Mama mkwe nakupenda sana ila bora uende

Mama mkwe nakupenda sana ila bora uende

Hiki kisa kimenikumbusha Monster-In-Law, the movie.
 
Kwa kawaida Dada zetu na Mama zetu huwa hawapatani na wake zetu.Sababu kubwa ni sio damu yao.Cha kufanya wewe na mumeo hameni mwacheni mama aishi hapo au mpangieni mama makazi yake ya peke yake bila nyinyi
 
Huyu anasepa soon labda kama sikuzaliwa Tanga maana kanifika shingoni sasa
Umekosea kutaja eneo unalotokea nilikuwa nataka nitoe Ushauri wangu
Lakini sitatoa Kumbe wewe mtu wa Tanga..!? Duuuuh nawafahamu nyie mnaturoho twenu Fulani hivi...!!
 
Na mwanaume akishalegea tu basi nyumba inakuwa hekaheka. Afu hatuwezi jua wanaongeaga nini, ndo maana mama anazidi kujaa tu. Mtu hadi saa 5 za usiku eti mnaongea mmmh


Yap, umeiweka vizuri zaidi. Mwanaume akilegea na nyumba inalegea.
Na kama anacheka cheka tu, pengine akiongea na mama yake hatoi support kwa mkewe hata kama mama yake anamsema mkewe, na ndio maana ma mkwe anazidi kujaa.
 
Yap, umeiweka vizuri zaidi. Mwanaume akilegea na nyumba inalegea.
Na kama anacheka cheka tu, pengine akiongea na mama yake hatoi support kwa mkewe hata kama mama yake anamsema, na ndio maana maana ma mkwe anazidi kujaa.
Unadhani mume angekuwa anamkatalia hivyo vitu mama yake, huyo mama angezidi kujichetua? Usikute na yeye anamshtaki mkewe kwa mama ake. Hatukatai mama mkwe kuwasiliana na mzazi mwenzie na mwanae, si ana mjukuu wake kule. Lakini ndo unaongea naye mbele ya mka mwana wako + kumpa mtoto wako aongee naye, bado kila saa kumsifia mjukuu wako wa nje, that's hurts a lot kwa mke. Hata mimi nisingefurahia
 
Ole wako ukasumbue watu while una nguvu za kutafuna ukoko[emoji13] [emoji13] [emoji13]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mie nitafuata wosia wa mama yangu. Aliijua mipaka yake, hatoi ushauri hadi umemuomba na unakiwa ni wa kujenga. Tena safari safari za kwa wanae hakuwa nazo, anasema "mje mnisalimie mkipata nafasi maana kupishana pishana koridoni na wakwe zangu siwezi nawaacha mpumue".
 
Unadhani mume angekuwa anamkatalia hivyo vitu mama yake, huyo mama angezidi kujichetua? Usikute na yeye anamshtaki mkewe kwa mama ake. Hatukatai mama mkwe kuwasiliana na mzazi mwenzie na mwanae, si ana mjukuu wake kule. Lakini ndo unaongea naye mbele ya mka mwana wako + kumpa mtoto wako aongee naye, bado kila saa kumsifia mjukuu wako wa nje, that's hurts a lot kwa mke. Hata mimi nisingefurahia


Mh asee, yaani ni makusudi kabisa kumfanyia hivyo kwa sababu anazojua huyu ma mkwe. Asingeweza kufanya hivyo kama angetaka nyumba ya mwanae iwe na amani na furaha. Ana lake jambo.
Imagine mtu anakufanyia hayo yote halafu bado unatakiwa kumheshimu kama mama mkwe, na ku make sure mwanae anapata mahitaji yote.
Ama kweli wanawake tuna nguvu.
 
Kama mke unayempenda mumeo hupaswi kusumbuliwa na maneno ya mkweo ambaye ni mtu aliyekuja na ataondoka. Puuzia maneno yake. Kwani akimsifia mzazi mwenzie na mumeo ndo utaachika? Acha kuwa insecure, hayo maneno hayatoki kinywani kwa mumeo tatizo lako nini?

Lazima ujue kuwa huyo mama ana mapungufu lakini ndio mama wa mumeo lazima uendelee kumpa heshima yake ili kuilinda na kuiletea amani nyumba yako.

Hakuna mtu anapenda mzazi wake akosewe heshima hata kama amekosea. Hivyo, ukishindwa kujizuia na kufungua kinywa chako utakuwa umemkaribisha shetani kwenye nyumba yako.

Huyo mama ni mpita njia mvumilie ataondoka awaachie nyumba yenu muendelee kuishi mlivyozoea.

Zingatia: Mmeo anaumwa na pengine hazalishi kipato kwa sasa. Hivyo, ukimgombeza mamaake hata kwa haki utaonekana unawanyanyasa kwa kuwa mmeo mgonjwa.
 
Duh. Wanawake wanajuana wenyewe tabia zao. Sisi wanaume mbona hatuna tabia ya kuchukia wakwe zetu.?
Wewe acha tu hizo kuna wanaume wachoyo mpaka kwa wakwe zao akifika nyumban utaambiwa kaja kufanya nini sijaoa ukoo
 
Back
Top Bottom