M Mkulima JF-Expert Member Joined Feb 4, 2007 Posts 1,531 Reaction score 2,507 Nov 2, 2025 #21 Mkoa wa Mbeya kuna askari ambao hawaongei Kiswahili wanapiga risasi za moto. Huyu mama alijipanga. Sijui Kwanini jeshi letu limeruhusu askari wa nje kuingia Tanzania?
Mkoa wa Mbeya kuna askari ambao hawaongei Kiswahili wanapiga risasi za moto. Huyu mama alijipanga. Sijui Kwanini jeshi letu limeruhusu askari wa nje kuingia Tanzania?
K Kizibao JF-Expert Member Joined Aug 24, 2010 Posts 1,308 Reaction score 756 Nov 2, 2025 #22 Nyani Ngabu said: Watu na wao si wajipange tu na mapanga yao…. Huu unyonge wa Watanzania ni wa kicenge sana wakati mwingine. Click to expand... Njo wasaidie Kwa kukaa front line na panga.. kumbe wewe ni Bumla halafu unajifanya kuwa Una akili Sana...
Nyani Ngabu said: Watu na wao si wajipange tu na mapanga yao…. Huu unyonge wa Watanzania ni wa kicenge sana wakati mwingine. Click to expand... Njo wasaidie Kwa kukaa front line na panga.. kumbe wewe ni Bumla halafu unajifanya kuwa Una akili Sana...
imhotep JF-Expert Member Joined Oct 13, 2012 Posts 61,235 Reaction score 98,461 Nov 2, 2025 #23 Asijekuwa kawaleta wanamgambo wa Kihutu wenye hasira kali ili kuua vijana wetu.