Malighafi ya vikapu rafiki kwa mazingira

Syolosu

JF-Expert Member
Oct 18, 2019
773
1,000
Natumai mnaendelea vizuri na majukumu ya kila siku.

Naomba kwa mwenye taarifa ya upatikanaji wa zile kamba za kuwambia/ kushonea vikapu hivi vya Siku hizi ambavyo ni rafiki kwa mazingingira.

Wengine wanasema kamba hizo zinatoka kenya bila kutoa usahihi zinapo patikana. Ni kamaba kwa mwonekano kama plastic lakini zina asili ya kuweza kuoza baada ya kuchoka.

Naomba kufahamu zina uzwa sh. Ngapi kwa roller moja, zinaitwaje kiusahihi, zinapakiwa kwa kilo ngapi kwa roller. Kiujumla nahitaji taarifa zake kibiashara zaidi
IMG_20210511_161203_704.jpg


IMG_20210512_105413_997.jpg


IMG_20210512_105433_027.jpg


IMG_20210511_161008_224.jpg
 

Tangantika

JF-Expert Member
Aug 12, 2018
2,772
2,000
Nenda masokoni, niliwahi kuulizia miaka imepita soko la sido elf 32 kwa rola 1 bei inaweza ikawa imepanda, hata makapu yslikuwa hayajabuniwa bado.Tembea masokini ndio urapata.
 

Syolosu

JF-Expert Member
Oct 18, 2019
773
1,000
OK!
Mimi nnasoko ila sehemu/ mtu anayejumlisha ndo sijapata. Sido ya wapi ilikuwa
Nenda masokoni, niliwahi kuulizia miaka imepita soko la sido elf 32 kwa rola 1 bei inaweza ikawa imepanda, hata makapu yslikuwa hayajabuniwa bado.Tembea masokini ndio urapata.
 

financial services

JF-Expert Member
May 17, 2017
11,048
2,000
Kama upo Mbeya kuna sehemu kunaitwa SIDO, Mwanjelwa kuna hizo materials wanauza kati ya 30k-35k per roller mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom