Malaysia airplane: Utabiri wa Prophet TB JOSHUA WATIMIA

Malaysia airplane: Utabiri wa Prophet TB JOSHUA WATIMIA

Mungu gani anayeweza kukuambia ndege ilipo lakini asikwambie kwamba itaanguaka na kuua watu.tofauti na hapo kubaliana na mimi kwamba mungu anahusika pia katika kuanguka kwa ndege hiyo,ama kwamba alikuwa hajui kwamba itaanguka maana angeizuia isianguke.kwa nn mungu alete vilio kwa wanadam aliowaumba?,kwa nn aruhusu akili zetu kuumia kwa jambo amablo analijua kabisa ni baya??.
 
Hakuna kitu kinachomtesa mwanadam kwa sasa kama huku kufuata mambo yasiyo na maana na kuendekeza ujinga na kutapeliwa kiholela kama huku.kuna siku niliwahi kumuuliza mdau mmoja hapa kwamba nikiona machafuko somalia ama sudan yamepamba moto nikasema kwamba hivi karibuni bom litalipuka mji mkuu wa sudan na kuiwa watu wengi je itapita muda gan halijalipuka???.,JOSHUA,anachofanya ni kusoma nyakati,kama ndege ilipotea angan na uwezekno wa kwamba ilianguka baharini kwa kuwa ilikuwa eneo flani inashindikana???,.,mbona watu wa hali ya hewa walitabili siku ya pili ya tukio kwamba itakuwa imeanguka baharin??,kwani waliambiwa na mungu??,achen kujishushia uwezo wa kutafakar na kumsingizia mungu wengu kila kitu.,


Mfano,tetesi za kuugua kwa mandela zilipokuwa hewan,ningetabili kwamba ,,siku za karibuni Bara la africa litakabiliwa na pigo kubwa ,kisha baada ya mwezi mandela akafariki nitakuwa mtabili???,,mbona mnajishusha kimawazo na kuendeshwa imani potofu.Nathubutu kusema Joshua ni tapeli na mtupu kabisa hana chochote.kama we unatumia ubongo wako vizur fuatilia hata video za uponyaji wake utaona ni wadada na wakaka walioandaliwa kwa tukio lile.et jini lepanda afu analiuliza linamwambia sema tena sijackia vizur,mara ohh unamaana gani?,jini linamjua hadi jina,jini linaomba kiti likae,jini linazijua sehem ndan ya kanisa na majina ya wahudumu hahahahaaaaa.,

Naungana mkono na were na kusema tb Joshua ni tapeli na laghai na ni nabii Wa uongo mkubwa adanganyae watu!

Tena anachofanya sio utabili ni usanii mtupu! Hana lolote Zaidi ya kuchumia Tumbo tu! Tapeli mkubwa!
 
Muulize tu Imani Yake ni sawa na Imani ya ibrahimu?

Mungu gani anayeweza kukuambia ndege ilipo lakini asikwambie kwamba itaanguaka na kuua watu.tofauti na hapo kubaliana na mimi kwamba mungu anahusika pia katika kuanguka kwa ndege hiyo,ama kwamba alikuwa hajui kwamba itaanguka maana angeizuia isianguke.kwa nn mungu alete vilio kwa wanadam aliowaumba?,kwa nn aruhusu akili zetu kuumia kwa jambo amablo analijua kabisa ni baya??.
 
Anatumia dhana ya utabili ili apate watu! Ana tofauti gani na Hawa Wa huku?
 
Hakuna kitu kinachomtesa mwanadam kwa sasa kama huku kufuata mambo yasiyo na maana na kuendekeza ujinga na kutapeliwa kiholela kama huku.kuna siku niliwahi kumuuliza mdau mmoja hapa kwamba nikiona machafuko somalia ama sudan yamepamba moto nikasema kwamba hivi karibuni bom litalipuka mji mkuu wa sudan na kuiwa watu wengi je itapita muda gan halijalipuka???.,JOSHUA,anachofanya ni kusoma nyakati,kama ndege ilipotea angan na uwezekno wa kwamba ilianguka baharini kwa kuwa ilikuwa eneo flani inashindikana???,.,mbona watu wa hali ya hewa walitabili siku ya pili ya tukio kwamba itakuwa imeanguka baharin??,kwani waliambiwa na mungu??,achen kujishushia uwezo wa kutafakar na kumsingizia mungu wengu kila kitu.,


Mfano,tetesi za kuugua kwa mandela zilipokuwa hewan,ningetabili kwamba ,,siku za karibuni Bara la africa litakabiliwa na pigo kubwa ,kisha baada ya mwezi mandela akafariki nitakuwa mtabili???,,mbona mnajishusha kimawazo na kuendeshwa imani potofu.Nathubutu kusema Joshua ni tapeli na mtupu kabisa hana chochote.kama we unatumia ubongo wako vizur fuatilia hata video za uponyaji wake utaona ni wadada na wakaka walioandaliwa kwa tukio lile.et jini lepanda afu analiuliza linamwambia sema tena sijackia vizur,mara ohh unamaana gani?,jini linamjua hadi jina,jini linaomba kiti likae,jini linazijua sehem ndan ya kanisa na majina ya wahudumu hahahahaaaaa.,

je alitabili kabla aijatokea ila kama na wewe unaweza kusoma alama za nyakati unatoa na wewe unabii wako.,we anzia na bunge la katiba
 
Mungu gani anayeweza kukuambia ndege ilipo lakini asikwambie kwamba itaanguaka na kuua watu.tofauti na hapo kubaliana na mimi kwamba mungu anahusika pia katika kuanguka kwa ndege hiyo,ama kwamba alikuwa hajui kwamba itaanguka maana angeizuia isianguke.kwa nn mungu alete vilio kwa wanadam aliowaumba?,kwa nn aruhusu akili zetu kuumia kwa jambo amablo analijua kabisa ni baya??.

kizazi cha nyoka chataka ishara.hivi mlikuwa wapi wakati Nuhu anawaita kujenga safina hapo mngesema MUNGU anausika!!!!? au enzi za sodoma mji ukapigwa kiberiti napo MUNGU aliusika
 
sasa mbona facts zinaonyesha alipatia. 2012 chelsea alimfunga bayern munich champs league final.
Alisema aliona a Bald Headed Man Scoring..., ambavyo hakuna a Bald Headed Man aliyefunga siku hiyo ingawa Chelsea walishinda
 
Mungu gani anayeweza kukuambia ndege ilipo lakini asikwambie kwamba itaanguaka na kuua watu.tofauti na hapo kubaliana na mimi kwamba mungu anahusika pia katika kuanguka kwa ndege hiyo,ama kwamba alikuwa hajui kwamba itaanguka maana angeizuia isianguke.kwa nn mungu alete vilio kwa wanadam aliowaumba?,kwa nn aruhusu akili zetu kuumia kwa jambo amablo analijua kabisa ni baya??.

sodoma na habari za safina nazo mumsingizie MUNGU
 
vipande vinavyozaniwa ni vya air malasyia vimeanza kuonekana bahari ya Indi kama alivyo tabiri mtumishi wa MUNGU TB JOSHUA
aibu kwa waliomkweza na kumtolea maneno ya kashfa
source. CNN
Waganga wa kienyeji na wapiga ramli au wasoma nyota ndio hutabiri. Mtumishi wa Mungu haendekezi ujinga huu wa kutabiri
 
je alitabili kabla aijatokea ila kama na wewe unaweza kusoma alama za nyakati unatoa na wewe unabii wako.,we anzia na bunge la katiba

Mimi siwezi kutabir,na sitaki kutabir kwa kuwa sina kipaji.utabir maana yake inapotea kadri siku zinavokwenda.
 
kizazi cha nyoka chataka ishara.hivi mlikuwa wapi wakati Nuhu anawaita kujenga safina hapo mngesema MUNGU anausika!!!!? au enzi za sodoma mji ukapigwa kiberiti napo MUNGU aliusika


Acha kulinganisha Huyu TAPELI na kz za Mungu mwenyewe!

Tb J ni Tapeli na ni nabii Wa uongo!
 
vipande vinavyozaniwa ni vya air malasyia vimeanza kuonekana bahari ya Indi kama alivyo tabiri mtumishi wa MUNGU TB JOSHUA
aibu kwa waliomkweza na kumtolea maneno ya kashfa
source. CNN
kwakua ndege haikuifika china na iligeuza uelekeo,hakuna bahari ingine kama ingetumbukia zaidi ya bahari ya hindi.

Pia bado haijawa confirmed ndege iliyofika eneo tajwa imeshindwa kuyaona mabaki.
 
Back
Top Bottom