Malipo yaanze


Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Invisible; Jambo Admin; Moderators; Super Members; JF members.

Nafikiri ni wakati muafaka kukawa na malipo kwenye matangazo madogo madogo i.e. £22.00 kwa tanngazo kwa mwezi kama unalipa kutoka nje na Shillingi 20,000.00 kama unalipa bongo. Mnaonaje?
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Naunga mkono hoja hiyo.
Kiasi cha malipo kinaweza kujadiliwa kwa kuangalia aina, kusudio au uzito wa tangazo husika.
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
This will not work. Mkisha turn hii section kuwa advertisement section mimi binafsi na watu wengi hawataingia humo. Sasa point ya ku advertise inapotea.
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Tuangalie umuhimu wa tangazo, kama ni la biashara then linaweza kutolewa ushuru. Lakini kama ni taarifa tu haina haja.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Matangazo yote yatozwe!!! chombo gani kinatoa tangazo bure?
 
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
507
Likes
5
Points
35
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
507 5 35
Mie sioni kama ni vyema kuwepo na malipo ya matangazo ndani ya JF.
 
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
564
Likes
3
Points
0
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
564 3 0
Wazo zuri, lakini unajua kuna malipo JF inakamuliwa?
Matangazo mimi binafsi siyapendi na siyataki hapa JF. Kuhusu Jf kukamuliwa, Well huyo ambaye anatulipia siku zote tunaomba aendeleze hiyo sadaka yake na sisi tutaendelea kumuombea mungu amzidishie.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Well huyo ambaye anatulipia siku zote tunaomba aendeleze hiyo sadaka yake na sisi tutaendelea kumuombea mungu amzidishie.
Wow! Great, ni jambo jema. Nitaufikisha ujumbe....!
 
Maskni Wa Akili

Maskni Wa Akili

Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
0
Maskni Wa Akili

Maskni Wa Akili

Member
Joined Mar 19, 2008
98 0 0
Matangazo mimi binafsi siyapendi na siyataki hapa JF. Kuhusu Jf kukamuliwa, Well huyo ambaye anatulipia siku zote tunaomba aendeleze hiyo sadaka yake na sisi tutaendelea kumuombea mungu amzidishie.
Hahaaha, watu wengine bwana, Kwa nini wewe usichukue jukumu la kulipia gharama zote za JF alfu sisi tutakuombea mungu akuzidishie.

Kama matangazo inabidi yawekwe ilituendelee kuitumia JF for free muweke tu. Wasiotaka matangazo wafadhili JF basi.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Mimi sijaelewa naomba kueleweshwa; matangazo yanayozungumziwa hapa ni yepi? Yale ambayo watu wanayapost kama thread au ni haya yanayotangaza used japanese vars?
 
Mwazange

Mwazange

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2007
Messages
1,051
Likes
8
Points
135
Mwazange

Mwazange

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2007
1,051 8 135
Suala la kulipia sioni kama ni baya...jamani tujue ya kwamba hao waendeshaji wanahitaji sembe mezani kwa ajili ya watoto mwisho wa siku.....
Nafikiri hoja ya kuwa ilipiwe au isilipiwe ishapita "ILIPIWE" ila sasa sub hoja ni kuwa itozwe kiasi gani na mporomoko huu wa uchumi katika soko la dunia?
 
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
564
Likes
3
Points
0
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
564 3 0
Like i said I hate ads. Since I always Put my money where my mouth is, Nimeamua kufadhili JF kimtindo. Sasa Mods ile title ya Premium Member mbona mmeninyima wakati mshiko mmesha kamata?

Please sort this out. I have a transaction ID if you want.

Lastly I would like to introduce you all to the one and only Premium member
Allah's Slave.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
141
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 141 135
Like i said I hate ads. Since I always Put my money where my mouth is, Nimeamua kufadhili JF kimtindo. Sasa Mods ile title ya Premium Member mbona mmeninyima wakati mshiko mmesha kamata?

Please sort this out. I have a transaction ID if you want.

Lastly I would like to introduce you all to the one and only Premium member
Allah's Slave.
Hahahaha!!!...Umeliwa hela yako mfanyikazi wa Mungu!!!
 
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
564
Likes
3
Points
0
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
564 3 0
Hahahaha!!!...Umeliwa hela yako mfanyikazi wa Mungu!!!
Kweli uko sahihi ndugu yangu, Na mimi nimegundua hilo. Kwa sasa nimeanza kufikiria nimetoa sadaka bila kupenda.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Hapo sasa ndiyo majinaficho yatakapo ezuliwa
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Hapa UK magazeti kama The Sun na Daily Mail yanauzwa 40p, kuna mengine ya bure kama the londonpaper na Metro. Bila matangazo haya magazeti yasingeuzwa kwa bei ndogo kama hiyo au kutolewa bure. Hela itakayopatikana kwenye matangazo itachangia kwa kiasi kikubwa kusubsdize gharama za uendeshaji wa JF na kuwapunguzia mzigo watu wachache ambao wamekuwa wakijitolea kuubeba huu mzigo kwa muda mrefu sasa.
Binafsi I believe hili ni suala lisilohitaji mjadala,it has to get started. We cant afford to keep on operating by relying on 'wasamaria wema' only.
 
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
561
Likes
1
Points
35
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
561 1 35
Yaani hata Kula Breki!!! sasa ilipie udaku wake au ndio inakuwaje?:cool:
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Hapa UK magazeti kama The Sun na Daily Mail yanauzwa 40p, kuna mengine ya bure kama the londonpaper na Metro. Bila matangazo haya magazeti yasingeuzwa kwa bei ndogo kama hiyo au kutolewa bure. Hela itakayopatikana kwenye matangazo itachangia kwa kiasi kikubwa kusubsdize gharama za uendeshaji wa JF na kuwapunguzia mzigo watu wachache ambao wamekuwa wakijitolea kuubeba huu mzigo kwa muda mrefu sasa.
Binafsi I believe hili ni suala lisilohitaji mjadala,it has to get started. We cant afford to keep on operating by relying on 'wasamaria wema' only.
JF members ambao wamenunua au kufanya biashara na makampuni yanayotangaza hapa watuambie wamefanya hivyo mara ngapi na kwa kiasi gani ili na wengine wapate changamoto ya kuweka matangazo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,603
Members 475,674
Posts 29,294,568