtu mahari umetoa na kilichobaki ni ndoa(ambayo sasa ni mipango inafanyika), je siwezi kushauriana na mchumba wangu juu ya mambo fulani na tukaamua pamoja? Mfano familia yao inataka binti asafiri kwenda mbaali kabisa na nchi hii, juu kaskazini eti akasalimie ndugu ili waweze kutoa michango,,,,,!!!!!!!! Hainiingii akilini maana sasa si muda wa kusafiri safiri. Amewaambia kuwa tutaenda sote mimi na yeye kama mume na mke... Sasa huyo mama anaongea shit kibao!! Oooh amekataa kwenda kuona kaburi la baba yake,,,, ooo anaendeshwa na mwanaume,, hivi Lara huyu mama si analeta nuksi kweli!!
 
Kuna mwanajamvi mmoja mamsubiri akupe ushauri ambao naamini hautofautiani na wa kwangu ila yeye ana maneno matamu zaidi kuliko ya kwangu. Najua atakwambia umshirikishe MUNGU katika hili. Ni kweli mshirikishe MUNGU kwani mambo haya huwa ni magumu sana! Husitarajie kuungwa mkono na kila mtu katika kuliendea jambo lililo jema maishani mwako. Japo hujasema lakini si ajabu hata kwa upande wako kuna ambao hawamtaki mchumba wako. Ni jambo la kawaida sana sana hilo. Wewe kuwa na msimamo wako na mchumba wako na MUNGU awe mbele yenu, mtafika!

Nitamshirikisha Mungu zaidi na zaidi kwenye hili.
 
Kitu nilichonote ni kuwa upande wa baba(mashangazi etc) wanamfahamu huyu mama na wanamkwepa sana. Ana tabia za kuongea ongea mambo ya familia, wivu, chuki na ushindani.

Ndugu zote wananiheshimu sana na nilipata taarifa kuwa huyo mama ananiogopa. Akisema maneno mabaya mchumba wangu akakasirika(mara nyingi baba uwa anampoza na kumpa maneno ya busara asikasirike), yule mama anamuomba kabisa binti asiniambie. Na binti alishawahi kumwambia huyo mama kuwa mimi sipendi kuwa karibu yake sababu ya tabia zake.

if that is the case brother, basi huyo mwali ni wako hembeluhembelu,mwachemwache hakikisha sako la nyani ngedele haponi...muingize binti ndani huyo kaka
 
Kwanza naomba niseme nimefurahi sana Lara 1 kuchangia na kunipa ushauri. Nimefurahi mno.

Pili huyu mama ni headache aisee. Muda wote nimejaribu kustay away from her lakini anazidi kuleta ***** ***** mno. Kila siku ni visababu vya kusema mchumba wangu yuko hivi, mara ana jeuri siku hizi, kila kitu akiambiwa lazima aseme "subiri mimi nimesema hivi". Kwani mimi ni nani? maneno kibao...

Sasa najiuliza. Hivi kama mtu mahari umetoa na kilichobaki ni ndoa(ambayo sasa ni mipango inafanyika), je siwezi kushauriana na mchumba wangu juu ya mambo fulani na tukaamua pamoja? Mfano familia yao inataka binti asafiri kwenda mbaali kabisa na nchi hii, juu kaskazini eti akasalimie ndugu ili waweze kutoa michango,,,,,!!!!!!!! Hainiingii akilini maana sasa si muda wa kusafiri safiri. Amewaambia kuwa tutaenda sote mimi na yeye kama mume na mke... Sasa huyo mama anaongea shit kibao!! Oooh amekataa kwenda kuona kaburi la baba yake,,,, ooo anaendeshwa na mwanaume,, hivi Lara huyu mama si analeta nuksi kweli!!

SPEECH IS SILVER BT SILANCE IS GOLDEN!!!!!!!! Ukimjibu tu inakuwa ushampa cha kuongea!!!!! We mfungie vioo tu, shikamoo!!! Marhaba! BAAAAAAAAAAAAAAASS!!!!!!!! Maadamu ushamjua DONT BOTHER TO IMPRESS HER AT ALL!!!!!!!!!! We ishi kama humuoni vile!!!!!!!!! Maneno maneno hayajengi, waweza kumwambia kitu AKAKITWIST na kukusingizia umesema kitu kingine kabisaaaaa, na watu wakamwamini coz uliongea nae kweli!!!!! DAWA YA MAMA MKWE NO MAZOEA!!!!!!! SALAMU BAAAAAAAAAASS!!!!
 
hayo ndo mapito tunasema, kizuri hakipatikani bure mkuu kina gharama zake. Mshirikishe mungu ktk maamuzi yako
 
Na wewe kwanini uzoeane na mama mkwe kiasi hicho mpaka anaanza kukueleza mapungufu ya mchumba wako
 
Chukua kifaa weka ndani,ilimradi bamia inaingi vizuti na una piz,mambo ya kupika utaajiri housegirl,ila masharti alale bila ch*p*!
 
Na wewe kwanini uzoeane na mama mkwe kiasi hicho mpaka anaanza kukueleza mapungufu ya mchumba wako

sijazoeana nae 'kiasi hicho'. Hiyo ya kuniambia maneno hayo ni siku nimekaribishwa dinner, tuko mezani sebuleni, binti anaandaa msosi alivyoenda jikoni niko na mama mkwe pale mezani akaanza kuongea
 
kinachomsumbua mama mkwe ni wivu? na kutaka kumuharibia mhumba wako kwako.....

unapoelekea ndoani hizo ni challenges za kuzivuka, cha msingi umegndua mapema, ninachokushauri ni kumuepuka huyo mama mkwe hata na bintiye alokuwa anakuzimikia mpaka kipindi hiki kipite.... na mtakapofunga ndoa kumbuka maisha ni wewe na mkeo...


huyo ni mama mkubwa tu (yes tunashukuru kwa kumsomesha binti hata kama ni kayumba, heri nusu shari kuliko shari kamili) lakini hana mamlaka wala uwezo wa kuwatenganisha...... tena ndo ufanye fasta fasta ndoa ifungwe hiyo...
 
pole sana mkuu, Mungu ni mwema atawapigania. muombe sana. kwani RIZIKI YA MTU HUWA HAIPOTEI, BALI HUCHELEWESHWA TU
 
Back
Top Bottom