Malaya wa Msamvu si wa kuwapaparikia, ni wezi

Malaya wa Msamvu si wa kuwapaparikia, ni wezi

Stunted

Member
Joined
Jul 5, 2014
Posts
30
Reaction score
9
Habarini za usiku huu wana jamvi,

Kwa Mara ya kwanza nimeamua kuandika Uzi huu kwa tukio ambalo nimelishuhudia mwenyewe usiku huu. Nipo hapa mjini Morogoro kikazi na nimefikia katika lodge moja hapa Msamvu.

Kilichotokea;
Ghafla hivi usingizini nasikia kelele chumba cha pili, nikastuka na kuanza kusikiliza, mara kelele zika zidi Mara mlango ukaanza kugongwa kwa nje na mlinzi akiwataka wafungue mlango Mara hivi Mara vile.

Nikaona isiwe shida ngoja niamke nikashuhudie. Nilichokikuta isee, huyo Jamaa ka ng'atwa meno mwili mzima na demu huyo akidai kuwa kamlipa kinyume na makubaliano. Ikabidi tuingilie kati na kumtoa yule msichana na kumwamuru aondoke guest hapo na kumwambia Jamaa akalale.

Ushauri

Wanawake wengi wanaojiuza ni wezi na majambazi, wanaume tuwe makini. Hata mimi ilishawahi nitokea pale Kahumba (kwa wale wenyeji), wakati bado na soma Chuo kikuu.
 
Kwanza wote wawili hao ni MALAYA. Pili, mwizi ni yule aliyekiuka bei ya makubaliano. Unataka starehe kwenye "kazi" za watu afu hupendi gharama? Idiot!
Nikweli wote malaya, ila inavyo onekena yule demu aliongeza bei kinyume na walivyo kubaliana mwanzo.
 
Nikweli wote malaya, ila inavyo onekena yule demu aliongeza bei kinyume na walivyo kubaliana mwanzo.
Wewe ulikuwepo walipokubaliana? Kwa nini unavutiwa zaidi na maneno ya mwanaume? Mbona malaya wa kiume wababe na wezi ni wengi tu? Kwanza huyo dada kakosea kumng'ata shavuni. Angeng'ata hilo trump aling'oe kabisa aliteme huko. He is unfit to be a real man.
 
Mkuu mbona hapo club ni sitting room kwetu. Na wakati mwingine huwa tunalipa hata kwa m-pesa kesho yake. Usi generalize hao walikuwa na visa vyao.

Au pia mlipofikia ni majanga. Mbona moro town kuna hotel za maana sana ambazo hata kama masharti na vigezo kama havijazingatiwa lazima mambo yamalizike liberal tu
 
Malaya wa Msamvu sio wa kuwapapatikia, ni wezi. Ahsante.

Malaya wa wapi ni wa kuwapapatikia, sio wezi?
 
Kwanza wote wawili hao ni MALAYA. Pili, mwizi ni yule aliyekiuka bei ya makubaliano. Unataka starehe kwenye "kazi" za watu afu hupendi gharama? Idiot!
Jamaa angeweza kufa hivihivi kama yule bondia wetu inaumiza sana kama kweli alikiuka makubaliano sasa hapo kama ana kichaa keshamwambukiza kwa kumng'ata
 
Daa,polen sana.pesa zinawachanganya mpaka mmekosa pakuziweka.
 
Wewe ulikuwepo walipokubaliana? Kwa nini unavutiwa zaidi na maneno ya mwanaume? Mbona malaya wa kiume wababe na wezi ni wengi tu? Kwanza huyo dada kakosea kumng'ata shavuni. Angeng'ata hilo trump aling'oe kabisa aliteme huko. He is unfit to be a real man.

Trump ni dushe?
 
Wewe ulikuwepo walipokubaliana? Kwa nini unavutiwa zaidi na maneno ya mwanaume? Mbona malaya wa kiume wababe na wezi ni wengi tu? Kwanza huyo dada kakosea kumng'ata shavuni. Angeng'ata hilo trump aling'oe kabisa aliteme huko. He is unfit to be a real man.
Asante[emoji38] [emoji38] [emoji38] kumbe haya mapipe yetu yashapewa jina la trump[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom