Makusudi haikosi sababu !!

sinafungu

JF-Expert Member
Feb 13, 2010
1,478
2,000
Salaam,
tumesuruhishaaaaaaaaaa wee , la kuvunda halina ubani. mwanamke mwisho wa yote ili kuhalalisha utashi wake wa kuachika anadai MUME HUYU HAJUI KUNANIHIIIIIIIIII , hapo wana watoto 3. miaka ya ndoa 7. Tukaishiwa maneno wengine tukajirudia majumbani mwetu huku maswali vichwani yakikosa, majibu miaka saba ya ndoa mmezaaje watoto huku mwenzako hajui kunanihiiiiiiiiiii............?
 

Zero One Two

JF-Expert Member
Sep 16, 2007
9,358
0
Haiwezekani wa miaka saba waachane kitoto ivyo! hua wanaachana kwa heshima na gemu wanakumbushia ki mtindo
 

Nicole

JF-Expert Member
Sep 7, 2012
4,274
0
Kwani kuzaa watoto ndo justification ya kumkuna ke vizuri? Mbona kuna artificial insemination? Ila miaka 7 bila kubanjuliwa vizuri na stil akavumilia ni maajabu, ama alikuwa na mpemba muuza genge pembeni? Hilo jambo halivumiliki ndo mana ni vyema kutest ujuzi kabla lol
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
May 7, 2010
9,606
2,000
Ame-learn wapi au vipi kama jamaa hajui kufanya kweli? Je, huyo anayefikiri anajua kusukuma steak vizuri ana-meet viwango vya juu vya kusukuma steak?!
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,213
2,000
cha ajabu nini hapo?

ndio mwanamke kagundua mwanaume hajui kunaniliuuuuu

ndio itakua alitoka nje akakutana na wajuzi, akagundua mumewe alikuwa anambaka tu siku zote hihihihihihihi

ndoa hizi...........




Salaam,
tumesuruhishaaaaaaaaaa wee , la kuvunda halina ubani. mwanamke mwisho wa yote ili kuhalalisha utashi wake wa kuachika anadai MUME HUYU HAJUI KUNANIHIIIIIIIIII , hapo wana watoto 3. miaka ya ndoa 7. Tukaishiwa maneno wengine tukajirudia majumbani mwetu huku maswali vichwani yakikosa, majibu miaka saba ya ndoa mmezaaje watoto huku mwenzako hajui kunanihiiiiiiiiiii............?
 

Nicole

JF-Expert Member
Sep 7, 2012
4,274
0
Aseee kabakwa for seven yrs lol
cha ajabu nini hapo?

ndio mwanamke kagundua mwanaume hajui kunaniliuuuuu

ndio itakua alitoka nje akakutana na wajuzi, akagundua mumewe alikuwa anambaka tu siku zote hihihihihihihi

ndoa hizi...........
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
38,386
2,000
Ni upuuzi mtupu, kujipenda na kuwekka maslahi binafsi...huko anakotaka kwenda alidhani atakuta Pepo ina msubiri. Mmmh sasa ina maana huyo jamaa hao watoto sio wake pia??? Hadithi nyingine tena hii
 

HorsePower

JF-Expert Member
Aug 22, 2008
3,613
2,000
Salaam,
tumesuruhishaaaaaaaaaa wee , la kuvunda halina ubani. mwanamke mwisho wa yote ili kuhalalisha utashi wake wa kuachika anadai MUME HUYU HAJUI KUNANIHIIIIIIIIII , hapo wana watoto 3. miaka ya ndoa 7. Tukaishiwa maneno wengine tukajirudia majumbani mwetu huku maswali vichwani yakikosa, majibu miaka saba ya ndoa mmezaaje watoto huku mwenzako hajui kunanihiiiiiiiiiii............?
Ukae na mtu miaka 7 ndo umuone hafai, bado sijashawishika kwa sababu aliyoitoa huyo dada! Ki-ukweli atakuwa amemchoka huyo jamaa na kaamua kutoa sababu hiyo mbaya ya kumdhalilisha mpenziwe ili kuhalalisha kupewa talaka ...
Atakuja kumkumbuka!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom