Makusudi haikosi sababu !!


sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Points
2,000
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 2,000
Salaam,
tumesuruhishaaaaaaaaaa wee , la kuvunda halina ubani. mwanamke mwisho wa yote ili kuhalalisha utashi wake wa kuachika anadai MUME HUYU HAJUI KUNANIHIIIIIIIIII , hapo wana watoto 3. miaka ya ndoa 7. Tukaishiwa maneno wengine tukajirudia majumbani mwetu huku maswali vichwani yakikosa, majibu miaka saba ya ndoa mmezaaje watoto huku mwenzako hajui kunanihiiiiiiiiiii............?
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Haiwezekani wa miaka saba waachane kitoto ivyo! hua wanaachana kwa heshima na gemu wanakumbushia ki mtindo
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Kwani kuzaa watoto ndo justification ya kumkuna ke vizuri? Mbona kuna artificial insemination? Ila miaka 7 bila kubanjuliwa vizuri na stil akavumilia ni maajabu, ama alikuwa na mpemba muuza genge pembeni? Hilo jambo halivumiliki ndo mana ni vyema kutest ujuzi kabla lol
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,628
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,628 2,000
Ame-learn wapi au vipi kama jamaa hajui kufanya kweli? Je, huyo anayefikiri anajua kusukuma steak vizuri ana-meet viwango vya juu vya kusukuma steak?!
 
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
747
Points
225
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
747 225
Atakuwa alitoka nje na kufanya uzinzi.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
cha ajabu nini hapo?

ndio mwanamke kagundua mwanaume hajui kunaniliuuuuu

ndio itakua alitoka nje akakutana na wajuzi, akagundua mumewe alikuwa anambaka tu siku zote hihihihihihihi

ndoa hizi...........




Salaam,
tumesuruhishaaaaaaaaaa wee , la kuvunda halina ubani. mwanamke mwisho wa yote ili kuhalalisha utashi wake wa kuachika anadai MUME HUYU HAJUI KUNANIHIIIIIIIIII , hapo wana watoto 3. miaka ya ndoa 7. Tukaishiwa maneno wengine tukajirudia majumbani mwetu huku maswali vichwani yakikosa, majibu miaka saba ya ndoa mmezaaje watoto huku mwenzako hajui kunanihiiiiiiiiiii............?
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Aseee kabakwa for seven yrs lol
cha ajabu nini hapo?

ndio mwanamke kagundua mwanaume hajui kunaniliuuuuu

ndio itakua alitoka nje akakutana na wajuzi, akagundua mumewe alikuwa anambaka tu siku zote hihihihihihihi

ndoa hizi...........
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,408
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,408 2,000
Ni upuuzi mtupu, kujipenda na kuwekka maslahi binafsi...huko anakotaka kwenda alidhani atakuta Pepo ina msubiri. Mmmh sasa ina maana huyo jamaa hao watoto sio wake pia??? Hadithi nyingine tena hii
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
hilo neno mkuu wengi ni visababu vya kutoka nje.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Salaam,
tumesuruhishaaaaaaaaaa wee , la kuvunda halina ubani. mwanamke mwisho wa yote ili kuhalalisha utashi wake wa kuachika anadai MUME HUYU HAJUI KUNANIHIIIIIIIIII , hapo wana watoto 3. miaka ya ndoa 7. Tukaishiwa maneno wengine tukajirudia majumbani mwetu huku maswali vichwani yakikosa, majibu miaka saba ya ndoa mmezaaje watoto huku mwenzako hajui kunanihiiiiiiiiiii............?
Ukae na mtu miaka 7 ndo umuone hafai, bado sijashawishika kwa sababu aliyoitoa huyo dada! Ki-ukweli atakuwa amemchoka huyo jamaa na kaamua kutoa sababu hiyo mbaya ya kumdhalilisha mpenziwe ili kuhalalisha kupewa talaka ...
Atakuja kumkumbuka!
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,938
Top