Mama mkwe nakupenda sana ila bora uende

Mama mkwe nakupenda sana ila bora uende

lol! hapo kwenye rangi unataka kufanya urozi? Usifanye urozi ila ongea na mumeo kwa lugha ya staha na kumwambia hupendi kinachoendelea. Kuzungumzia kuhusu mtoto wake wa nje ni muhimu lakini isiwe ni kila siku tena na huyo wa nje kusifiwa kamfanyia hili kamfanyia lile. Mwambie na nyinyi pia mna watoto mbona mama hawazungumzii. Kama mumeo ni muelewa atatafuta namna ya kuongea na mama yake ili maongezi hayo yapungue au yasiwepo kabisa au waongee wenyewe wakati wewe haupo.
Hakuna urozi wala mavumba,sisi asili yetu hatutikiswi na mapenzi bora niende nikale michunga kuliko kutikiswa kusiko sababu
Umesema vyema sana sisi hapa tuna watoto tena wa 3 siwezi kusema wanangu ni zaidi, hapana maana mtoto ni mtoto kwa baba yake ila mama mkwe anataka kufanya kua yule wa nje ndie mtoto hawa wangu ni mashetani kitu ambacho kinanifanya nichume dhambi kwa kuanza kua na chuki na yule mtoto bure wakati nimemkuta kabla ya kuolewa na nilikubali, more mama mkwe anapotaka kunitawala kwa kuongea na mama wa mtoto kwenye simu kisha kumpa mwanae amsalimie inanikwaza mnoo, na sielewi dhamira yake kwangu
 
Hmmmm! Huyu mama hawatakii mema kwenye ndoa yenu duh! Pole sana.

Hakuna urozi wala mavumba,sisi asili yetu hatutikiswi na mapenzi bora niende nikale michunga kuliko kutikiswa kusiko sababu
Umesema vyema sana sisi hapa tuna watoto tena wa 3 siwezi kusema wanangu ni zaidi, hapana maana mtoto ni mtoto kwa baba yake ila mama mkwe anataka kufanya kua yule wa nje ndie mtoto hawa wangu ni mashetani kitu ambacho kinanifanya nichume dhambi kwa kuanza kua na chuki na yule mtoto bure wakati nimemkuta kabla ya kuolewa na nilikubali, more mama mkwe anapotaka kunitawala kwa kuongea na mama wa mtoto kwenye simu kisha kumpa mwanae amsalimie inanikwaza mnoo, na sielewi dhamira yake kwangu
 
Bora kuitwa mchawi,kuliko kukaa na watu ambao wataleta fitna za chinchin.ni heri kwenda kutembeleana lkn si kukaa nyumba moja hasa kwa wanawake kwa wanawake kukaa nyumba moja kwangu hapana[emoji1] [emoji28]
Shida akili yako ni kiduchu ya kusoma people behavior za watu..! Ukiwafahamu watu ata kuumizi kichwa.
 
Shida akili yako ni kiduchu ya kusoma people behavior za watu..! Ukiwafahamu watu ata kuumizi kichwa.
Ilo nalijua na naamini,lkn kuna wakwe wngn ni too much,nmeshahudia ndoa nyng sana maneno maneno hayaishi na fitna kwasababu ya kukaa na wakwe.

Mama mkwe mda wote pikichi prikichi anayafyokonyoa,mhh kiukweli mm hata nkiolewa nataka ni heri tukodi nyumba tu tujinafas,kuliko kukaa ukweni kiukwel sitokubaliana nalo kabisa
 
Hakuna urozi wala mavumba,sisi asili yetu hatutikiswi na mapenzi bora niende nikale michunga kuliko kutikiswa kusiko sababu
Umesema vyema sana sisi hapa tuna watoto tena wa 3 siwezi kusema wanangu ni zaidi, hapana maana mtoto ni mtoto kwa baba yake ila mama mkwe anataka kufanya kua yule wa nje ndie mtoto hawa wangu ni mashetani kitu ambacho kinanifanya nichume dhambi kwa kuanza kua na chuki na yule mtoto bure wakati nimemkuta kabla ya kuolewa na nilikubali, more mama mkwe anapotaka kunitawala kwa kuongea na mama wa mtoto kwenye simu kisha kumpa mwanae amsalimie inanikwaza mnoo, na sielewi dhamira yake kwangu
Maneno makali duuh..! Mchagga nini?? Anyway calm down, pia km ni mkiristo go to church God may be the best solution of yr family problem.
 
Ilo nalijua na naamini,lkn kuna wakwe wngn ni too much,nmeshahudia ndoa nyng sana maneno maneno hayaishi na fitna kwasababu ya kukaa na wakwe.

Mama mkwe mda wote pikichi prikichi anayafyokonyoa,mhh kiukweli mm hata nkiolewa nataka ni heri tukodi nyumba tu tujinafas,kuliko kukaa ukweni kiukwel sitokubaliana nalo kabisa
Ukitaka kujua unaongea usichokijua ni hapo unapotumia shuhuda za ndoa nyingine..! Mama kila family(ndoa) inakuwa na changamoto tofauti hivyo u hv to be best at yr married kwa kumaster changamoto za ndoa yako mwenyewe.

Ukifanya km fulani ujue possible ya kukosea ni 100%.
 
Ukitaka kujua unaongea usichokijua ni hapo unapotumia shuhuda za ndoa nyingine..! Mama kila family(ndoa) inakuwa na changamoto tofauti hivyo u hv to be best at yr married kwa kumaster changamoto za ndoa yako mwenyewe.

Ukifanya km fulani ujue possible ya kukosea ni 100%.
Kiuhalisia mm binafsi nkiolewa sitaki kuishi ukweni,io kwang sjui kwa wngn.

Nmeolewa manake mwanaume kanichukua nkaishi nae na sio mambo ya ukweni.
kumpenda ntampenda mzazi wake,ndugu zake,lkn si kugandana sehem moja maisha yote kiukwel mm siwezi.
Na kabla sjaolewa namwambia kabisa atafute nyumba tukodi .asipoweza basi.
 
M
Kiuhalisia mm binafsi nkiolewa sitaki kuishi ukweni,io kwang sjui kwa wngn.

Nmeolewa manake mwanaume kanichukua nkaishi nae na sio mambo ya ukweni.
kumpenda ntampenda mzazi wake,ndugu zake,lkn si kugandana sehem moja maisha yote kiukwel mm siwezi.
Na kabla sjaolewa namwambia kabisa atafute nyumba tukodi .asipoweza basi.
Kajenge kabisa akikuoa uwe na nyumba tayari! Isije kuwa ata pesa ya chupi unamwomba boyfriend wako afu unaleta masharti ya kijinga eti kunioa lazima tuishi kwetu na si nyumbani kwa wazazi. Otherwise shut up yr [emoji54][emoji54]
 
Pole saana! Mwambie Dada awe anapika chakula cha familia jioni..km mume wako hapendi kupikiwa na Dada its okay Dada awe anapika cha wrngine isipokuwa wewe na baba, nina hakika chakula cha wawili hakichukui muda kama cha watano saba.


Pili ni swali.. Mumeo bubu? Hawezi kusema mama hiki nashiba hiki hiki ndio hua nakula??
Kama haingei kitu nunua sahani kuuubwa mtindo wa sinia anza kumwekea hapo chakula na uhakikishe amemaliza[emoji57] [emoji57]
Usipende ujinga[emoji12] [emoji12]

Suala LA mumeo kuufyata huku mzazi mwenzao akienda kwao?? Hivi amelogwa au?

Pole mkuu karaha ya mama mkwe inajulikana sana!
Pole sana.
 
M

Kajenge kabisa akikuoa uwe na nyumba tayari! Isije kuwa ata pesa ya chupi unamwomba boyfriend wako afu unaleta masharti ya kijinga eti kunioa lazima tuishi kwetu na si nyumbani kwa wazazi. Otherwise shut up yr [emoji54][emoji54]
It wont happen i bet...

asaivi mwaka huu anamalizia kusoma,anatafuta kazi,na kazi yake inalipa masha Allah,so hope kila kitu kitaenda as planned insha Allah ,i never worried abt it,alaf mwanaume mwelewa kwa kila kitu.
kuhus kujenga nyumba tutajenga hata tukishazaa watt wawil muhim tutengeze maisha kwanza yakae poa zaid
 
Nimejitahidi Mkuu na nomejishusha sana,ila linapokuja suala la yeye kumzungumzia mwanamke mwingine wa mwanae ndani ya nyumba yangu hakika nakosauvumilivu,na kwa bahati mbaya Mimi huwa sina asili ya kulia lia labda ningekua hivyo ningekua naliia kupoza uchungu ninaousikia
Hapa hata mimi ningepata shida
 
Nimebahatika kutembelewa na mkwe wangu wiki kadhaa sasa,nilifurahi nikashukuru kwa kupata ugeni mzito ukizingatia kwamba nakaa na shemeji zangu hapa,mmoja anatafuta kazi mwingine yupo chuo anakaa hostel ila huwa anarudi hasa weekend.
Tabia ambazo amenionyesha na hakika niseme wazi tu kua zinanikera na kuukwaza moyo wangu na Mara hii naanza kujihisi unyonge sana ndani ya nyumba yangu
Huyu mwenzangu alizaaga mtoto kipindi cha nyuma huko katika pita pita za ujana na huyu mtoto yupo kwa mama Yake na anasoma boarding school na kila kitu kinalipiwa na baba yake hapa nami wala sina tatizo na hilo,sasa tangu mama mkwe aje akikaa na mwanae hadithi ni kumzungumzia huyo mama wa mtoto wee na kibaya zaidi anasema wazi kabisaa kua huwa anakwenda kumuona na kukaa hapo kwake yaani kwao na mumeo wangu,yaani anamsifu kabisaa kuwa anasaidia sana na anamshukuru!!
Mbaya zaidi baba watoto baada ya ajali mbaya aliyoipata na kupata tatizo La nyonga yupo tu haendi kazini zaidi Zaidi akitoka huwa anakwenda dukani kwetu kusaidia biashara, Mimi hutoka asubuhi kwenda job na kurudi jioni,na kutokana na heka heka za foleni najikuta Mara nyingine nachelewa kufika nyumbani mpaka saa 12 ndio naingia ila kawaida yangu ni ile ile kua chakula cha jioni napika mwenyewe hata Dada wa kazi hapa anafahamu hilo,mama mkwe nikichelewa hiyo kurudi anaanza maneno kua "sasa watakula saa ngapi? mwanae si atachelewa kunywa dawa? Kwa namna hii atapona kweli?" Yaani ni maneno juu ya maneno yeye anamfikiria mwanae mtu mzima hawa wajukuu walio wadogo hawaoni!!? Nifanyeje sasa? Niache kazi ili nimuhudumie mwanae ale saa 12 jioni badala ya saa 2 usiku au??
Nimekosa Uhuru na hamu ya mume wangu kwa kweli maana hata chakula kiwapo mezani nikimpakulia mwanae anakadiria kwa kuuliza "mbona kidogo sana? Atashiba kweli?" Inamaana Mimi nampunja mwanae!!? Mimi nikiyekaa nae miaka yote hii na watoto wote hawa nimpunje mwanae chakula lol!!?
Mama mkwe nakupenda sana,sana sana mamangu ila Tafadhari bila kusubiri siku nitakayoteleza na kufungua kunywa changu Leo ntamwambia mwanao bora uende!!
Hili ulilolifanya sio kitendo cha uungwana hasa kwa mwanamke aliyefundwa akafundika

Hukupaswa kumteta mkweo kwenye mitandao ya kijamii

Hivi itakuaje kama mumeo akawa ni member wa humu jf halafu akaungaanisha matukio na kugundua kuwa ni wewe ndiye uliyeleta mada humu jf ww unafikiri kitatokea nini?
 
Pole sna my dear, mm mwenyewe naishi na mama mkwe ni shida tupu. Mama anajua kupelekeza mpaka mambo ya ndani anataka kuyajua, alafu sasa anamaindi sna msosi utamjazia sahani kubwa Na bado atakwambia niachie ukoko ole wako ujisahau uloweke sufuria utayutraaa ana maneno.

Ila ninacho mshukuru Mungu mume wangu anamsimamo anajua kumpasha mamaake akikosea wala hamuogopi bila msimamo wa huyu mume mbona ndoa ningeiona chungu
Mkwe mwenye nguvu za kutafuna ukoko anafanya nini hapo!???? Loooh
 
Back
Top Bottom