makwapa meusii!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

makwapa meusii!!

Discussion in 'JF Doctor' started by ummu kulthum, Feb 7, 2012.

  1. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ninatatizo la makwapa yangu kuwa meusii sana, kama kuna mtu anajua dawa naomba anielekeze.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,277
    Likes Received: 10,900
    Trophy Points: 280
    Nyoa vinyweleo....

    Osha vizuri kwa sabuni mpaka utakate....

    I mean usafi muhimu.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    na anatumia nini kunyolea......hapo pia kuna shida.......

     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,949
    Trophy Points: 280
    Waone wakongo wakusaidie mkorogo ila kua makini usije ukaingie kwenye mtego wa kimapenzi nao utaumia sana jamaa ni malaya wa kutupwa
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    jitahidi kupakaa unga baada ya kunyoa yatakua meupe
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Usiwe na manywele kwapani halafu sugua na limao/ndimu ipasavyo mara kwa mara.
     
  7. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmmmmm:nerd::nerd:
     
  8. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    :photo:HUO NI UCHAFU TU, PITA PALE FERI KWA WAVUVI,
    WAKUGAWIE KIPANDE CHA NYAVU, UTAFUTE NA JIWE LA KAMASIA,
    UKIONGEZEA NA SABUNI YA OMO ALAFU UNASUGUA IPASAVYO,
    MAMBO YATAKUWA BYEEEEEEEEE!
    UPUNGUZE PASPOTI SAIZI! LAKINI PIA UANGALIE NA KWAPA LA CHINI!
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Usitumie Viwembe butu katika kunyoa, unashauriwa kutumia mashine ya umeme au betri.
     
  10. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuwa na makwapa meusi inawezekana una fungal infection au pseudomona infection. Hawa wanapenda sehemu nyevu nyevu na yenye acidic ph. Dawa muafaka ni kutumia antiseptic inayotoa Oxygen kwa wingi. Kama Hydrogen peroxide au povidon Iodin. Hii utapaka kwenye pamba au gauze na unasuguwa kwenye kwapa iliyokuwa nyeusi. Hii itasaidia pia kunuka kwa kwapa.
     
  11. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe, pia matumizi ya kemikali inaweza kuchangia. Tembelea mwanamkewanguvu.blogsot.com utapata majibu. Karibu.
     
  12. G

    Green Apple Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitahidi kunyoa nywele vizuri kwapani,chukua ndimu iliyokamuliwa{ganda lake sio maji} sugua makwapani frequently itakusaidia
     
  13. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    paka rangi
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,485
    Likes Received: 16,952
    Trophy Points: 280
    Huyo ni fungus, tumia mshubiri mwitu (aloe vera) twanga, paka maji yake kila siku kutwa mara tatu. Na pia sugulia ndimu kila siku nusu kabla ya kuoga.
     
  15. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    waenga walisema "miluzi mingi umpoteza Mbwa!"
    kwa tiba zote hizo, mwisho wa siku, hilo kwapa
    litakuwa la kijani na si jeusi!!:A S embarassed:
     
  16. U

    UNIQUE Senior Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna njia sahihi ya ufanya. Hao ni bacteria ambao unatakiwa uwaangamize kwa kutumia eodorant . Nitafute nitakuelekeza. uko wapi ili nikuletee maelezo? andika simu yako ama email yako
     
  17. M

    Mimi k Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikwambie ummy mpendwa,fata ushaur wa doctoz,na ukiwa unanyoa tumia shaving cream km vle veet zpo nyingi tu kuna ya dry skin na oil skin ww utajua ngozi yako ya vp
     
Loading...