mama mkwe na binti | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama mkwe na binti

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jeji, Aug 29, 2011.

  1. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    baada ya binti kujifungua mazungumzo na mama mkwe wake yakawa hivii,

    Mama mkwe: Binti samahani lakini kusema ukweli mtt hafanani kabisaa na kijana wangu,

    Binti: Mama bila samahani, huku chini nina njia ya uzazi na sio machine ya photocopy.
     
  2. k

    kautipe Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana ni kukomesha wakwe wenye midomo kama huyo
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,313
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    good!!!
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hii ni kali ya kufungia mwaka!!
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,701
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    bravooooooooooooo
     
  6. bryleen

    bryleen Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamkomesha
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,404
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa kuna mama wakwe wengine ndio tabia zao hizo! Amepatikana hapo..
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,969
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    Guuud!!!. Bado zamu ya mawifi.
     
  9. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    safi sana na hii ni kiboko kwa mama mkwe wote wenye kidomo domo, gud!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,401
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    hapo heshima mbele
     
  11. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hakika ma mkwe kapatikana.
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mama mkwe anamjua mkwewe ni kicheche so alihisi mwanae kauziwa mbuzi kwenye gitaa..................I mean kwenye gunia!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    sio yakufungia mwaka niyakufungia mwezi au ya idd
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kwa hilo jibu huyo mama mkwe hatorudia tena kwa maswali kama hayo
     
  15. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tano, kwa jibu tu!
     
Loading...