Mama mkwe nakupenda sana ila bora uende

Mama mkwe nakupenda sana ila bora uende

Vita vya wanawake kwa ujumla huwa ni vigumu kweli kuviamua. Ukitaka uwe neutral inahitaji hekima ya ziada. Nadhani mume anawajua hawa wawili walivyo na tabia zao pia. Akishilikishwa ataweza tu kulitatua hilo.
Yaani wanawake wengi hasa wa siku hizi wana pepo la chuki dhidi ya wifi na mama wakwe zao hata kabla ya kuolewa. Wanahitaji maombi wapate kufunguliwa.
 
Kwako LadyAJ,

Kwanza pole sana kwa changamoto (Maana hatuwezi sema ni shida) hii ni changamoto tu!! Kwanza kabisa ni shukrani kwa Mungu kwamba una Mama wa Mumeo. Ambae kimsingi baada ya ndoa ni mama yako pia. Watu wengi wanapotoka sana wanapotumia mazoea ya Mama Mkwe (Hii dhana kisaikolojia inaanza kuleta utofauti wa kimahusiano baina yako na yeye, ukimchukulia kama mama yako tayari utaanza kuwa na mawazo tofauti juu yake). Ni kweli kwamba kila binadamu ana mapungufu yake, wazazi wetu nao kama binadamu wana mapungufu yao, jifunze kuyabeba. Leo hii hata wewe utakapokuwa "mkwe" kwa wake za wanao pia hutakuwa mzuri 100% kutokana na madhaifu ya kibinadamu.
Ushauri wangu:

1. Mtumie mume wako vizuri kama njia ya kumfikishia Mama ujumbe ambao unautaka apate endapo mumeo anakupenda ATAKUSIKILIZA kwa sababu wewe ni MKE wake. Hapa nimeona mambo makuu ni mawili:-
a) Namna anavyomsifia huyo mwanamke alieisha zaa na mumeo kana kwamba anamuashiria mumeo alifanya kosa kukuoa.
b) Anavyokosoa mpangilio wako wa muda kama mwanamke unayefanya kazi na pia kutaka kutekeleza majukumu ya mama mwenye nyumba.
Mimi ninashauri mambo haya yote mawili ni vizuri ukayazungumza na mume wako (je anakusikiliza vizuri?) kama ni msikilizaji mzuri na ana busara atapata hekima ya kuzungumza na mama juu ya mambo hayo yanayokukosesha amani.

2. Tumia busara katika kufanya shughuli zako za kila siku. Tambua kuwa mwanamke mpumbavu huibomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe (hapa inamaanisha na ulimi pia) Jaribu kwa namna yeyote kusitokee jambo la kuweza kukufarakanisha na Mama (mkwe) wako. Epuka majibu ambayo yatampa tafsiri tofauti mfano, Majibu ya mafumbo au ya mkato.

Katika mambo haya yote usisahau sala na maombi (Never Underestimate the Power of a Praying Woman) sijui ukoje kiimani ila sala na meditation (tahajudi) itakusaidia kutuliza amani ya moyo wako. Take your time everyday katika kufanya haya.
Nakutakia ndoa yenye amani.

Don Mangi
 
Vita vya wanawake kwa ujumla huwa ni vigumu kweli kuviamua. Ukitaka uwe neutral inahitaji hekima ya ziada. Nadhani mume anawajua hawa wawili walivyo na tabia zao pia. Akishilikishwa ataweza tu kulitatua hilo.
[emoji109] [emoji109]
 
Mtanga chonde chonde mama wa mwenzio ni wa mwenzio tu tumehusiwa subra dada subiri dad subiri subira ina malipo
Kweli kabisa!
Muhimu nadhani akiona anamkera sana na ana mda mrefu wa kukaa hapo basi inabidi azungumze na mmewe amweleze pale anapokwazika ili waweze kusuluhisha tatizo hilo kwa pamoja.
Na kama ana mda mfupi wa kukaa kwake basi ampuuze tu suala la muhimu liwe kwa Mme wake kama wanaelewana na taratibu za kuendesha familia yao na wanaishi kwa furaha sidhani kama hili linaweza kuwaletea mgogoro kama watatumia vema busara zao.
Hakuna binadamu aliye mkamilifu hivyo hata mzazi wako/wa mwenzio anaweza kukosea lakini muhimu zaidi ni kujua namna ya kuweza kumkosoa au kumuelewesha ni kwa namna gani anakosea au anakuwa kikwazo ili isije ikaleta taswira ya kukosea adabu!
Hekima na busara huwa zinahitajika sana kumkosoa mzazi hasa akiwa wa upande wa mwenzio na ukikuta mwenzio haoni kama mzazi wake anakkosea au anakuwa kikwazo.
 
Pole sana, Ila nahisi suluhisho ni wewe kumvumilia tu hiyo Mama kama anakaa kwa muda mfupi. Pia siyo mbaya ukimwomba Mumeo ruhusa ya chakula kupikiwa na Dada Wa kazi pale unapochelewa kutoka kazin.
Mpende na mvumilie Mkweo ili uwe na ndoa tulivu. Binadamu wrote tuna kasoro, tuishi kwa kuvumiliana,kusameheana na kupendana.
Pole sana.
 
Aaaahg pole sana kwa yanayokukuta ila sababu ya kuujua uchungu wa mwanae nae anaumia labda kuona unachelewa,,,lakin pia angekusaidia tu hata kupika kabla ya kurud au kukuandalia viungo wewe ukifika unapika tu. Msamehe bure maana huyo ni mzaz wako pia.. Usisikilize wala kuumia sana kwa maneno kuhusu hyo mtoto mwngine,,we jali yakwako yaende...

Mi nampemda mama mkwe wngu mpka anajua mkwe ananipenda,,,nae nashukuru ananipenda snaaaaaaa mpka najua mkwe wngu ananipenda,, heshima na kujitambua na kuweka balance kwako na kwetu ndio siri kuu....
Mko wachache sana mnaojitambua kama wewe labda katika wanawake 100 utapata 1. Wanawake wengi wanachuki dhidi ya wifi na mama wakwe zao toka tumboni mwa mama zao. This is amazing! Sijui ni pepo??
Lkn mbona wanawake wa zamani walikuwa wanapendana sana na mama wakwe zao?
 
Mama mkwe anaandaa mazingira ya kukuletea mke wa pili. kwa sifa hizo za huyo mwanamke mwingine khaa dharau hizo. Mumeo angekua fit majanga yangeongezeka maana ex anavutwa taratibu kurudisha majeshi ndio maana unakosolewa kwa kila kitu hapo kwako. Be strong.
 
Mko wachache sana mnaojitambua kama wewe labda katika wanawake 100 utapata 1. Wanawake wengi wanachuki dhidi ya wifi na mama wakwe zao toka tumboni mwa mama zao. This is amazing! Sijui ni pepo??
Lkn mbona wanawake wa zamani walikuwa wanapendana sana na mama wakwe zao?
Yani unaongea as if mama wakwe na Mawifi wao ni watakatifu ila wanaoolewa ndo wakorofi. Kuna Mawifi na mama wakwe ni wicked hadi unaweza hisi ni wasaidizi wa Lucifer. Kila upande umejifeed mawazo mabaya dhidi ya upande mwingine, as a result tunaishi kwa kuviziana, Yani nianze nikumalize
 
Mko wachache sana mnaojitambua kama wewe labda katika wanawake 100 utapata 1. Wanawake wengi wanachuki dhidi ya wifi na mama wakwe zao toka tumboni mwa mama zao. This is amazing! Sijui ni pepo??
Lkn mbona wanawake wa zamani walikuwa wanapendana sana na mama wakwe zao?
Ila jua tu mm ni me,sio ke
 
Timiza wajibu wako kama kawaida usitetereshwe na vimaneno vyake

Hataishi milele kwako mvumilie muda ukifika aende kwake akaangalie kuku zake
 
Zingatia mumeo ni mgonjwa hapo inabidi utumie busara ya hali ya juu sana.
Kama ikiwezekana endelea kuvumilia tu. Wanasemaga mkubwa hakosei.
 
Yani unaongea as if mama wakwe na Mawifi wao ni watakatifu ila wanaoolewa ndo wakorofi. Kuna Mawifi na mama wakwe ni wicked hadi unaweza hisi ni wasaidizi wa Lucifer. Kila upande umejifeed mawazo mabaya dhidi ya upande mwingine, as a result tunaishi kwa kuviziana, Yani nianze nikumalize
Duh. Wanawake wanajuana wenyewe tabia zao. Sisi wanaume mbona hatuna tabia ya kuchukia wakwe zetu.?
 
Angalia yafuatayo:
Je, mumeo amebadilika tangu mamake aje hapo? Yaani, ameanza kuonyesha hasira, majibu mkato, kutokukujali tena?
Je, hicho chakula unampakulia kwa kuwa hawezi pakua mwenyewe au?? Basi, pakua chakula cha 2 uende ule na mumeo.
Kama ameacnza kubadilkia na kuonesha kumfuata mamake anenavyo, jua kuwa mama mkwe anamwaga sumo.
Jambo la kuelewa;
Mwanamme asiye na uhakika na yeye mwenyewe, ni hatari kuliko bomu. Sasa unasema kapata ajali na huenda kazini haendi. Tiyari atajisikia kutokuwa na uhakika na wewe. Chunga usibadili tabia yako kwake.
Mama mkwe asikuzingue. Mpe hishima zake zote. Usimjibu neno, mwache ajioneshe kuwa anajua kuliko weye. Ila, hakikisha mumeo halalamikii chochote. Asikuone umempungukia. Yatakwisha tu
 
Back
Top Bottom