Mama mkwe kajichimbia naona shida kumtoa

Mama mkwe kajichimbia naona shida kumtoa

Nashukuru Mungu nilipooa wana biashara zao na nyumba zao
 
Wewe jiachie mambo ya kuogopa kuvaa kaputula sijui short sio issue.
Ila ikiwa mama umri umeenda na baba hayupo muache akae, jenga urafiki nae sio kumugopa..
 
Uchoyo tu unakusumbua, mgeni Baraka labda awe mchawi
 
Mwambie mkeo akapumzike kwao uone kama mama mkwe atabaki.....
Ukiona hivo jua mfukoni panayumba na kama kwao ni mkoani jua hata nauli hana kwa wakati huo, mleta mada angekuwa na maisha ya wastan wala asingekuja hapa kulalamika.
 
Mwanaume ataachana na wazazi wake na ataambatana mkewe nao watakuwa mwili mmoja.

Hebu mueleze mke wake kuwa haupo huru nadhan atakuelewa
hayupo huru kwamba "anataka kum'banjulia mwanaye sebuleni?"

acheni uzungu, mama kaa hapo hapo, maisha ndio haya haya, wakikufukuza, toka ,tema mate , kunguta mavumbi, "utaskia tu wakitafutana"
 
Mkuu uzi wako nimebaki nacheka.

Huyo ni kama mama yako mzazi pia ameona mtoto bado anahitaji usaidizi.

Pia mkeo anaweza kuwa bado hajali-recover vizuri ila mama yake ndio anajua mwanae bado japo wewe unaweza kuona mambo yapo sawa.


Mkuu akili mwako we ukimuona mama mkwe fanya kama umemuona mama yako ila soon ataondoka.
 
Pole sana...

This time vaa vichupi kabisa ukiwa tumbo wazi, ataaga mwenyewe...


Cc: mahondaw
 
Back
Top Bottom